Jo Joyner: safari yangu ya IVF

Mwigizaji wa zamani wa Eastenders Jo Joyner amezungumza waziwazi juu yake na safari ya mumewe kwa uzazi

Mwigizaji huyo wa miaka 40, ambaye alicheza Tanya Tawi maarufu katika sabuni ya BBC kwa miaka saba, na alifurahiya hadithi nyingi nzuri, ikiwa ni pamoja na kuoana na mume wa mume wa mtu wa Max, Jack, anayepatikana na ugonjwa kansa ya kizazi na kujaribu kumuua Max kwa msaada wa mpenzi Sean Slater.

Lakini aliondoka mbali na hayo kwa urefu wa umaarufu wake kupata usawa zaidi katika maisha yake, kufuatia kuzaliwa kwake mapacha, ambayo alichukua mimba kupitia IVF mnamo 2007.

Sasa anaangaziwa kwenye sinema mpya ya Channel 4, inayoitwa Ackley Bridge

Mchezo wa kuigiza ni juu ya msemaji mkuu anayeendeshwa na kazi, ambaye hataki watoto na anafikiria maisha yake hayuko sawa.

Jo, ambaye anatoka kwa Harlow, huko Essex aliwaambia Daily Mail's You magazine, ni kilio mbali na maisha ya familia yake.

Alisema: "Nilikuwa nikijitayarisha kutoka kwa umri wa miaka 16. Neil na tuliungana wakati nilikuwa na miaka 25 na tulipokuwa na miaka 28 tulianza kujaribu familia. Lakini haikutokea.

"Tulijaribu kila kitu - chanjo, Lishe ya uzazi, Reflexology, lakini hakuna kilichofanya kazi. Tulikuwa na vipimo na tulijua kuna uwezekano mdogo wowote kitu [cha asili] kitafanya kazi, na ndipo wakati tulipofanya uamuzi kujaribu IVF. ”

Wenzi hao walifanya uamuzi kujaribu mara tatu na ikiwa itashindwa, watafanya uchunguzi wa kupitishwa

Kwa kushangaza, IVF ilifanya kazi mara ya kwanza, lakini Jo anakubali mara moja ilibadilisha mtazamo wake juu ya maisha.

Jo anafafanua mayowe ya kila wakati na kupiga chafya katika sura zake wakati akiwa mjamzito kama 'mgumu' na akasema ilimuathiri kihemko. Alifahamu kuwa kama mwigizaji alilazimika kumpa mhusika kila kitu, lakini pia kwamba alikuwa na maisha madogo madogo yaliyokua ndani mwake kumtunza.

Aliacha onyesho wakati mapacha, Freddie na Edie waligeuka watatu, haswa kupata usawa wa maisha ya kazi.

Je! Umeacha kazi ya kulipwa vizuri au salama ili upe familia yako wakati wako zaidi? Au umejisikia shinikizo ya kufanya kazi zaidi ya unapaswa? Tungependa kusikia hadithi yako. Barua pepe info@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »