Deborah Knight: "Nilichukua mimba kwa kawaida baada ya madaktari kuniambia kuwa haiwezekani"

Leo mwenyeji wa runinga Deborah Knight amezungumza wazi juu ya kupata mtoto kwa kawaida baada ya miaka ya matibabu ya IVF

Mwandishi wa habari wa Australia ameongea na Mammamia katika podcast kuhusu miaka yake ya kiwewe ya IVF, ambayo alivumilia raundi 14 za matibabu ya uzazi.

Hatimaye alikuwa na bahati ya kuwa na Darcy, ambaye sasa ana miaka nane na miaka miwili baadaye alikuwa na binti yake, Elsa na katika umri wa miaka 42 alikuwa na furaha na mengi.

Lakini hatima ilikuwa na mshangao katika utu maarufu wa runinga

Deborah alisema: "Wewe husikia hivyo kila wakati IVF ni rollercoaster ya kihemko na hivyo ndivyo ilivyo. Lakini niliendelea kwenda na nilidhani sina chaguo lingine hapa. Lazima niendelee kujaribu.

"Tulikuwa na mvulana wetu na msichana wetu. Jozi yetu ya njiwa na nilikuwa na kazi nzuri na kila kitu kilikuwa kikiendelea vizuri. ”

Wazee 43, Deborah alidhani alikuwa akianza kuenda kwa kumalizika kwa hedhi wakati anaanza kuhisi homoni.

Lakini kwa mshtuko na furaha yake aligundua kuwa alikuwa na mjamzito

Alimpiga mshauri wa uzazi, ambaye alisema wakati mwingine inaweza "kutokea tu".

Audrey alizaliwa zaidi ya mwaka mmoja uliopita.

Alisema: "Nimtazama na nadhani 'wow ulikuwa umeazimia sana kuja kwenye ulimwengu huu' na yeye ni mpigaji picha wa kweli."

Deborah alisema amekuwa wazi sana na watoto wake kuhusu safari yao.

"Nimekuwa nikiwa juu sana na Darcy na Elsa, sio kana kwamba ni tukio la kawaida au tukio, ni mfano kwao juu ya ni kiasi gani walitakiwa na ni kiasi gani tunataka kupata watoto, na watoto hao maishani mwetu . Inawafanya wahisi kuwa wa pekee zaidi. ”

Je! Umekuwa na IVF halafu ukapata mjamzito kwa kawaida? Tujulishe, mhariri wa maudhui ya barua pepe, Claire@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »