Jessica Hepburn: harakati ya Ukina mama

Mojawapo ya mambo ambayo yalinivutia sana juu ya Jessica Hepburn wakati nilipokutana naye mara ya kwanza ni uaminifu wake wa kihemko na uwazi.

Mojawapo ya nukuu zake za kukumbukwa zaidi zilikuwa: "Jeraha lako kubwa zaidi linaweza kuwa zawadi yako kubwa zaidi."

Safari yake ya kibinafsi kupitia utasa ikiwa ni pamoja na 11 haikufanikiwa Mzunguko wa IVF , ni moja ambayo imemchukua kutoka kwa maumivu ya jeraha hilo kwenda kwa uhuru wa kuishi maisha ambayo hajawahi kutamani au kutarajia lakini yeye huthamini na kuishi kikamilifu.

Anakiri kuwa sio kila mtu ana bahati nzuri: "Ninahisi nimebarikiwa sana kwamba nimeweza kusafiri kwa maumivu yangu." Amedhamiria kusaidia wengine wengi kadri awezavyo kutambua uhuru aliokuwa nao.

Jessica anajivunia sana kuwa London Kaskazini na kuzaliwa

Ana dada mmoja wa nusu kutoka kwa ndoa ya kwanza ya mama yake lakini aliondoka nyumbani wakati Jessica alikuwa mchanga kabisa kwa hivyo alilelewa vizuri kama mtoto wa pekee.

Jessica alisoma Kiingereza kikuu na alikuwa na bahati sana kwamba alijua kutoka ujana kuwa anataka kufanya kazi ya sanaa. Jessica alifanya kazi katika ukumbi wa michezo na aliendesha The Lyric Theatre huko Hammersmith kwa miaka kumi kabla ya kuondoka kutafuta kazi ya uandishi na kufanya kampeni ya sababu ya utasa na sababu zingine zinazohusiana.

Kitabu chake cha kwanza kinaitwa Utaftaji wa Ukina mama na sasa anamaliza kitabu chake cha pili ambacho kilihusisha kuhoji wanawake kadhaa juu ya athari za akina mama katika maisha yao na kwao kama mtu mmoja mmoja.

"Wakati nilikuwa naandika kitabu changu ni aibu ambayo inazunguka utasa nilikuwa nimeamua kutumia jina la kuficha kwa hivyo sikuhitaji kuhisi aibu hiyo. Baada ya kutafuta nafsi niliamua kutumia jina langu halisi. Ninagundua sasa hiyo ilikuwa uamuzi muhimu. Kama singekuwa singekuwa na uwezo wa kufanya yoyote haya - zungumza juu utasa na hisia zote zinazozunguka, kuogelea Kituo, kuwa na mipango ya kupanda Everest - maisha yangu yangekuwa tofauti kabisa. "

Kwa hivyo Jessica yuko wapi sasa hivi kwamba hamu yake ya kuwa mama inahusika?

"Kama mwanamke hadi siku unayo mwisho wako bado kuna nafasi ndogo ya kuwa mama. Baada ya kupata raundi 11 za IVF (ya mwisho miaka 3 iliyopita) ningelazimika kusema kwamba nimeachana na wazo la kuwa mama wa kibaolojia. "

"Kilichotokea nami ni kwamba katika kukutana na wanawake wote wa kushangaza ambao nimekutana nao kwa kuandika kitabu changu nimegundua kuna njia nyingi tofauti za akina mama ikiwa ni mchango wa yai, surrogacy, kukuza, kupitisha au chochote.

Kwa sasa nagundua kuwa kuna maisha ya kushangaza ambayo ni lazima iishi kwa hivyo sifuatilii njia zozote zile lakini sikuwahukumu wakati fulani katika siku zijazo. "

"Ninapingana na lebo ya" kutokuwa na mtoto "kwa sababu ningeweza kutarajia katika umri wa miaka 50 kuwa mama mzazi.”

Anaamini kabisa kuwa ikiwa maisha hayatekelezi kwa njia uliyofikiria itahitaji kutafuta njia nyingine.

Anaelezea: "Ikiwa kitu ambacho unataka kweli haifanyi kazi lazima upate vitu vingine maishani ambavyo unavipenda sana. Ni muhimu sana kupata kitu ambacho ni sahihi kwako. "

Yeye anasema kwamba watu wengine hakika hawana la kufanya. Jessica anatambua kuwa yeye ni mtu wa kupita kiasi - "kupitia mizunguko 11 ya IVF, kuogelea Kituo, kuamua kupanda Everest - hiyo sio kawaida, lakini ni mimi."

"Unahitaji kujua nini Everest yako ni. Ikiwa wewe ni mmoja wa watu wanaofanya vitu vikubwa kama mimi inakupa jukwaa la kuongea kutoka. Sisemi kwamba mtu yeyote anahitaji kufanya kile ninachofanya - hakuna njia! Mimi ni mkubwa sana na mimi ni mjinga. Lakini ni muhimu kupata tamaa nyingine maishani na kuziishi. ”

Je! Safari yake imeathirije uhusiano wake na mumeo?

"Gosh, ni ngumu sana kujua kwa sababu uhusiano ni mgumu sana. Nadhani nini IVF hufanya kwa uhusiano ni kwamba hukuvuta kwa pamoja wakati mwingine na hukuvuta wakati mwingine.

"Kwa sisi ni baada ya sisi kuacha njia ya matibabu ambapo mistari ya makosa katika uhusiano wetu ilionekana wazi.

"Mwenzi wangu ananiunga mkono kabisa katika kazi yangu kuongeza uhamasishaji juu ya suala hili na wakati huo huo anachukia kila sekunde kama yeye - na mimi - ni watu wa faragha na nimekuwa mtu wa umma."

Je! Uhusiano wako na marafiki uliathiriwaje walipokuwa na watoto?

"Nadhani ni ngumu sana kwa sababu nyinyi nyote mnaanza kujaribu mtoto karibu wakati mmoja. Wote mnataka ukweli huu na hufanyika kwao lakini sio kwako ambao ni ngumu sana kushughulikia.

"Katika kitabu changu ninaelezea kama maumivu ya kamwe - ni kama kuwa nje ya duka tamu ukitazama ndani na hairuhusiwi kuwa na kilicho ndani.

"Halafu hutengeneza hali hii ya sumu ambapo wanahisi kukualika kusema christening na kwa wakati mwingine hawakualika na hiyo inasikika pia - sio hali ya kushinda - inaumiza kuulizwa na inaumiza kuulizwa. . "

Je! Maumivu haya yamepunguaje?

"Hapo ndipo" kutoka "kwa kweli, kunisaidia sana na uhusiano wangu na marafiki na familia. Hadi wakati huo kutaka kwangu mtoto alikuwa tembo kwenye chumba hicho. Baada ya kutoka nilifanikiwa kuongea juu yake na kusema kuwa kuulizwa kuumizwa na kutoulizwa kuumiza ili waweze kusema "ok unaumiza gani unataka leo?" Ilifanya tu mawasiliano kuwa mkweli zaidi ".

Jessica anaongeza: "Hiyo haisemi kwamba matangazo ya ujauzito hayakubaki magumu sana - hata sasa mimi sioni ngumu kusikia. Bado inaumiza kwamba watu wengine walijaribu na walifika hapo lakini sikufanya. "

Kuna mithali ya Kijapani ambayo Jessica anapenda na kwamba anahitimisha kwa uzuri:

"Kuna maisha mengine ambayo ningeweza kuwa nayo lakini ninaishi na hii." Na hakika anamkumbatia huyu na anaishi kwa ukamilifu.

Unaweza kufuata blogi ya Jessica kwa kutembelea Utaftaji wa Ukina mama

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »