Siku ya Jody, Kuishi Maisha yasiyotarajiwa

Na Moira Smith

Siku ya Jody ni mwanamke mwenye akili, fasaha, anayevutia ambaye ana azimio kuu la kusaidia wengine wanakabiliwa na matarajio ya kuvunja moyo ya kutokuwa na mtoto.

Ili kutimiza azma hii alianzisha Wanawake wa Gateway - jamii ya mkondoni ambayo hutoa msaada na mwongozo kwa wanawake wanaowakabili ukosefu wa watoto wa hiari.

Ameandika kitabu cha ajabu kinachoitwa "Kuishi Maisha yasiyotarajiwa" (kilichochapishwa na Bluebird PanMacmillan mnamo 2016). Kitabu kinazungumza juu ya safari yake mwenyewe kupitia utasa na anaendelea kuelezea jinsi amepona kutoka hali ya kutokuwa na tumaini ambayo alipata mara ya kwanza alipogundua kuwa hatapata mtoto ambaye alikuwa akimtamani.

Jody anafafanua: "Wakati nilikuwa msichana mdogo sikufikiria kuwa nataka kupata watoto - sikuwa na utoto wa kufurahi sana, sikuwa na mama mwenye furaha sana na nilikua na imani kuwa kuna vitu vya kupendeza sana vya kufanya na maisha yako kuliko kuwa na mtoto. Hiyo ndiyo maoni yangu. ”

"Katika umri wa miaka 20 nilipata uja uzito na niliamua kutoa mimba kwani nilijua tu kuwa sikuweza kuwa mama mzuri kwani kulikuwa na maswala mengi yasiyotatuliwa kutoka utoto wangu mwenyewe."

Jody alikutana na mumewe akiwa na miaka 22 na kuolewa akiwa na miaka 26. Walipokutana walimwambia kwamba hataki watoto.

"Kadri muda ulivyoenda maoni yangu yalibadilika - nilianza kugundua kuwa kuwa na watoto haimaanishi kuwa ilibidi nirudie utoto wangu. Nilianza kuona kwamba mtoto atakuwa bidhaa ya upendo wetu na jeni zetu na hiyo ndiyo kitu nilitamani. ”

Jody alianza kujaribu kupata ujauzito akiwa na umri wa miaka 29. Baada ya miaka tatu ya kujaribu aliamua kuchunguza na hivyo alikuwa na ugonjwa wa kuzaa. Alikuwa na mshauri wa uvunjaji-moyo ambaye alisema:

"Uzao bora kabisa nimeuona wiki nzima. Bora - mali ya darasa la kwanza - tayari kuhamia. Enyi vijana wapenzi mnapaswa kwenda na kufanya ngono nyingi! "

Kwa kuzingatia Jody sasa anatambua kuwa kwa hali yake - akiwa amejaribu kwa miaka nne, akiwa na miaka 33 - kwamba angekuwa na vipimo zaidi.

"Basi niliingia katika sehemu ambayo naitaja katika kitabu changu kama" Baby-mania "Ilikuwa kipindi cha kujaribu kila kitu nilipata ujauzito. Nilijaribu acupuncture, Reflexology, hata nilikwenda kwa shamans kuona nini wanaweza kufanya - mimi pia naweza kuzunguka tu kuweka maelezo ya pauni 50 kupitia milango ya watu. "

"Ndoa yangu ilizidi kuwa isiyo na furaha - biashara ya mume wangu ilifanikiwa zaidi ikawa inavutia sana kufanya kazi na pombe."

"Usiku mmoja alipendekeza tujaribu IVF. Nilikuwa na wakati wa kufafanua na nikagundua katika wakati huo kuwa sikuweza kuleta mtoto katika machafuko ya maisha yetu - biashara ambayo ilikuwa ikula maisha yetu na ugonjwa ambao ulikuwa ukimla. "

"Nililazimishwa kumaliza ndoa haraka kwani mtoto wangu mania alikuwa bado anaendelea. Nilianza uchumbianaji wa mtandao - nikitoka kwenye uhusiano wa miaka 16 sikuwa katika hali nzuri ya kihemko hivyo sio yote kushangaza kwamba hii haikuisha kwa furaha. "

"Nilikuwa na miaka 44 na nusu wakati uhusiano wangu wa pili wa talaka ulipoisha. Katika hatua hiyo niligundua kwamba huo ulikuwa mwisho wa safari yangu - kwamba safari yangu ya miaka 15 ya kupanga, kutaka na kuota kuwa na mtoto imekwisha - nilikuwa mbaya kimwili, kihemko, kiroho na kifedha.

Nilikuwa na tumaini la mchana kudhani labda ningefanya mambo ambayo nilikuwa nimeota wakati nilipokuwa mchanga lakini siku iliyofuata nilianguka kwenye shimo la kukata tamaa - sasa najua ni huzuni. Huzuni ni hisia ambayo inakuja kutusaidia kukabiliana na upotezaji usioweza kuepukika. Hii ilikuwa hasara isiyoweza kuepukika. "

Soma zaidi hapa kwenye sehemu ya pili ya hadithi ya uhamasishaji ya Jody ambapo Jody anasema juu ya njia yake ya kupona kutoka kwa huzuni mbaya na hasara aliyopata kama matokeo ya utambuzi huu wa kubadilisha maisha.

"Kuishi Maisha yasiyotarajiwa: Wiki 12 kwa Mpango wako B kwa Matarajio ya Kutimiza na Kujaza Watoto Bila Watoto." Na Jody Day, 2016, Bluebird (Pan Macmillan).

www.gateway-women.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »