Diaries ya IVF ya Sara

Agosti 16, 2009, Jumapili

Haikufanya kazi…

Nimekaa hapa kwenye kiti changu ninapenda, kujaribu kufikia ukweli kwamba IVF yangu haikufanikiwa. Sijalia. Ninahisi kuzidiwa.

Jana ilikuwa mshtuko mkubwa. Katie, dada yangu, alinijia kunitunza, kwani ukusanyaji wa yai uliniacha nisijisikii na dhaifu, ingawa mkusanyiko halisi haukuwa na maumivu. Kwa hivyo, sikuzote nilidhani kwamba ikiwa kutakuwa na habari mbaya, ningeipata wiki chache baadaye, mara tu kamasi zimerudishwa ndani. Sikujitayarisha kwa simu niliyopokea kitu cha kwanza Jumamosi asubuhi.

Daktari wa watoto walioitwa. Hakunionya kwanza, hakukuwa na mwongozo laini hadi uharibifu. Alitoa polepole ukweli wa kukatisha tamaa. Sikuweza kuchukua kile alichokuwa akisema, kwa hivyo nikamuuliza arudie kila kitu. Alirudia kutofaulu kwangu. Mayai nane walikuwa wamekusanywa, kiasi nzuri. Alisema pia kwamba kuna kiwango kizuri cha manii. Walakini, manii haikufanya kazi yake. Haiku mbolea mayai. Sielewi tu….

Tunamwona daktari kesho ambaye atatuelezea kilichotokea, au tuseme, kile ambacho hakikutokea, na kile tunapaswa kuzingatia ijayo.

Mwaka mzima nimekuwa ndani na nje ya idara ya uzazi huko Hommerton nikiwa na tumaini kubwa la mtoto. Nimelazimika kushughulikia sindano zinazocheza na homoni zangu, nimepata kamera zilizopigwa shoo mahali jua hazitawahi kung'aa, kuepukana na kafeini, boho, sigara na wanawake wajawazito. Kwa sababu hatuwezi kumudu kibinafsi, tumelazimika kungojea miezi kati ya miadi. Tumekuwa na raundi mbili za IUI na IVF moja. Orodha sasa itaendelea.

Ili kuwa sawa, IVF haijawa mbaya kama vile nilifikiria itakuwa. Nadhani kadri muda unavyoendelea, itakuwa maumivu ya kihemko ambayo huwa muuaji. Mimi ni mhudumu na nimefarijika kwa sasa kwamba bado nina majaribio mengine mawili. Mungu nisaidie ikiwa watashindwa.

Niliacha kunywa miezi iliyopita. Nimekuwa pia nikipata acupuncture kutoka kwa mama fabulous anayeitwa Alison kwenye soko la Broadway. Niliondoa Agosti na kuchukua yoga. Niliona watoto wangu kila wakati. Nilimwona msichana mdogo mzuri anayeitwa lily na mvulana anayeitwa Jack. Kila wakati wauguzi waliponingiza sindano chungu ndani yangu, kila wakati nilipokuwa na sindano zangu usiku, niliwazingatia na kusema mwenyewe, itafaa, nitapata watoto wangu. Nilifanya kila kitu ambacho ningeweza kufanya, lakini sikupata watoto wangu.

Wote karibu nami, marafiki wanapata mjamzito. Siwezi kuvumilia kuwa karibu nao. Ninawezaje kuwa na furaha kwa ajili yao wanapokuwa na kitu ninachotaka sana? Je! Ninawezaje kukaa katika chumba kimoja na kuzungumza juu ya jinsi ilivyo ya ajabu kuwa watakuwa mama, wakati wote ninataka kufanya ni kulia?

Siwezi kusimama huruma. Siwezi kusimama mbele ya watu. Wanajaribu na kufanya mambo kuwa bora kwa kuniambia juu ya rafiki wanajua nani alipata bahati. HAKUNA HUSAIDIA !!!! Nimekuwa na marafiki ambao wamesema hawajui jinsi ya kuniambia walikuwa na ujauzito kwa sababu hawakutaka kunisumbua! Inafanya mimi kutaka kukimbia mbali na hapa ambapo hakuna mtu anayejua mimi.

Sielewi kwa nini siwezi kupata watoto wangu. Mimi ni mtu mzuri na najua nitakuwa mama mzuri. Ninaipenda sana kutoa na nina mume mzuri ambaye atakuwa baba bora. Tuna maisha mazuri na tutawapa watoto wetu maisha mazuri. KWA NINI KWA NINI SIWEZI KUWA NAO?

Kwa mtu wa nje, kufanya matibabu ya uzazi mwaka huu haikuwa upumbavu, kwani mummy Linda, mama mkwe wangu aligunduliwa na saratani ya sugu. Mimi na Wag tukaamua kuendelea na matibabu kwa azimio zaidi ili kuweza kumweleza Linda kuwa atakuwa bibi. Kwa kusikitisha, hatapata kusikia habari. Anaendelea kuwa mgonjwa zaidi na dhaifu. Kila siku ni vita kwake. Ninaona ni ngumu sana kumtembelea, kwani siwezi kufanya chochote kumsaidia. Sijui Wag anaendeleaje. Lazima azidi usawa wanawake wawili katika maisha yake wanaomhitaji sana kwa wakati mmoja. Mtu anamhitaji ili amsaidie kuishi hai, mwingine anamhitaji kusaidia kuunda maisha. Je! Mtu hushughulikia vipi maumivu mengi? Kuna tu mtu mmoja anaweza kuchukua. Labda tunapaswa kungojea na kujaribu tena IVF mara moja Linda atatuacha. Wag wanapaswa kuwa na uwezo wa kuomboleza kwanza. Ni hapo tu nadhani, tunaweza kuendelea.

Agosti 17, 2009, Jumatatu

Nifanyeje sasa? ………

Tuliona leo mshauri. Wakati naingia kwenye idara ya uzazi sikuweza kumtazama mtu yeyote machoni. Je! Wangeweza kuona kutofaulu kwangu? Daktari aliniambia kwamba manii alikuwa hajaingia yai, kwa hivyo, tungejaribu ICSI, utaratibu ambao unajumuisha kuingiza manii ndani ya yai. "Kwa nini hukufanya hivi kuanza na?" Niliuliza. Niliambiwa kwamba NHS itatoa ICSI tu baada ya duru ya IVF iliyoshindwa. Nilitaka kupiga kelele. Sikujua hata kuhusu ICSI hapo awali. Ni upotezaji wa miaka mbili! Ningelifanya utafiti wangu !! Ningepata pesa za kwenda kibinafsi! Ningekuwa na watoto wangu hivi sasa !!! Kwanini nilikuwa na raundi 2 za IUI ??? Nina hasira sana, nimechanganyikiwa na ninakata tamaa. Kuongeza kwa kukata tamaa, ninaambiwa lazima ningoje hadi Februari ili kuanza raundi hii ijayo. Huzuni haitoi kiasi kikubwa cha maumivu ya kihemko ambayo mwili wangu unahisi hivi sasa.

Kwa kuongezea maumivu ya huzuni, nimekuwa na uchungu kwa siku mbili sasa. Zara (rafiki yangu mkubwa) alisema ni wasiwasi. Labda yuko sawa. Nilitumia jana usiku naye kwenye gorofa ya Damien. Anaishi kwenye sakafu ya juu katika gorofa kwenye Barabara ya Kilburn. Mtazamo kutoka mahali pake ni ya kushangaza tu. Unaweza kuona njia yote ya Gherkin. Kwa kweli ilikuwa kutuliza sana kuwa juu sana na karibu hatua nje ya London, kutazama chini ya wingu la watu na maisha yao ya kazi.

Kuwa na Zara ni ya kushangaza. Nimemjua kwa zaidi ya miaka 30 sasa. Naweza kuwa mwenyewe pamoja naye. Yeye ni kama dada kwangu. Yeye ni mzee wangu na hana watoto. Inajisikia vizuri. Tulicheka na tulia, tulikunywa divai na tukakila chokoleti, nikatazama kipindi changu cha Televisheni nilichokipenda (Jinsia na Jiji) na kulala kitandani saa 2 asubuhi, bado tukiongea baada ya taa kumalizika. Ninahitaji kutumia wakati mwingi na yeye wakati ninapambana na maumivu haya.

Agosti 19, 2009

Brashi mwenyewe….

Leo ni siku nzuri katika safari yangu hadi Februari, licha ya ukweli kwamba mimi bado nina maumivu ya tumbo, bloating na palpitations. Pia ni chungu ninapopenda. Natumai kweli sina OHSS.

Daktari wa upasuaji alinitumia barua pepe na amepanga miadi ya kumwona mnamo Septemba 21 saa 10.30:5 asubuhi. Pia ameniingia katika kitabu ili kuwaona wauguzi mnamo Januari XNUMX, kwa lengo la kuanza matibabu mnamo Februari. Nitaingiza miezi mitano ijayo kwa tija sana. Nitafanya yafuatayo:

1) Nunua nyumba nzuri ya familia na vyumba vitatu kwenye barabara iliyo na taa. Itakuwa na chumba kizuri kwa watoto wetu.

2) Nitaenda kupata mwili wangu kwa sura nzuri kabla ya ujauzito

3) Nitaenda de-clutter na de-stress!

Yote hapo juu yanawezekana. Nitakuwa tayari sana kwa watoto wangu. Lazima kurudi nyuma kwa miguu yangu kwa sasa. Brasha uchafu na uendelee. Nitakuwa na afya njema na kusimama karibu kuwa mama!

Agosti 20, 2009

Weka Mpangilio…

Nilikuwa na siku njema ya tiba ya rejareja ikifuatiwa na chakula cha mchana huko Yo Sushi na Zara. Kuwa na rafiki yangu mkubwa kunisaidia kukabiliana na huzuni hiyo.

Hospitali iliita na kuniambia nisiwe na wasiwasi sana juu ya matone. Walisema kwamba ikiwa nitaanza kutapika na kwenda kwenye choo mara nyingi, basi lazima nijipatie A&E. Bado inaumiza sana wakati mimi kwenda kwa loo na mimi ni damu. Ninaonekana mjamzito.

Ni ukatili gani huo !!

Ninasoma kitabu kinachoitwa 'Kufanya watoto kuwa Njia ngumu'. Ni safari ya wanandoa kupitia matibabu ya uzazi. Ni ajabu kusoma safari ya mwanamke mwingine.

Roger (bosi wangu) ana kazi nyingi kwangu kwa sasa hadi Krismasi ambayo itasaidia sana wakati unaopita. Lazima nihakikisha kuwa ninadumisha hali ya utulivu ambayo imenishika vizuri kwa wiki chache zilizopita. Nataka kuanza tena yogi na sitaki kunywa kama vile zamani. Ninahitaji kupumzika zaidi na kumbuka kupumua!

Sijapata huzuni sana kwa siku chache zilizopita. Zara imekuwa kichocheo cha kushangaza na amenihakikishia kwamba kungojea hadi Februari ndio jambo sahihi kufanya. Alipata nakala za wanawake katika miaka yao ambao ni mjamzito kwa mara ya kwanza. Hiyo ilisaidia kweli.

Mimi na Wag tuko kwenye Kisiwa cha Wight kesho kwa kile tunachokiita 'kuweka kwetu'. Natumai itaongeza upendo wetu na nguvu kwa sababu kijana, tumekataliwa kwa sasa. Nishati ya Wag imeenea sana. Anahitaji wakati huu kujipanga nje. Lazima tuthamini wakati huu pekee, kwa matumaini, tunayo miezi sita tu hadi wakati wake wa pregger !!

Agosti 25, 2009

Mabadiliko ya hali ...

Kweli imekuwa zaidi ya wiki sasa tangu ukusanyaji wa yai. Ingekuwa nilikuwa na mjamzito, lakini sipo. Nimeacha tu kuwa na matone. Wag aliniondoa kwa muda uliohitajika peke yangu kwa JUU. Tulikaa katika sehemu inayoitwa 'Enchanted Manor'. Ni sehemu inayopendwa sana ya Linda na Chris '. Imewekwa katika sehemu nzuri ya kisiwa, kijani kibichi, barabara nyingi nzuri za nchi zenye upepo na maoni yenye kupumua. Siku ya Ijumaa, mara tu tulipofika, sisi huandaa safari kwa kupitia uwanja hadi tukafika kwenye chumba cha taa kilichojengwa juu ya mwamba. Tuliketi hapo pamoja, tukitazama bahari ya utulivu lakini yenye nguvu na tukachukua muda nje. Nilimfanya Wag achukue pumzi ndefu zilizosimamishwa.

Tulipokaa na kutazama baharini, nilishikwa na huzuni - huzuni kwa kukosa kubarikiwa na watoto wangu, na huzuni kwa Linda ambaye nilijua angependa angekuwa amekaa nasi. Nilificha machozi yangu kwa Wag. Sijui kwanini.

Nilihitaji kizuizi. Nilikumbuka kuona kijikaratasi kwenye matangazo ya mapokezi ya hoteli 'tiba za kupumzika zinapatikana'. Nilikuwa nikitarajia sana kuokota misa. Nilikuwa na mvutano mwingi ambao ulikuwa umejengwa juu ya mabega yangu. Walakini, nilipowasilisha kwa furaha kwenye dawati la mbele kuweka kitabu saa yangu ya neema, Rick mmiliki wa hoteli hiyo aliniarifu kwa wazi kuwa masseur / beautician alikuwa mjamzito sana kwamba hakuweza kuinama juu ya meza ya misa. Nilitaka kupiga kelele 'BITCH !!!' Tiba nyingine tu moyoni mwangu. Ukumbusho mwingine tu kwamba mtu mwingine alikuwa mjamzito, sio mimi tu. Kwa kweli, nilionekana kuzungukwa na wanawake wajawazito na watoto wakati wote nilikuwa kwenye kisiwa hicho. Badala ya kuzima, nilichoweza kufikiria ni nini wazazi wa ajabu mimi na Wag wangefanya. Ninajiuliza kila siku, kwanini mimi na Wag sio wazazi bado, na ni kwanini kuna watu wa kutisha katika ulimwengu huu ambao wamebarikiwa na watoto wazuri… KWA nini ???

Septemba 17, 2009

Rudi kazini…

Kazi vizuri imeanza. Nimeanza neno F na Gordon Ramsay na ninakwenda Dublin wiki ijayo kwa kazi. Kwa kuwa sasa nimejirudisha kazini ninaonekana kuwa nimeingia kwenye njia mbaya, nimekuwa nikinywa pombe na kafeini. Sipaswi kupoteza ndoto yangu kupata mjamzito, lakini wakati huo huo, lazima nijiruhusu kuzima kidogo tu, kunirudisha kidogo. Mizani ndio ufunguo.

Tunamuona mshauri mnamo 21 Septemba na siwezi kungoja! Ninaomba malaika wangu mlezi kuwa IVF inafanya kazi wakati huu tafadhali tafadhali tafadhali ninaweza kupata watoto wangu. Ninapaswa kupiga densi kwenye barafu asubuhi na kuwaambia ikiwa ninataka kufanya onyesho mwaka ujao. Najua sipaswi kukataa kazi lakini sijui nitawezaje kufanya kazi na Holly Willoughby baada ya kupata mtoto na stylist yake kuwa mjamzito. Sidhani kama naweza kuficha huzuni yangu na furaha njema kwa baraka zao.

Septemba 21, 2009

Maisha ni mabaya sana

Kwa kweli nilikimbilia kliniki ya uzazi. Najua sijaanza matibabu hadi Februari, lakini kuwa tu kliniki, kuongea na madaktari kunanifanya nihisi kama yote bado yamo mikononi. Mkutano huo ulikuwa wa kihemko sana, kwani tulilazimika kujadili ukweli kwamba Mummy Linda anapoteza vita dhidi ya saratani haraka na kwamba hii inaweza kuwa na athari kwa matibabu yetu kwani Wag watahitaji kuwa na mama yake wakati wote. Hatujui ni muda gani anaishi, lakini yeye ni mpiganaji, kwa hivyo lazima tujiandae kwa vitisho vyote. Kwa hivyo, tumefanya uamuzi wa kufungia manii kadhaa ya Wag ili kesi Linda atakapokufa siku hiyo hiyo ambayo ninahitaji manii yake. Mazungumzo haya bila shaka yalikuwa moja ngumu sana ambayo tumewahi kupata. Wag ni mtu mzuri.

Oktoba 22, 2009

Kukata tamaa

Tangu nilipowaingia kwenye diary ya mwisho mpenzi mummy Linda alikufa. Wag wanajitahidi. Kufanya watoto hakuwezi kuwa mbali zaidi kutoka kwa akili yake. Imeshuka chini ya rundo la umuhimu. Lazima nimruhusu nafasi ya kuhuzunika na kuzuia mazungumzo ya mtoto. Ni ngumu ingawa.

Mimi ni mgonjwa sana na nimechoka kuweka uso wenye ujasiri. Mimi ni mgonjwa sana wa watu wanaoniuliza, "kwa hivyo utapata mtoto hivi karibuni?", Majibu yangu ni mara kwa mara kupitia meno yaliyopotoka "labda" mimi hujibu kila wakati, nikipiga machozi ya nyuma.

Binamu wa Wag kaka Louise aliniuliza swali hilo sana kwenye mazishi ya Linda. Louise ni kipaji na mkarimu, mke wa mkulima. Alimaanisha hakuna ubaya, lakini nilikuwa mgonjwa sana wa swali. Niliamua kuwa mkweli kwa majibu yangu, kwa hivyo nikamwambia moja kwa moja, "Siwezi kupata mjamzito na nina ovari ya polycystic". Bila ubaya, alijibu "oh hiyo sio shida, tunayo ng'ombe wengi wenye ugonjwa huo na bado wana mjamzito"… .Niliachwa bila kuongea. Nilikuwa nimeilinganisha na mifugo.

FYI, hivi ndivyo ninavyoshughulika na… Louise ana watoto wanne, Rachel rafiki yangu alikuwa na mtoto tu, Wanandoa wa ngamia kazini wamepata watoto tu, Sinead ni mwezi mmoja mbali, mke wa Rogers Sandy yuko wiki saba kutoka kwa mapacha, na Chris Banks alikuwa na mtoto mchanga. Mke wa Allen Jo alizaa jana, Emily anajaribu mtoto wake wa pili, na Katie alitangaza juu ya chakula cha jioni jana usiku "kwa hivyo, sijui '; najua kukuambia hivi, lakini mimi na Colin tunajaribu mtoto"…. aliniambia pia kuwa Debbie alikuwa ameshauri juu ya jinsi ya kunipeleka habari wakati yeye atakuwa mjamzito.

Nataka kukimbia mbali mbali iwezekanavyo. Sijui jinsi ya kukabiliana na hii. Nimeumia moyoni.

Oktoba 27, 2009

Mapumziko madogo kutoka kwa mawingu ya giza

Ninahisi kama mawingu ya giza yanazidi kuwa nyeusi nikamwita baba na akaniambia kuwa mimi na Wag tunahitaji kupumua hewa safi. Tulichukua ushauri wake na tukapita nje ya Hifadhi ya barabara kuu ya Soko la Broadway. Soko ni nzuri, imejaa juisi safi, chakula bora, muziki na nguo za zabibu. Tulikaa nje ya duka la kahawa nzuri kabisa lililofichwa kabisa. Tulikula mayai yaliyoangaziwa kisha tukaenda kwenye soko la maua la Columbia Road ambapo nilichukua rundo kubwa la tulips. Tuliongea kwa miaka na tulishikilia siku nzima. Ilikuwa kama siku za zamani, sisi tu, bila kuwa na ajenda. Wakati wa kulala mawingu ya giza yalikuwa yametawanyika kidogo.

Novemba 14, 2009

Kudumisha usawa

Nilikuwa na dakika 90 ya moja kwa moja ya kikao cha yoga kwenye soko la Broadway leo. Ilikuwa ya kupendeza. Nimedhamiria kupata akili na mwili wangu katika sura ya kitoni kwa wakati kwa watoto wangu. Nilichukua mwendo wa dakika 40 kurudi nyumbani, nikapata chakula cha mchana haraka, kisha nikarudi nyuma kwa bustani kwenda Bethnal Green ambapo nilikamata bomba kwenda kwa BBC. Nimeazimia kudumisha mwili wenye afya na akili timamu. Wakati huu mwaka ujao nitakuwa mummy !!

Novemba 15, 2009

Mawingu ya giza yamerudi

Naam nilijua itafanyika…. Katie ni mjamzito. Habari zake za ajabu zilinigonga kama jeraha la kumchoma moyo wangu. Nilikuwa kwenye gari la moshi niliposoma ujumbe huo na ghafla kila kitu kilikuwa tupu. Ninahisi ni sawa juu yake sasa, lakini nilikuwa na hasira na wivu, wivu na kufadhaika. Nilikuja nyumbani nikihitaji Wag kunishtaki kwa nishati chanya, kunichukua na kuniambia kuwa kila kitu kitakuwa sawa, lakini hakufanya, hakuweza, anaomboleza sana kwa mama yake na anasema anaendelea tupu.

Hizi ni nyakati za giza kwetu. Alinitaka niende Newbury naye mwishoni mwa wiki hii kwani alitaka kwenda kwenye kaburi la mama yake, nilimwambia sikuweza. Sikuweza kumuunga mkono. Tunahitaji kujitenga ili kukabiliana na huzuni yetu wenyewe. Ninahitaji kuokota wikendi hii. Ninahitaji kujenga tena na kujenga tena. Nilimwambia kwamba ili kusaidiana tunapaswa kujisaidia sisi wenyewe.

Nimeamua kuacha kuweka mipaka karibu yangu dakika ambayo mtu ananiambia ni mjamzito. Nahitaji kutuma ishara kwa mwili wangu kuelewa kuwa ujauzito ni sawa, badala ya kukimbilia vilima. Ninahitaji kumuona rafiki yangu Katie na kumpa cuddle kubwa.

Novemba 17, 2009

Kusimama hadi maumivu

Kuona Katie ilikuwa ngumu kwa dakika 10 za kwanza. Najua alihisi hatia karibu. Nimefurahi kwa kweli kwa ajili yake, lakini wakati huo huo imeongeza hamu yangu ya kupata watoto wangu mwenyewe. Nilimuahidi Katie kwamba nitakuwepo kwa njia yote na nilimaanisha. Kutumia alasiri yake ilikuwa jambo sahihi kufanya. Ninampenda na tayari ninampenda mtoto wake.

Desemba 27, 2009

Kwaheri 2009

Kesho mimi na Wag kuruka kwenda New York. Tutaondoka 2009 na shida zake zote nyuma na kurudi mnamo 2010 kamili na furaha na furaha, tayari kwa mwaka mpya mzuri.

Tunarudi kwenye ya nne, na kwa tano nina miadi ya hospitali na skirini, katika kuandaa raundi yangu ya pili ya IVF. Itafanya kazi wakati huu !!!…. Naweza kuhisi!

Lazima niwaambie tu juu ya ndoto ambayo nilikuwa na mwezi mmoja uliopita… .Nilienda kuchukua watoto wangu kutoka kitalu, lakini nilifika hapo sikujua ni akina nani. Niliendelea kuchukua watoto, nikawauliza kama walikuwa watoto wangu. Je! Hiyo ina maana gani? Sikuweza kuona sura yoyote. Inasikitisha sana. Kwaheri 2009. Kwaheri huzuni.

Januari 5, 2010

Mwanzo mpya

2010, mnakaribishwa sana! Mimi na Wag tulikuwa na wakati mzuri sana huko New York. Ningependa kusema kwamba nilinywa tu maji na kula kale, lakini ningekuwa nikinama. Tulikuwa na wakati mzuri wa umwagaji damu. Tulikwenda kwenye mikahawa ya kushangaza, kunywa vinywaji na kucheka. Ilikuwa ya kushangaza sana kuungana tena. Matarajio ya mwaka mpya na kuanza upya ilitupa nishati nzuri.

Nilianzia kliniki asubuhi hii. Nilikuwa na skana ya kuanza na, ambapo muuguzi aliniambia kuwa nilikuwa na 'ovari nzuri za polycystic'. Nilimpenda kwa hiyo. Daktari wangu alielezea kuwa dawa zangu zingekuwa tofauti kidogo wakati huu. Sikuchukua hii yoyote ndani, nilitaka kupata ngozi… .na nina! Kwa kweli nimeanza matibabu yangu leo ​​!!!!!! Hii imenipa furaha zaidi ya imani. Imeanza… nitakuwa mummy hivi karibuni, naweza kuhisi.

Lazima niwe na utulivu na raha. Nahitaji kusahau kazi na kuzingatia mwili wangu.

Februari 22, 2010

Usawa wa kazi / IVF

Nilifanya kazi kwenye Brits jana usiku. Ninapenda kufanya Brits, vizuri, mimi kawaida hufanya. Ninapata kukutana na wasanii wa ajabu na kutazama maonyesho mazuri. Onyesho zima linatolewa na viwango vya ubora wa hali ya juu, lakini kwa mara ya kwanza, haimaanishi chochote kwangu. Kwa kweli sikujali wasanii wa orodha gani nilikuwa nao kwenye agizo langu la kukimbia. Nilitaka tu kuwa na Wag. Kujaribu kuwa hodari ilikuwa jambo gumu zaidi kufanya, kwa hivyo nilifunga sherehe na nikaenda moja kwa moja nyumbani pili tukatoka hewani ili niweze kupata sindano zangu.

Mungu wangu, ninahisi kama pincushion. Nimekuwa nikiingiza sindano tangu Januari 5. Wag wamekuwa wakinitendea kwani siwezi kuifanya tena! Wakati huu ninahisi kihemko sana.

Wameniweka kwa aina tofauti ya dawa ambayo wanasema inanifanya nihisi kihemko, lakini najua kuwa ni woga na wasiwasi wangu unaosababisha machozi. Ninajaribu sana kufikiria mawazo mazuri, kufikiria kuwashikilia watoto wangu, hata hivyo, wakati huo huo ninajiandaa kiakili kiakili.

Mara ya mwisho, wakati daktari aliniambia kwa simu kuwa haikufanya kazi sikuwa tayari, sikuandaliwa tayari. Iliumiza sana. Ninawezaje kuwa mwenye chanya wakati wote ninaogopa kama kutofaulu na kuumizwa tena?

Nilikwenda Scan leo nina nakala 16 kwenye kila ovari lakini hakuna hata mmoja wao ni wa ukubwa mkubwa kwa sasa kubwa zaidi ni 15mm lazima wawe angalau 18 daktari anasema. Mkusanyiko wa yai itakuwa Jumatatu. Mimi bado niko kwenye kitengo changu cha kukumbatia mtoto wangu. Kesho tunaenda kwenye nyumba ya rafiki kuona mtoto wao mchanga. Nina mpango wa kuishikilia wakati wote!

Februari 21, 2010

Nimevuruga risasi yangu ya trigger

Ee Mungu wangu mimi ni mtu wa kibinafsi… .. !!! Ninaandika hii sasa machozi yakiwa machozi. Jana usiku nilisahau kuchukua dawa inayosababisha ovulation kwenye saa waliyoagiza. Je! Unaweza kuamini jinsi nilivyokuwa mjinga? Siwezi kuamini nilifanya hivyo. Nilikusudiwa kuichukua saa 10 jioni lakini sikumbuki hadi 12:30 asubuhi. Hii ina athari kubwa. Kila mwanamke ana wakati fulani wa trigger ambao unalingana na wakati wa upasuaji.

Sasa nimeweka vitu kwa kila mtu. Nimeogopa. Nampigia simu muuguzi wa dharura saa 8 asubuhi leo. Alisikika akishtuka nami. Alisema nimesababisha shida kwa kila mtu. Niliogopa vya kutosha kabla ya kujipamba, sasa ninaogopa zaidi. Dawa nilizonazo zimegeuza ubongo wangu kuwa mush. Hata nilisahau mahali nilipogesha gari siku nyingine. Nina uchovu wa sindano, sindano ziliumiza sana.

Ninachofikiria ni kupata mjamzito. Nadhani juu ya shida zote nilazimika kuruka ili kupata kwa watoto wangu, kwa nini ilinibidi kuongeza urefu wa shida mwenyewe?

Februari 22, 2010

Mkusanyiko wa yai

Kweli mpenzi wangu Dr Jude alichukua nakala 20. Mara ya mwisho walichukua nane tu. Ni saa 1.15 hivi sasa na nimepata matibabu kutoka hospitalini. Bado najiona nimefungwa kwenye pethadine. Inajisikia vizuri !! Hata ingawa nilichanganyikiwa kwa kuchukua chembechembe cha ovulation marehemu waliweza kupanga tena wakati wa upasuaji kwangu. Iliumiza sana wakati huu na sikuweza kuacha kutetereka. Muuguzi mzuri alishika mkono wangu siku damu baadaye baadaye. Alisema nafasi zinaonekana nzuri ya kupata mjamzito. Vipengele vyote viko. Tumefanya kila kitu tunaweza, sasa hatma yangu iko mikononi mwa embryologists. Tafadhali fanya hii ifanye kazi! Je! Kidunia changu cha kuingia diary kitasemaje kesho… Nataka nianze ndiyo ndio ndio ilifanyakazi! …… tutaona…

Februari 23, 2010

Mbolea

NDIO NDIO NDIO!!!!! Nilikuwa na mayai tisa ya mbolea. Siwezi kuamini !. Nimefurahiya sana. Nimeshtuka. Hiyo inamaanisha kuna kurasa tisa za Marshall-kwenye duka chini ya barabara zinasubiri mummy aje akawachukua! Lazima nirudi kesho kuangalia kwamba yote iko kwenye 'kitalu' na basi ikiwa madaktari wataridhika watawarudisha 'watoto' wangu ndani yangu Ijumaa. Nimesitisha kazi zote kwani ninataka kupumzika kabisa na kutokuwa na mafadhaiko. Nataka watoto wangu wakaribishwe katika mazingira tulivu, yenye joto, starehe, salama. Asante malaika mlezi. Niko tayari kwa hatua ya pili!

Februari 25, 2010

Ubora wa Juu

Habari za kufurahisha zaidi .. !! Mayai yangu manne yenye mbolea ni bora zaidi. Nilikuwa na wasiwasi sana kwa sababu nilidhani kwamba idadi kubwa ya fikra ilimaanisha kuwa ubora utaathiriwa lakini nilikuwa na makosa. Hii ni habari nzuri. Ninachotakiwa kufanya sasa ni kuhakikisha 'chumba' kiko tayari. Lazima ninywe maji mengi halafu nenda nichukue watoto wangu Jumamosi. Mummy anakuja kukupata !!

Februari 26, 2010

niko tayari

Leo ni siku ya mwisho kabla ya kuwa mjamzito. Wow! Nyani wangu wadogo wanangojea. Nataka wajue tuko tayari kwao. Ninapoangalia nyuma, mwaka jana haikuwa wakati mzuri wa sisi kumkaribisha mtoto katika ulimwengu wetu. Sasa, hapa katika mwaka mzuri wa 2010, mwaka wa nyati, mwaka wa furaha, tuko tayari.

Nimefanya kila kitu ambacho nimewahi kutaka. Nimetembea ulimwenguni, nikakutana na watu wa kushangaza, nikasimama upande wa hatua kuona Stevie Wonder akiimba 'sio yeye ni mzuri', nilikutana na nyota za filamu, nyota za mwamba na kupata sehemu za kuvutia zaidi. Nimejitahidi kufika mahali nipo kwenye kazi yangu, lakini nimejitahidi zaidi kupata kuwa mummy. Mimi niko karibu sana kuwaona watoto wangu. Malaika hunifanya mama mama !!!

Machi 2nd, 2010

Kuhamisha na kungojea

Hatua ya mwisho ya matibabu ilikuwa moja ya wakati wa kushangaza sana maishani mwangu. Mimi na Wag tulienda hospitalini kwa uhamishaji wa watoto wetu. Daktari aliweka nyuma vijito viwili nyuma, na onyo kwamba kuna hatari kubwa ya mapacha. Wag walikaa kando yangu wakati wote. Mwanasaikolojia huyo alisema kwamba viini vyangu ni vya ubora bora. Muuguzi anayesimamia tumbo langu alisema nilikuwa na tumbo kamili! Daktari aliyefanya uhamishaji alisema ilikwenda sawa. Wakati huo embryos ziliwekwa, ilikuwa ya kihemko sana. Muuguzi aliweka utani kwenye tummy yangu na aliendelea na skanamu na picha ya tumbo langu ilionekana kwenye skrini. "Nimeweka kifungi chako nzuri sasa" daktari alisema. ilikuwa kama kutazama nyota ya risasi. Picha hiyo ilikuwa laini kabisa, kama picha ya mfumo wa jua na mdogo wangu bado bado alikuwa mkali kama nyota wakati walisafiri tumboni mwangu. Wakati wanaendelea na hatua za mwisho za nyumbani tulitazama kwa mshangao, huku tukisikiliza muziki wa kutuliza. Ilikuwa ya kichawi kabisa.

Daktari alisema nyani wangu walifika mahali wanapohitaji kuwa. Natumai wanahisi wanakaribishwa na wako sawa. Ninawahitaji kukaa. Subira imeanza. Wiki mbili zenye kutatanisha, nikingojea uthibitisho kwamba mimi ni mjamzito. Napenda kungekuwa na dalili za ujauzito katika hatua hii ya mwanzo. Ikiwa kwa njia fulani ya zamani nyani wangu mdogo anaweza kuelewa kupitia vibrati kalamu yangu inavyoandika kama ninavyoandika basi natumai kwamba wanaweza kuelewa kuwa kuna idadi kubwa ya upendo unangojea.

Mummy amngojea muda mrefu na iko tayari kwako. Lazima ukae. Tafadhali kaa. Nakutakia vibaya sana. Tafadhali kaa.

Machi 8

Maumivu zaidi

Sikuwahi kufikiria kuwa nitajikuta katika hali hiyo. Ninaandika shajara yangu kutoka kwa kitanda changu hospitalini na njaa na isiyo na wasiwasi. Nina kesi kali ya hyperstimulation, ambayo kimsingi inamaanisha kuwa mwili wangu unajawa na maji. Ninaonekana nina miezi sita na ninahisi mbaya. Tumbo langu limenyooka nimeitambua kabisa. Siwezi kulala nimelala chini au kwa upande wangu kwa sababu nimelala masaa 3.5 kwa usiku mbili na nina maumivu ya mgongo sugu. Hii ndio athari mbaya ya matibabu ya IVF unayoweza kupata.

Nilianza kuhisi vibaya usiku wa Jumamosi. Saa 1 asubuhi walinipeleka kwa maumivu kama maumivu yalikuwa na bado yanazidi sana. Siwezi kutembea, siwezi kukaa peke yangu na siwezi kufika choo peke yangu. Siku za usiku ni mbaya zaidi, kwa sababu najua nina masaa XNUMX marefu na ya upweke ya uchungu na usingizi. Nadhani watanipa kidonge cha kulala usiku wa leo. Kama tu ningeweza kujipigania upande wangu katika nafasi ninayopenda ya kulala itakuwa rahisi sana. Pia nimezuia masikio, cystitis na mwanamke wa akili kitandani karibu yangu ambaye analia wakati wote.

Edy, mmoja wa wauguzi wangu nilipenda kuniona leo. Nadhani ananipenda kwa sababu nimepata tiketi za Ant na Desemba! Alisema anafikiria mimi nina mjamzito, kwani hii kawaida hufanyika wakati kiinitete kinapokaa. Hii ndio ninayohitaji kuzingatia, ukweli kwamba watoto wangu wana makazi na nyumbani. (TAFADHALI !!) Lazima nikumbuke kwamba mwisho wa siku, maumivu haya mabaya na usumbufu utaleta furaha, sio tu kwangu na Wag, bali kwa familia yetu yote.

Daktari anasema viwango vyangu vya protini ni chini sana kwa hivyo lazima kula nyama na mayai mengi iwezekanavyo. Niliamuru sandwich ya Mayo yai mapema.

Nimechoka…

Machi 9

Ma maumivu kama sijawahi kuona hapo awali

Ni saa 7:50 asubuhi. Nimekuwa nikikaa juu tangu 5 asubuhi kwenye kiti mwishoni mwa kitanda changu kwani ndio mahali pekee nikiwa na raha. Nilikuwa na usingizi mbaya sana wa usiku. Nilikuwa na cystitis sugu kwa hivyo nilihisi kama ninahitaji kutokwa usiku kucha. Vidonge vya kulala viligonga lakini maumivu mgongoni na pande yalikuwa sana kiasi kwamba yalinifanya niwe macho. Lazima nilikuwa nimeugua katika usingizi wangu kwa sababu kila nilipomuamsha muuguzi alikuwa karibu nami akijaribu kunifariji.

Sasa ninangojea kwa hamu chai na toast saa 8:30. Chai ni kijivu na toast ni ngumu na baridi lakini ninaitazamia. Nadhani ni nafasi ya bao. Natumai kuwa wataniondoa kutoka kwa mashine hii ili niweze kufika kwenye trolley ya kiamsha haraka.

Sidhani kama nimewahi kuhisi mbaya sana maisha yangu yote. Mwili wangu unajifunga kwa kiwango ambacho mimi hutambua kabisa. Sina hadhi iliyoachwa. Ninaonekana mbaya sana lakini sijali.

Daktari Yuda, daktari wangu wa kushangaza ambaye amekuwa akinatibu kwa uzazi alizungumza na mimi mapema na kusema kesho watatoa bomba la maji kutoka kwa mwili wangu. Usiku wa leo inapaswa kuwa kilele cha maumivu na kukosa usingizi na kesho nitaanza kujisikia vizuri

Machi 10

Uchovu

Asante Mungu kwasasa yuko hapa. Haishangazi kuwa sikua nililala jana usiku licha ya kupewa kidonge cha kulala. Sikufanya kizuizi kwa muda mfupi lakini nilijadiliwa na mimi mwenyewe nikipiga kelele kwa maumivu.

Watafanya bomba leo ambayo najua itanisaidia. Mawazo yake huniogopesha, lakini wataondoa maumivu mbali. Sio uzoefu wa kupendeza.

Bado niko mahali pa kupasuka. Ninahisi kutulia kabisa kwa sasa kwa sababu nilikuwa na massage mapema. Madaktari wamesema kuwa matokeo ya damu yangu yanaonyesha ninaboresha. Lazima niseme haisikii. Ninahitaji tu kujua kwamba nyani wangu wako salama huko.

Machi 11

Ndoto mbaya

Ninakuandikia asubuhi ya leo nimekaa konda juu ya kitanda changu cha hospitalini kilichoandaliwa hivi karibuni. Nilifanikiwa kulala jana usiku lakini niliamka kila saa kutokana na maumivu ya mgongo kwa hivyo bado nimechoka sana. Ninakunywa moja ya vinywaji vya protini mgonjwa ambavyo hunifanya ninywe mara tatu kwa siku. Ninahisi kubwa, maji yanaonekana kuelekea kusini kwa miguu yangu. Tumbo langu limevimba hata leo.

Msichana mjanja anayepingana nami anapiga kelele 'wanajaribu kuniua' Miguu yangu inavimba bila kutambuliwa. Niko katika ndoto mbaya. Je! Hii ilikuwaje mbaya sana?

Machi 12

Mtihani wa ujauzito

Leo ni siku kubwa, nina mtihani wa ujauzito…. Nilitokwa na machozi wakati madaktari waliniambia. Ninaogopa sana kutofaulu. Ninaogopa sana kwamba matokeo yatakuwa hasi. Sitaweza kuishi ikiwa matokeo ni hasi. Uchungu wa kihemko ni mkubwa, lakini kwa kuwa sasa nina maumivu ya mwili pia, sitaokoa. Najua sitafanya. Siwezi. Ninahisi mgonjwa kwa tumbo langu na wasiwasi. Huu ni wakati mgumu zaidi wa maisha yangu. Nina tamaa.

Tamaa kabisa.

Tafadhali malaika, tafadhali tafadhali fanya daktari anipe habari ninayohitaji.

Machi 13

YES !!!

NDIYO NDIYO YESI YESE YESE !!!!!!! HABARI NINAKUWA NINAKUWA NINAShukuru ....! NAWAShukuru MUMMY LINDA KWA KUFANYA KAZI YAKO. HAKI KWA KUPATA NENO NA KUFANYA KUFANYA!

HAKI KWA AJILI ZOTE ZANGU ZA KIJAMMA KWA KUPATA MARA ZAIDI !! NITAKUWA KUWA MUMEZI !!! NDIYO !!!! NINAKUSAIDIA NA DHAMBI TU YA MOYO WANGU!

Leo ni siku ya ajabu sana maishani mwangu, maana asubuhi hii nimegundua kuwa nitakuwa mama wa mama !!!

Habari haijaniingia kabisa. Sidhani ukweli wa kwamba kuna mtoto anayekua ndani yangu umenigonga vizuri. Wakati Dk Jude aliniambia asubuhi ya leo, nilienda kwa mshtuko kamili na kudai kuona kipande cha karatasi kilicho na jina langu na matokeo yangu ya damu. Sijui katika hatua hii ikiwa nina mjamzito na mapacha ... tutagundua kwenye Scan, lakini mimi ni mjamzito. Nitakuwa mama. Ninauma wakati ninaandika hii.

Nataka watoto wangu, au mtoto, abaki, afurahi, ajue kwamba itapendwa, kutunzwa, kuungwa mkono, kuhimizwa na kuwekwa salama dhidi ya madhara kwa maisha yake yote. Ningependa kusema

WELCOME Tumekuwa tukisubiri MUDA WENGI KWA NAWE.

KILA MTU UNAJUA, JIUUUA NA UTAJUA !!!!

Nataka kucheza karibu na kuruka kwa furaha !!!!

Vivyo hivyo Vivyo hivyo kwa Vivyo hivyo Vivyo Vivyo Vivyo VYA KUFAHAMU !!!!!!!

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »