Hadithi ya kuzaa ya Kathryn

Tunazungumza na Kathryn ambaye anatuambia juu ya safari yake ya uzazi

Kathryn ni mwanamke mzuri, mwenye joto na anayejua kutoka kwa uzoefu wake mwenyewe jinsi safari inavyofadhaisha kwa kuzaa inaweza kuwa na ana hamu ya kusaidia mtu yeyote ambaye anaweza na uzoefu wake.

"Wakati nilikuwa najaribu watu walioshiriki hadithi zao walinitia moyo na kunizuia kuacha," alisema.

Kathryn alikulia katika Henley-on-Thames, mmoja wa wasichana wanne, na kila wakati alijua anataka kuwa na watoto.

Alikutana na mumewe Dabir mnamo 2001 alipokuwa na umri wa miaka 32 na alikuwa na miaka 33. Dabir alikuwa amekulia London, mmoja wa watoto wawili. Walipokutana wote walikuwa wakifanya kazi kama wahasibu. Waliolewa mnamo 2004.

Walianza kumtafuta mtoto mara moja kwani wote wawili walikuwa wakijua saa ya mwili wa Kathryn.

Kwa Kathryn kutaka mtoto kunakoma kila kitu

Baada ya miezi sita ya kujaribu walikwenda kwa daktari, akafanywa vipimo anuwai na waliambiwa kwamba hawana maswala yoyote ya uzazi. Ushauri kutoka kwa mshauri ulikuwa rahisi sana:

"Alituambia twende nyumbani na kufanya ngono kila siku 2-3."

Lakini shinikizo la kufanya mapenzi mara nyingi lilikuwa likisisitiza sana na karibu likaharibu maisha yao ya ngono.

Alifafanua: “Ngono inakuwa buruta halisi na haifurahishi kamwe kwa sababu lazima ufanye. Kwa kusema ukweli kumeua maisha yetu ya ngono. "

Mwisho wa 2008 Kathryn aligeuka 40 ambayo ilikuwa wakati mbaya kwake kwani alihisi kuwa wakati mwingi unaisha.

Aligundua kuwa atakuwa na kitu cha kufanya ndoto yake ya kuwa mama litimie.

Anasema kwamba alikutana na watu wengi ambao walikuwa katika hali yake ambao walimwambia: "Kweli, nadhani haikusudiwa kuwa hivyo." Kathryn hakubaliani kabisa na kuukubalika kwako kwa "Hatima yako."

Alisema: "Lazima upigane ili hii itokee." Basi ndivyo akaamua kufanya. Kugeuza 40 ikawa wito wa kuchukua hatua kwake na aliamua anahitaji kuchukua hatua nzuri.

Kwa wakati huu kazi ilikuwa inazidi kuwa ya kusumbua sana kwake na kwamba pamoja na dhiki kubwa juu ya uhusiano wao ilisababisha aondolewe kazini na unyogovu wa kliniki.

Aliwekwa kwenye dawa na akaenda katika matibabu na akaanza kujisikia vizuri zaidi.

Wakati huu alirudi kwa Daktari ili kuona nini kifanyike juu ya kupata mjamzito. Walielekezwa kwa mshauri ambaye alikuwa na seti nyingine ya vipimo kufanywa - tena hakuna kitu kilichoonyeshwa mbali na viwango vya juu vya FSH.

Aliwaambia nafasi zao za IVF kuzifanyia kazi zilikuwa ndogo

Kwa kutamani kwa sasa waliamua kwenda mbele bila kujali na walikuwa na mizunguko miwili isiyofanikiwa ya IVF ambayo wote wawili walipata ikisumbua sana na kuvunja moyo.

Kathryn anaelezea jinsi alivyohisi wakati mshauri huyo alimwambia chaguzi ambazo sasa amemfungulia: "Tulipoenda kwa mazungumzo yetu ya pili ya IVF walisema hakuna sababu ya kufanya mzunguko mwingine na kwamba nafasi yangu pekee ya kupata mtoto ilikuwa kutumia yai wafadhili. Tumeumizwa. "

Mama mkwe wa Kathryn alimtumia kiunga cha nakala ya gazeti juu ya IVF ambayo ilimchochea kwenda mkondoni na kuanza kusoma uzoefu wa watu wengine na pia kuanza kuangalia vitabu juu ya mada hiyo haswa kitabu anapendekeza sana - "Kuchukua Charge ya Uwezo wako wa kuzaa ”na Toni Weschler.

Alianza pia kupanga joto lake la basal ambalo anahisi: "alitusaidia sana kadri tulivyohisi kutawala zaidi. Kitabu pia kiliongea mengi juu ya lishe, endometriosis, cysts nk ambayo ilikuwa ya kufurahisha na muhimu kwangu na historia yangu ya matibabu. ”(LINKS)

Kathryn alianza kuhisi kuwezeshwa na maarifa aliyokuwa akipata: "Ilikuwa utulivu kama vile kulikuwa na siku sita tu ambapo nililazimika kufanya mapenzi, kwa muda wote niliweza kupumzika."

Kathryn anaamini ilimpa maoni tofauti kabisa na azimio mpya. Aliacha kafeini kabisa, alikuwa na nadharia nyingine na alikusudia kupata chanjo pia. Acupuncturist alimuuliza ikiwa amewahi kupata ugonjwa wa kusisimua au cystitis - amepata shida kutoka kwa maisha yake yote.

Acupuncturist aliendelea kusema kwamba Kathryn anaweza kuwa anaumwa na kuongezeka kwa pipi na kwamba anapaswa kuona lishe kwanza kwani acupuncture haitafanya kazi ikiwa anayo Candida. Kathryn anakumbuka: "Nilikuwa na shaka kidogo lakini kwa kweli hatupoteza chochote."

Baada ya kufanya mtihani mdogo juu yake lishe huyo alimgundua ana ugonjwa wa ziada wa candida kwenye utumbo wake, ovari, mirija ya ugonjwa wa ngozi, kibofu cha mkojo na viungo

Mbali na kuhisi kufadhaika na huyu Kathryn anasema: "Ni ngumu kuelezea mapumziko ambayo nilihisi mwishowe kuambiwa na mtu kwamba kuna kitu kibaya."

Yule lishe akamwambia kuwa haiwezekani kupata mjamzito ikiwa una kuzidi kwa Candida na kwamba alikuwa na wateja wengi ambao wamepata ujauzito kisha wamezaliwa. Kisha akaambiwa kufuata chakula kali cha Candida.

Alisema: “Matokeo yalikuwa ya kushangaza! Viwango vyangu vya nguvu vilikuwa vya kushangaza - wangu vipindi ilibadilika pia - Ningekuwa na maumivu mabaya ya wakati. Ningekuwa na siku tatu za damu nyekundu na baada ya siku mbili hadi tatu za damu ya hudhurungi - kipindi cha kwanza nilichokuwa nacho baada ya chakula nilikuwa na siku tano za damu nyekundu na ugonjwa wangu ulipotea. Vipindi vyangu vimekuwa kama vile tangu wakati huo. "

Baada ya chakula cha candida Kathryn alianza kuwa na acupuncture na Reflexology. Pia alikuwa akirekodi joto lake la basal ili kujua siku zake zenye kuzaa zaidi.

Kathryn alikuwa na vipindi viwili baada ya kumaliza kulisha, wakati Mei 2010, miaka sita na nusu baada ya kuanza kujaribu, na akiwa na umri wa miaka 41, aligundua kuwa alikuwa na mjamzito. Aliendelea kumzaa binti yake Isabelle.

Ili kujua safari iliyobaki ya Kathryn soma Sehemu ya Pili ya hadithi yake wiki ijayo

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »