Michelle Smith anashiriki safari yake ya IVF

Michelle Smith anashiriki safari yake ya IVF na hutoa ushauri mzuri na msukumo kwa wengine njiani.

Michelle anakaribia kuanza duru ya IVF ya asili. (Katika mzunguko wa asili wa IVF, yai moja unaloachilia wakati wa mzunguko wako wa kawaida wa kila mwezi hukusanywa na mbolea. Hakuna dawa za uzazi zinazotumika katika matibabu hii). Atakuwa akishiriki safari yake na sisi kupitia video zake na blogi zake. Mbali na kutupatia ufahamu wa jinsi IVF ya asili inavyofanya kazi, atakuwa akitupa mapishi yenye afya ya uzazi ili kutoa miili yetu kuongezeka. Angalia ukurasa wetu wa lishe kuona jinsi ya kutengeneza protini nzuri ya antioxidant. Tutakukabidhi kwa Michelle sasa kukuambia zaidi juu ya safari yake ya uzazi.

Unajua jinsi wasichana wengi wanavyoota kuhusu siku yao ya harusi? Wanaota hii mavazi meupe ya kupendeza, pete kubwa ya kung'aa ya almasi kwenye kidole, wakati wote wakisimama karibu na haiba ya mkuu. Wanaota ishara ya busu hiyo ya kichawi ambayo inaweka muhuri upendo wao kama mume na mke. Hiyo haikuwa mimi. Niliota kuwa mama. Niliota tumbo kubwa la pande zote na bila shaka mtoto mchanga ambaye hajafika muda mrefu baadaye. Niliota snuggles na kumbusu familia yangu na tungeshiriki. Kweli, nilitaka kuolewa na kuwa na mume mzuri, lakini sikua usiku nikifikiria jambo hilo. Mara nyingi nilifikiria juu ya mama ambaye nitakuwa. Hiyo ilikuwa wakati huo, inasonga mbele sana sasa. Nina umri wa miaka 34, miaka 3.5 kwa "kujaribu kupata mimba" na bado sina mtoto, hakuna snuggles, hakuna tumbo na sijamaliza kuota kuwa mama.

Nilikuwa na bahati ya kutosha hata hivyo kupata mkuu wangu haiba na mvulana tulikuwa na harusi ya ndoto!

Mavazi ya dhana nyeupe? Angalia.

Almasi kubwa sparkly? Angalia.

Busu kichawi kutufanya rasmi? Angalia.

Ndoa yetu ilirushwa hata kwenye runinga ya TV ambayo labda umeona, inayoitwa, "Harusi yangu Nzuri na David Tutera" lakini ambacho haujaona ni ndoto yangu kubwa kutimia.

Bado.

Karibu mwaka mmoja uliopita nilikuwa na upasuaji wa kuchungulia kuona kile kinachoendelea huko chini. Mume wangu ndiye mtu wa kwanza niliyemwuliza mara tu nitatoka kwa upasuaji na mbali na anesthesia, na kwa bahati mbaya kwake…. ilinibidi nipe habari mbaya. Madaktari waligundua kwamba sio tu kwamba nilikuwa na tishu nyembamba kuzuia mirija yangu ya fallopian, lakini pia nilikuwa na bi-lateral hydro salpinx. Daktari aliniambia kuwa, "Sitawahi kuwa na watoto kwa kawaida." Kisha daktari wangu aliendelea kuzungumza juu ya IVF lakini nikamtuliza kwa akili mara moja, nikatazama macho yangu na kumkumbatia shingo ya mume wangu na yeye akalia pamoja nami kwa kitanda changu cha hospitalini.

Ndoto zimekatika? Angalia.

Inawezekanaje hii? Kwanini mimi? Hapa niko, mwenye afya (vizuri, kila kitu lakini mirija yangu ya kuchekesha angalau) mwanamke katika ndoa yenye upendo mkubwa na kazi, nyumba na fedha na uzoefu wa kutunza mtoto. Kazi yangu ni kweli kutaja hapa. Mimi ni mtaalam aliyetunzwa baada ya kujifungua na mtaalam wa huduma ya watoto wachanga. Pia ninaendesha biashara ambayo mimi husaidia watu kuwa na afya njema katika miili yao na kuwafundisha jinsi ya kufanya kazi kutoka nyumbani wakifanya hivyo kwa wengine. Jambo hapa ni kwamba sio sawa! Utasa hajali wewe ni nani, au unataka mtoto vibaya.

Acha turudi kwenye habari mbaya kwa muda mfupi. "Hautawahi kuwa na watoto kwa kawaida." Mara tu baada ya kwenda nyumbani kupona upasuaji, nilijipa ruhusa ya kufanya sherehe. Nilimkasirikia kila mtu ambaye alikuwa na watoto, au alikuwa mjamzito. Nilizuia onyesho la watoto kama pigo. Nilisema uwongo kwa marafiki wangu kuhusu kwanini sikuweza kuja kwenye mkutano na wao na watoto wao kwa sababu wacha tuwe waaminifu, sikufurahi kuwa karibu! Wakati mwingine, sitaki hata kuwa karibu! Mwishowe, chama changu cha huruma kilimalizika na nilikuwa nimeazimia kumthibitisha daktari kuwa mbaya. Nilienda kutoka kukaa hadi usiku nikifikiria juu ya jinsi ninavyotaka mtoto, kukaa usiku kucha nikitafakari jinsi ya kupata mtoto hapa. Nilipata vlogging juu yake kwenye Channel yangu ya youtube ilinisaidia kuvumilia kwa sababu niliweza kujifunza na kuungana na wengine ambao walikuwa kwenye mashua moja kama mimi. Nilifanya tani na tani za njia za asili kufungulia zilizopo na bila shaka hiyo ilimaanisha kutumia tani na tani za pesa nikitumaini kila kitu kilikuwa kidonge cha kichawi nilichohitaji. Nilifanya zaidi ya tiba 30 tofauti, matibabu, ziara za madaktari nk Niliweza kupata maendeleo, haitoshi tu kupata uja uzito. Vipu vya kovu vilionekana kupotea, lakini sio chumvi za nchi mbili za hydro. Kwa hivyo tena, usiku wa marehemu na kutafakari. Nilikuwa na wakati wa "ah ha" wakati nilipogundua kitu kinachoitwa, "Asili IVF!"

Nini? Hili ni jambo? Inakuwaje hakuna mtu aliyewahi kuongea juu ya hii? Kwa nini hii ni siri?

Mume wangu na mimi tulienda kwenye semina ya asili ya IVF na Dr Yelian katika Kituo cha Maisha ya IVF huko Irvine, CA na kujifunza yote ambayo tunahitaji kujua siku hiyo. Sisi wote tuliacha hapo tukisikia hisia za matumaini, tukapata jibu letu!

Kwa hivyo hiyo ni hatua inayofuata katika safari yetu! Mashauriano yetu ya kwanza yatakuwa mnamo Mei, na ikiwa yote yataenda kama ilivyopangwa… Nitakuwa nimegonga msimu wa joto. Kwa sasa, ninajiandaa na mwili wangu kuwa wa kwanza bora nyumbani naweza kumpa yeye… au nao, nitachukua chochote wakati huu! Nitakuwa nikiblogi mara kwa mara na kublogi na visasisho kwenye idhaa yangu ya YouTube, kwa hivyo hakikisha ujiandikishe ikiwa ungetaka kuona nyuma ya hatua ya tukio la IVF ya asili ni kama. Nitakuwa pia nikishiriki mapishi yenye afya (Vidonge vya uzazi ni moja ya fafa zangu) ili sote tuweze kuwa katika hii pamoja!

Kwa mtu yeyote anayesoma hii inayoweza kuhusika, usikate tamaa. Inayamwaga, ndio. Ni ngumu kama heck, ndio.

Je! Itafaa? Pia ndio.

Nina hisia hii kali kwamba mtoto wangu anakuja, na ninashikilia imani hiyo na tumaini hilo.

Vidole vilivuka? Angalia.

na Michelle Smith

Facebook: facebook.com/wrapsandwealth

Instagram: @wrapsandwealth

www.wrapsandwealth.com

https://www.youtube.com/channel/UCsRShGLLig4r5BDPj2nLpeg

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »