Kukata tamaa kamwe kumaliza kupata kipindi chako na Hollie Shirley

Kwa hivyo, kipindi changu kilikuja Ijumaa. Hakuna mpango mkubwa unayosema, hufanyika mara moja kwa mwezi.

Nilikuwa nje na marafiki wengine na kwenda bafuni, nikagundua na kwa sasa nimekuwa nikishindwa kuonyesha hisia zangu tangu

Sio kwa sababu mimi ni PMS Monster anayesababisha - nilikuwa siku 4 marehemu na nilidhani, labda huu ni mwezi ambao tunapata mjamzito na sio lazima tuwe na mafadhaiko juu ya IVF tena.

Kujaribu kuelezea mtu jinsi unavyohisi katika hali hii ni ngumu

Tumekuwa tukijaribu kwa karibu mwaka sasa, vema, unajua, kujaribu "nzima lakini sio kujaribu sana kwa sababu tunajua tutahitaji IVF lakini lazima tulikuwa tumejaribu kwanza". Kwa hivyo hiyo ni miezi 14, kwa hivyo hiyo inashindwa katika kitu mara 14 bila kufanikiwa. Hiyo ni hafla 14 ambapo unajua kuwa huwezi kupata matarajio yako juu ya jambo fulani, kwa sababu wakati unafanya hivyo, unajua unajisimamisha kwa tamaa mbaya. Ni kama mtu anayeshikilia tuzo unayotaka vibaya sana mbele yako kila mwezi na wakati tu unafikiria unaweza kuipata, inamalizika.

Inakera.

Ni upweke.

Inasikitisha.

Na hapo itabidi ujiambie huwezi kukasirishwa na kitu ambacho haujawahi kuwa nacho

Lazima ujiambie itakuwa sawa, haukuwa nayo hapo kwanza, na umejipanga vizuri bila hiyo, kwa hivyo hauitaji hivyo. Unamwambia mtu wa karibu na wewe jinsi unavyohisi na wanakuambia "huwezi kufikiria kama hivyo, unajua hali hiyo" na unataka tu kupiga kelele kwa sababu ulidhani hii inaweza kuwa mwezi mmoja tu unayopata - don wanataka mambo sawa na wewe tena? Unayotaka kutoka kwao ni faraja. Halafu unaanza kujiuliza ikiwa uhusiano wako ni wenye nguvu ya kutosha kumaliza haya. Lakini haujapingana nayo kwa sababu ni wewe tu sasa na hutaki kufanya mambo kuwa mbaya zaidi.

Sehemu mbaya zaidi ya yote haya? Lazima ujichukue, kiraka hicho kovu ambacho hufunguka kila mwezi na kuendelea

Lazima. Kwa sababu ikiwa hautafanya hivyo, utaishia kutawanyika kwenye nafasi nyeusi, ukipuuza marafiki, familia, wapendwa.

Najua unachofikiria kusoma hii. Unafikiria "Hollie, unaendelea kuwa wa kushangaza sana, ni kipindi tu

Unajua utahitaji kuwa na matibabu ya uzazi, kwanini unasumbuka sana? "Nadhani ni kwa sababu ninaogopa. Kuogopa zaidi ya kitu chochote ambacho kitafanya kazi. Kuogopa kwamba sitawahi kuwa na hisia hiyo ya kuona mtihani mzuri, skanning ya ultrasound, ikiwa imeshikilia mtoto wetu mikononi mwetu. Ninaogopa kwamba hii itavunja uhusiano wangu kwa sababu sisi wote tunataka hii, lakini anaweza kuondoka na kukutana na mtu ambaye hatakuwa na shida hii. Kuogopa kwa sababu nahisi nikicheza rekodi iliyovunjika na mwishowe, itakuwa nyingi kwake. Nina upweke kwa sababu hakuna mtu karibu yangu anayejua ni nini anahisi kuhisi uchungu huu, maumivu makali na uchungu ambao nahisi karibu kila mwezi. Nina marafiki ambao ni wazuri na ambao wanataka hii pia, lakini sitaki kuwa mzigo kwa hisia zangu.

Utasa ni upweke. Ni hisia ya kila wakati tumboni mwangu ya kutokuwa mzuri

Mwili wangu kwangu, unahisi kama kutofaulu, kwa sababu hii ni kitu ambacho imewekwa kufanya hivyo kwa asili, na haifanyi kazi. Inajisikia kama kila mtu karibu nami hivi sasa ni mjamzito, na siwezi tu, na ninataka kulia macho yangu kila siku. Kukosa kwangu kupata ujauzito kunanifanya nihisi kama mimi ni chini ya mwanamke. Inafanya mimi kuhisi kama mimi ni tamaa. Inatuma wasiwasi wangu haywire na hisia zangu ni hali kama hii. Imechoka na nimechoka. Kwa sasa, nitaendelea kuvaa kofia yangu na kuendelea na maisha yangu ya kila siku. Nitaendelea kutumaini kuwa siku moja ndoto yetu ya kupata mtoto itatimiza.

Kwa nini ninakuambia hii? Kwa sababu ninataka wanawake wengine na wanandoa wajue kuwa hisia hizi ni za kawaida, na ni sawa, na sio kitu cha kuwa na aibu

Hauwezi kamwe kuwa na aibu ya kuhisi huzuni au kukasirika. Lakini tunawezaje kusaidiana kila mmoja kupata haya hisia za huzuni na tamaa?

Sikia uchungu

Gundua kuwa ni kawaida kwako kuhisi huzuni, kutokuwa sawa na kuumiza. Kwa muda mfupi, ukubali uchungu na uhisi mbaya. Wakati hii inaweza kuonekana kama ncha ya kushangaza, kukubali na kuhisi uchungu wako kwa muda mfupi ni bora kuliko kukana na kuifuta kwa muda mrefu.

Tupa hatia nje ya dirisha

Hakuna sababu ya kujilaumu mwenyewe au mwenzi wako. Usifikirie kwamba umngojea muda mrefu sana kujaribu. Usifikirie kuwa karma inakukuta kwa kuchukua vidonge vya uzazi. Maisha hailipizi kisasi kama hicho! Wewe ni mtu tu - kama alama ya wengine - ambao wote wanajaribu kuwa mama. Mchezo wa kulaumiwa hausaidii hata kidogo. Achana nayo, na uhakikishe.

Kuwa wa kweli

Usitarajie kupata mjamzito katika jaribio la kwanza. Ingawa hiyo hufanyika, takwimu zinaonyesha kuwa ni wanawake 25% tu wanaopata ujauzito mwezi wa kwanza wa kujaribu. Halo, hii sio sinema! Wanawake 60% hupata ujauzito katika miezi sita na karibu 90% katika miezi 18. Kwa hivyo ikiwa umri uko upande wako, hauna chochote cha kuwa na wasiwasi kwa miaka 1.5 ya kwanza

Ongea na mwenzi wako

Ustawi wa mwenzi wako mwilini na kihemko ni muhimu kama yako. Ongea kila mmoja kuhusu tamaa yako na pata njia za kupumzika pamoja. Inawezekana kwamba mafadhaiko yako yanajenga juu ya mwenzi wako, baada ya yote kuwa karibu sana. Hakikisha kwamba nyinyi wawili mko kwenye ukurasa mmoja wakati wa kujaribu mtoto. Na imewekwa ndani ya hisia za kila mmoja

Acha kuzingatiwa

Pumzika. Ikiwa unazidiwa na mzunguko wa ovulation yako na kupanga ngono iliyopangwa, fikiria kupumzika kidogo. Unapokuwa na wasiwasi sana juu ya kupata ujauzito, nafasi huwezi. Na unapoacha kujaribu kwa bidii, ngono inakuwa zaidi juu ya upendo na kufurahisha kupata ujauzito, na mwili wako unaweza kukushangaza tu kwa kukupatia uja uzito! Kamwe usichukue ngono kama kazi ya kufanya mimba tu. Onyesha upendo kadhaa, mapenzi na viungo kidogo, na homoni zako zitaitikia vizuri.

Endelea afya

Zoezi mazoezi mara kwa mara, kula afya kwa wakati na kulala kwa kutosha. Hakuna uhakika unaoharibu afya yako kuwa na wasiwasi juu ya kutopata mjamzito. Kwa kweli, hiyo ingechelewesha mambo zaidi. Kwa kuwa unajaribu kupata mjamzito, jiweke mwenyewe kila wakati bora zaidi, tayari kwa baby.

Pata vitu vipya vya kufanya

Hii itaweka mawazo yako mbali na vitu (kama notisi zaidi kwa ncha # 5).

Jishughulishe na mazoezi mpya au pata mpya

Soma. Kusafiri. Fanya miradi kadhaa ya uboreshaji wa nyumba ya DIY. Bika. Kitu chochote ambacho kitakusaidia kukaa chanya na furaha

Jisikie furaha kwa wengine

Ni jambo la kawaida kujisikia vibaya wakati marafiki na binamu zako wanazungumza juu ya kupata mjamzito kana kwamba ni matembezi kwenye mbuga. Ikiwa unataka kuzuia kuoga kwa watoto au mbili, inaeleweka kabisa. Lakini usiweke ubinafsi kwenye akili yako. Kumbuka, itakuwa zamu yako kupata mimba hivi karibuni

Cheka

Kicheko ni dawa bora, na mponyaji bora zaidi. Nenda kwa sinema ya kuchekesha, soma riwaya ya kuchekesha au angalia tu onyesho la vichekesho. Endelea kuchekesha mfupa

Pata msaada

Ikiwa umekuwa ukijaribu kwa zaidi ya miaka 2, basi usisite kushauriana na daktari - kwako mwenyewe na mwenzi wako. Ikiwa una zaidi ya miaka 35, basi ni busara kumuona daktari mapema na sio kungojea miaka 2.

Najua yote haya ni rahisi kusema kuliko kufanywa. Lakini tunahitaji kusaidiana

Tunahitaji kujaribu bidii yetu kuweka mazuri hata wakati inaonekana kuwa haiwezekani. Ikiwa kuna kitu kingine chochote kumbuka tu kwamba bado upo hapa. Unaamka kila siku na unaendelea kwenda. Wakati mwingine kwamba yenyewe ni mafanikio ya kutosha.

Unaweza kumfuata Hollie kwa:

www.holliewritesblog.wordpress.com

Instagram / twitter: @ohheyitshollie

facebook: @holliewritesblog

1 Maoni

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »