Safari ya kuzaa ya Kathryn: Sehemu ya Pili

Sisi sote ni juu ya uwezeshaji katika mwezi wa Machi, ambayo pia ina Siku ya Kimataifa ya Wanawake, na hapa tunaangazia hadithi ya mwanamke ambaye alikataa kukata tamaa wakati chips zilikuwa chini.

Je! Ni msukumo gani jumla wa Kathryn ni kwa wengi huko nje, bado anasubiri ndoto hiyo itimie…

Baada ya miaka sita na nusu ya kujaribu kupata ujauzito, pamoja na mizunguko miwili ya IVF isiyofanikiwa, hatimaye Kathryn alifanikiwa kupata binti yake Isabelle akiwa na umri wa miaka 41

Kathryn na mumewe walikuwa na hamu ya kuanza kujaribu mtoto mwingine mara tu vipindi vyake vinapoanza. Lakini hakuna kilichotokea kwa miezi mingi kwa hivyo alirudi kumuona mtaalamu wake wa lishe ambaye alisema alikuwa nayo candida tena.

Kathryn alisema: "Ilikuwa bahati mbaya sana kwani nilikuwa na chakula kizuri lakini kurudi kwa candida kulisababishwa na mafadhaiko ambayo aliigundua kwa kujaribu adrenali yangu."

Kwa hivyo, Kathryn alifanya toleo la mini la lishe na kuchukua virutubisho vya ziada vya adrenal. Wakati huu Kathryn aligundua Wachunguzi wa uzazi. Kufuatilia joto lake mwenyewe la basal kulikuwa na ufanisi kabla ya kumpa mimba Isabelle, lakini hakufanikiwa tena baada ya hapo kwani alikuwa amelala usiku wa kunyonyesha na uchovu wake ungesababisha kupotoshwa kwa usomaji.

Kathryn anaamini kwa shauku ya nguvu ya kuwa na Monitor wa Uzazi kwani anaamini kuwa hiyo ilikuwa ni muhimu kwa ujauzito wake wa pili. Yule ambaye alitumia aliahidi kuongeza nafasi za kupata mimba kwa asilimia 89.

"Ni ya kushangaza tu. Inakuambia yote juu ya homoni zako, inakuambia siku zako zenye kuzaa zaidi - inakupa hisia tu za kudhibiti, "Kathryn alisema.

Mnamo Novemba 2011 Kathryn alipata uja uzito tena. Walakini alijiona tu kwamba kuna kitu si sawa na ujauzito.

"Mwili wangu haukuhisi sawa - nilijua tu kuwa kuna kitu kibaya." Siri ya Kathryn ilikuwa sawa na kwa masikitiko mabaya alijikwaa kwa wiki saba.

Wakati huu pia alikuwa akipokea ufafanuzi na ujanja

Baada ya kuharibika kwa tumbo aliendelea na akili na alikuwa mzuri na lishe yake. Kathryn alitumia ufuatiliaji wa uzazi na miezi miwili baadaye alikuwa mjamzito tena na kuendelea na binti yao wa pili Jessica.

Miaka miwili baadaye aliamua kujaribu tena na mnamo Mei 2015 alipata ujauzito na binti yake wa tatu Beatrice. Hivi sasa ni mama anayejivunia wa mabinti watatu wenye umri wa miaka 6,4 na 2.

Kathryn anakiri kwamba alikuwa akichukua nafasi ya kuwa na watoto wake katika uzee lakini anaamini kabisa kwamba hata mayai yake yalikuwa mzee kwa sababu lishe yake ilikuwa nzuri alikuwa akiwapa kila mtoto wake nafasi nzuri kwa kuwa na afya njema mwenyewe.

Kwa kila ujauzito alipata mtihani wa ugonjwa wa Downs na kila wakati alipatikana kuwa katika hatari kubwa ya mtoto kuwa na hali hii. Anaamini kabisa kuwa hii ilitokana na lishe bora na yenye afya ambayo alikuwa akila.

"Nilikuwa nikipatia mwili wangu kila kitu kinachohitajika kuwa katika hali nzuri ya kuwa na uwezo wa kupata mimba na kuwa bora zaidi wakati wa kila ujauzito."

Kathryn pia anapendekeza kitabu kingine aligundua kinachoitwa Lishe ya Lishe na Sarah Dobbyn, ambacho anakiri kinaweza kuonekana kuwa kigumu kabisa katika njia yake, lakini hutoa ushahidi wa kuvutia sana kuhusu jinsi athari kubwa ya lishe iko kwenye nafasi ya kupata mimba.

Alisema: "Inatoa mifano ya ajabu ya masomo ya kliniki ambapo sampuli za wenzi waliojaribu kupata mimba ziligawanywa katikati na nusu moja kuendelea na lishe ambapo vitu vyenye hatari kama kafeini viliruhusiwa kwa wastani na nusu nyingine ikawekwa kwenye chakula kidogo. lishe yenye afya - matokeo yake ni ya ajabu na inaunga mkono imani yangu kabisa kuwa lishe bora yenye afya ni muhimu kupata mimba na kupata mtoto mwenye afya. "

Pamoja na maarifa ambayo amepata sasa, na kupitia uzoefu wake mwenyewe wa kushangaza, Kathryn anashangaa kwamba mshauri wake wa IVF hakumwuliza chochote kuhusu vipindi vyake au historia yake ya ujamaa. Alimwuliza pia ikiwa anapaswa kuangalia lishe yake na ikiwa anapaswa kuacha chai, kahawa, pombe - alisema hapana, kila kitu kwa wastani.

"Sijawahi kuulizwa juu ya vipindi vyangu na mshauri. Nimejifunza kuwa vipindi chungu vinaweza kuwa kiashiria cha shida za kila aina ikiwa ni pamoja na endometriosis. ”

Anahangaika pia kwanini aliamini kwamba kuweka wimbo wa joto lake la basal ni shinikizo liliongezewa wakati kwa kweli aligundua linawezesha nguvu kwani mwishowe alihisi kuwa kuna hatua ambazo angechukua ambazo zinaweza kuleta mabadiliko, badala ya tu kutegemea taaluma ya matibabu kila hatua ya njia au kutegemea tu hatma. Kwa yeye tamaa ambayo alihisi kwa miaka mingi ilikuwa ni matokeo ya kutokuwa na nguvu alikohisi - kwa maneno yake mwenyewe:

"Kupata njia za kujipa nguvu ilifanya mabadiliko makubwa kwa akili yangu na - ninaamini kweli - bila shaka kuniweka kwenye njia ambayo ingeweza kuwaongoza binti zangu wazuri."

Kathryn anahisi sana kwamba angeweza kuamini kwa urahisi kile alichoambiwa na mshauri wake na akafanikiwa kutimiza ndoto yake ya kupata mtoto wake mwenyewe. Yeye sasa inakaribisha kila fursa ya kusaidia mwanamke mwingine yeyote kupitia maumivu ya moyo wa kuzaa. Tamaa yake ya dhati ya kusaidia wengine wakati wowote anaweza kwa kushiriki maarifa na uzoefu wake, imesaidia wanawake kadhaa ambao amekutana nao kupata uja uzito.

Kuangalia tena safari yake kupitia kuzaa Kathryn huonyesha: "Kuambiwa na mshauri kwamba sikuweza kupata mtoto nilitamani sana kufunguliwa ndani yangu uamuzi ambao sikujua ninao. Mimi nilikuwa naenda kuwa mama. Ninawasihi wanawake wengine wote kufanya kila kitu kwa uwezo wao kutekeleza ndoto zao zitimie. ”

Je! Una hadithi ya uhamasishaji ya kusema? Wasiliana, tungependa kusikia kutoka kwako. Barua pepe claire@ivfbabble.com or Moira@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »