Sara anashiriki hadithi yake ya OHSS na gazeti la kitaifa la Uingereza

Wiki hii nilipata nafasi ya kushiriki hadithi yangu ya IVF na gazeti la kitaifa. Mwandishi wa habari kutoka gazeti alinijia na kuniuliza ikiwa ningezungumza juu ya uzoefu wangu wa OHSS kwa nakala ambayo watakuwa wanachapisha katika kipindi cha wiki chache.

Nakala hiyo itaangalia kupungua dhahiri kwa takwimu za wanawake wanaougua athari hii.

Tuliuliza wataalam wetu wenyewe kwanini walidhani takwimu hizi zinaweza kupungua? Walituambia kuwa maarifa na utafiti wa IVF unaboresha kila wakati. Ikiwa inaonekana kama mwanamke anaweza kuendeleza OHSS, amewekwa kwenye itifaki tofauti, na chini ya FSH kusaidia kuizuia. Yeye pia hupewa kufungia kwa uchaguzi.

Wakati nilikaa na mshauri wangu, kabla ya kuanza IVF yangu, alizungumza nami kupitia 'chapa ndogo'.

Alifafanua kuwa kwa sababu nina PCOS, kulikuwa na nafasi ambayo ningeweza kukuza OHSS. Aliniambia ni ishara zipi za kutafakari na ni hatari gani inaweza kuwa hatari. Walakini, hakuna kitu angeweza kuniambia ilikuwa kwenda kupata njia ya mimi kuwa na mtoto. Hakuna. Nilisikia maonyo yake lakini sikusikiliza kabisa. Nilitaka tu kuanza matibabu hayo!

Kama matokeo, sikujali matiti na kufyonza tumboni mwangu hadi kuchelewa mno. Nilipata ugonjwa kali wa OHSS baada ya kutokwa tena kwa kamasi yangu. Nilikuwa na uchungu mwingi, na nilikuwa na hofu na wasiwasi. Walakini, madaktari na wauguzi katika hospitali ya Homerton ambapo nilitibiwa walikuwa wa ajabu. Walinirudisha nyuma, na miezi 9 baadaye, nikatoa wasichana wangu mapacha!

Ninahisi kuwa ni muhimu kushiriki hadithi hii ili kuelewa kwanza athari ya IVF (bila kujali ikiwa takwimu zinaweza kupungua) na pia umuhimu wa kusikiliza mwili wako.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »