Kinyume na tabia mbaya zote, wanandoa wa jinsia moja walifurahi sana kwa barua tatu

Mnamo Julai 2, 2016, Christo na Theo Menelaou, waliwakaribisha watoto wao wachanga watatu ulimwenguni: Joshua, Zoe na Kate.

Timu ya upasuaji zaidi ya 20 wauguzi, wauguzi na waganga wa watoto walikuwepo, na timu tatu tofauti zikitunza kila mtoto, katika Hospitali ya Sunninghill, Johannesburg.

Alizaliwa mapema, katika zaidi ya wiki 31, watoto walikuwa na uzito zaidi ya kilo moja kila mmoja. Hapo awali walihitaji msaada wa kupumua na Theo alikaa nao kwa wiki tatu hadi wakawa na nguvu.

Dk Heidra Dahms, daktari wa watoto katika hospitali hiyo, ambaye alijifungua watoto alielezea Sky News: "Ni nadra sana. Sijawahi kusikia habari hii hapo awali. "

Labda kwanza wenzi wa jinsia moja kuwa na vitatu

Sky News inasema kwamba wanandoa "wanaaminika kuwa wa kwanza nchini na labda ulimwengu kuwa na vitatu - ambavyo pia ni pamoja na mapacha sawa - kwa kutumia surrogate."

Hadithi ya wanandoa ina idadi ya rarities na vikwazo. Kwanza, wote ni baba za kibaolojia kwa watoto wao, kama Dawa kutoka kwa wote wawili ilitumika.

Halafu kulikuwa na jaribio la wiki 10 ambalo "lilifunua kwamba moja ya embea ilikuwa imegawanyika na yule aliyezaliwa sasa alikuwa na alama tatu ambazo mbili wangekuwa mapacha sawa - tukio la nadra sana," inasema Sky News.

Tatu, wao - na surrogate - walishauriwa kurudia kusitisha watoto wao wawili ili kuongeza nafasi ya kuishi kwa theluthi.

Na kwa njia isiyo ya kawaida, walikutana na yule mwanamke ambaye alikuwa mwenza wao kupitia kesi ya zamani ya mauaji ya Paralympian Oscar Pistorius.

Kuadhimisha baba walidhani hakutawahi kutokea

Nyumbani huko Pretoria na kuhisi "wamebarikiwa," wanandoa wanaadhimisha baba ambayo walidhani kuwa haiwezi kutokea.

Baada ya uvumilivu hadi kupata mwaminifu wa haki - Christo alisema: "tuliambiwa tutakuja kila mara baada ya wenzi wa ndoa moja" - na baada ya kukabiliwa na sheria kali za Afrika Kusini juu ya ujasusi, wanandoa bado wana changamoto kadhaa za kukabiliana nazo.

Ndani ya miezi sita, Zoe atahitaji upasuaji kwa sababu ya kasoro ya moyo. Na kila mtoto bado ana kufuatilia ambayo hutoa kengele ikiwa mtoto ataacha kupumua.

Doting baba Theo alisema: "Lazima tupige mikono yao kwa upole," "au tickle vidole vya miguu ili tu ukumbushe kupumua."

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »