Gemma Collins ameapa kupata mtoto licha ya ushauri wa kufungia yai

Nyota wa Televisheni ya The Way Way True Essex, Gemma Collins ameapa kupata mtoto licha ya kuambiwa habari mbaya na wataalam wa uzazi kuwa anayo chini ya yai.

The 36 mwenye umri wa miaka Mfanyabiashara wa Essex alikuwa ameelezea hamu yake kubwa ya kupata mtoto mapema mfululizo na kuanza mchakato, aliamua anataka kuangalia mayai yake yaweze.

Baada ya miadi ya awali alipata vipimo kadhaa na kwenda kumuona Dk Gangooly katika kliniki ya uzazi, lakini habari hizo hazikuonekana vizuri

Alimwambia kwamba kufungia mayai yake sio chaguo nzuri kwani hesabu ya yai ilikuwa chini na kwamba alikuwa na chaguzi mbili wazi, IVF na manii wafadhili au IVF kwa kutumia yai wafadhili au manii.

Hapo awali alishtuka kuwa mayai yake mwenyewe sio chaguo, Gemma aliuliza sababu zilizosababisha matokeo.

Inaonekana kutetemeka na karibu na machozi, Gemma aliuliza: 'Ikiwa ningepata upendo wa maisha yangu na kufanya naye mapenzi mengi, bado singekuwa na mtoto?

Dk Gangooly alikuwa haraka kumuhakikishia kwamba sivyo ilivyo. Alisema pia kama atahitaji kumtoa BMI ikiwa angekuwa na matibabu ya uzazi.

Gemma alijadili suala hilo na rafiki bora Bobby Norris, ambaye alijaribu kumfariji

Tangu kipindi hicho kurudishwa, Gemma alionekana kwenye Wanawake wa ITV waliyo waachilia na kuwaambia marafiki wao rafiki yao wamejitolea kutoa yai.

Alisema: “Nilikasirika sana wakati walisema siwezi kufungia mayai yangu. Labda ningehitaji kuwa na wafadhili wa yai. Lakini rafiki yangu mkubwa aliahidi kunipa yai na hiyo ilinifanya nizidi kutulia. ”

Katika miaka ya hivi karibuni, wataalam wengi wa uzazi hutetea kupata watoto kabla ya umri wa miaka 30, na mmoja, Profesa Geeta Nargund, anayetoa kampeni ya kupata elimu bora ya uzazi kwa wanawake wachanga.

Ametumia wakati kwenda mashule na vyuo kutoa habari za uzazi kwa vijana ili kuwapa maarifa yanayotakiwa kufanya uchaguzi sahihi, jambo ambalo anasema linakosa elimu.

Alisema katika mahojiano na gazeti la The Guardian, Mei 2016 kwamba alikuwa ameona 'wanawake wengi sana wenye elimu' ambao hawakujua juu ya "kupungua kwa kasi kwa uzazi 'kutoka 35 kuendelea.

Je! Uko katika nafasi sawa na Gemma? Tujulishe hadithi yako, mhariri wa maudhui ya barua pepe, Claire Wilson, Claire@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »