Natalie Silverman wa Podcast ya kuzaa

Natalie ni wazi na anayewasiliana sana kwa hivyo haishangazi kujua kuwa kazi yake ya hivi karibuni imekuwa katika utangazaji.

Alifanya kazi kwa Moyo kwa miaka mingi ikiwa ni pamoja na kuwasilisha onyesho la kiamsha kinywa la Moyo katika Halmashauri za Nyumbani katika Herts, Vitanda, ndizi na watu wa Kaskazini. Kufuatia mapumziko mafupi hivi karibuni amerejea kutangaza onyesho la Jumapili alasiri ya Heart North West.

Podcast yake - Uzazi wa Podcast - imekuwa ikienda kwa miaka miwili sasa ilizinduliwa mnamo Septemba 2015 na ni chanzo kubwa cha habari, tumaini na msukumo kwa mtu yeyote anayekabiliwa na utasa.

Natalie alikulia katika Nottingham na ndiye mdogo wa watatu na dada mkubwa na kaka. Alikutana na mumewe Richard, mnamo 2010. Waliolewa mnamo 2012 na mara moja wakaanza kujaribu mtoto. Miaka miwili ilipita na hakuna kilichotokea. Natalie alikuwa na miaka 36 wakati huo na alikuwa akijua kupitia rafiki yake bora ambaye alikuwa kupitia IVF kwamba atahitaji kuomba hivi karibuni kwa ufadhili wa NHS.

Walishuka njia ya NHS na kufuatia vipimo waliambiwa kwamba mumewe alikuwa na idadi ndogo ya manii. Kisha walienda kliniki ya kibinafsi na waliambiwa - kwa njia isiyo na hisia sana, kabla tu ya Krismasi - kwamba watahitaji kuwa na utaratibu unaoitwa Intra-Cytoplasmic Sperm Injection (ICSI).

Waliambiwa pia kuwa walikuwa wanastahili kupata ufadhili wa NHS kwani umri wa Natalie ulikuwa ndani ya mipaka na pili shida ililazwa na mumewe na sio yeye - mambo yote mawili muhimu.

Natalie alihisi hisia kubwa ya utulivu kwamba sasa walijua shida ni nini. Richard kwa upande mwingine aligundua utambuzi huo ni ngumu sana kuuchimba - alihisi hasira nyingi na kufadhaika.

Alisema: “Sisi wote tuligundua kwamba ilionekana kuna habari ndogo sana kuwasaidia kuelewa ni kwanini alikuwa na toleo hili. Ilikuwa ngumu sana kwake kukubali kuwa mkufunzi wa kibinafsi alikuwa mzuri na mwenye afya na alikula vizuri. Alifuata maoni kama vile kutovaa vifuniko vikali na kuzuia kuweka simu yake ya rununu mfukoni mwake na mtihani wake uliofuata ulionyesha kuboreka. "

Natalie alikuwa amedhamiria kufanya kila kitu ndani ya uwezo wake kwa akili yake kuweka ili kuongeza nafasi zake za kuwa mjamzito. Alikuwa na chunusi na alifanya yoga ya ujauzito, ambayo ilimsaidia kujisikia chanya na utulivu. Alifanya pia makubaliano na alijifunza sanaa ya kutafakari. Mara tu baada ya kuwekwa kwa embusi wake, walikwenda kwa muda mrefu wa wiki moja kwa sehemu nzuri ya kupumzika ya kupumzika. Natalie anaamini kweli kwamba vitu hivi vyote vilisaidia.

Kwa upande wa kushughulikia hisia zao kama mume wa wanandoa Natalie alikuwa akisita sana kuongea juu ya hisia zake. Anajua kwamba kliniki waliyotumia inapeana ushauri lakini hakumbuki wakipatiwa. Natalie alitafuta kikao kimoja cha ushauri kabla ya kuanza matibabu yao - mumewe alisema hatasema neno - na hakufanya.

Natalie alizungumza na mumewe juu ya jinsi alivyotaka familia yake ijue - hakutaka kujua kwake lakini aliheshimu ukweli kwamba alihitaji kumwambia yule.

Anakiri kwamba mumewe alijitahidi sana katika safari yao yote.

Walipitia utaratibu wa ICSI na kwao ilikuwa sawa kabisa. Walikuwa wamefanikiwa na mzunguko wao wa kwanza na sasa wana mtoto mdogo mzuri, Phoenix. Pia zina viinitete vitatu vilivyohifadhiwa ikiwa wataamua kuwa na matibabu zaidi. Natalie anajua jinsi wana bahati nzuri kwa kuwa ana marafiki na anajua ya wengine wengi ambao wamekuwa na wakati mgumu zaidi.

Kwa Natalie - kwa kuona nyuma - shida kuu walikuwa nazo na kujifunza juu ya mchakato huu.

Wakati alianza kugundua kuwa walikuwa na maswala ya uzazi Ilani ya Natalie ilikuwa kutafuta yaliyomo kwenye sauti ili kujua habari anayohitaji kwa sababu ndivyo anavyotumia habari. Magodoli pekee ambayo angeweza kupata kwenye uzazi yalikuwa ya Amerika. Kama maendeleo ya utangazaji wake alikuwa amejifunza juu ya podcasts na jinsi ya kuziweka pamoja. Aliamua kuzindua podcast kuhusu matibabu ya uzazi na maswala yanayohusiana na uzazi. Hapo awali aliwapata watu wengine ambao vitabu vyao nilikuwa nikisoma. Pia aliwasiliana na Show ya uzazi na alizungumza na Susan Seenan wa Mtandao wa uzazi.

Natalie anakumbuka: "Nilikwenda kwa vyanzo vyote vya habari ambavyo mimi mwenyewe nilikuwa nimekuwa nikitafuta na kujaribu kuchukua kutoka kwao kile walichokuwa wakifanya."

Halafu, alipoanza kujisikia ujasiri zaidi, aliunda wasifu wa Twitter na akaanza kuuliza kwenye Twitter kwa watu ambao wanaweza kuwa na hamu ya kushiriki hadithi zao - na ndivyo ndivyo uzazi wa Podcast umekua.

Alisema: "Kama mtu ambaye alikuwa kupitia matibabu mwenyewe nilihisi kuwa niko katika bahati nzuri - lakini pia nafasi nzuri ya kujua ni watu gani walihisi kama"

Podcasts zake nyingi ni mahojiano na wataalam katika uwanja wa uzazi.

Kwa kuzingatia Natalie sasa anatambua kuwa yeye na mumewe hawakuuliza maswali mengi - haswa kuhusu utaratibu wa ICSI yenyewe. Ni kwa vile tu amekuwa akiongea na washauri kupitia kutengeneza ma-podcasts yake ambayo kwa kweli amekuja kuelewa ni nini hasa kilichohusika.

Anaelezea: "Kama wanandoa tulizidiwa nguvu - tulifanya tu kile tulichoambiwa bila kuelewa kweli kile kinachotokea. Hatukuwa tu jasiri wa kuuliza maswali yoyote, au hata kujua maswali ya kuuliza. "

Kwa mwaka wa kwanza wa mbolea Podcast Natalie alibaki bila kujulikana lakini aligundua kuwa alianza kuhisi wasiwasi.

Alikuwa anajua kabisa kwamba alikuwa akiongea juu ya ukweli kwamba mada hii ilikuwa mwiko lakini hakuwa tayari kusema yeye ni nani. Alikuwa pia akipata ugumu wa "kumiliki" podcast. Wakati mtoto wake alipogeuka mmoja alifanya "podcast" inayokuja nje ambayo ilikuwa kwa maneno yake: "kipaji, na ukombozi mkubwa na nilihisi ni uthibitisho wangu mwenyewe jinsi somo hili ni ngumu kwa kila mtu." Muda kidogo baada ya hapo akawa kushiriki katika Festility Fest na Jessica Hepburn na aliamua kwenda kwenye nguruwe yote - alikuwa na T-shati iliyotengenezwa na Uzazi juu yake.

Hii basi ilisababisha yeye kuwaambia familia ya mumewe juu ya podcasts na kisha kwa wawili kuzungumza juu ya uzoefu wao - familia yake walikuwa fascinated.

Tangu wakati huo mumewe amezungumza na mume wa rafiki mwingine ambaye alikuwa akikabiliwa na suala hilo hilo.

Natalie amefanya jambo la ajabu - amechukua uchungu wake mwenyewe, hitaji lake la kujua na hamu yake ya kuelewa zaidi juu ya ulimwengu unaovunja moyo wa utasa na amewatumia kuunda rasilimali ya kuaminika, ya kuaminika na - juu ya yote, rasilimali inayojali wale wanaokabiliwa na maswala ya uzazi. http://www.thefertilitypodcast.com/.

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »