Salman Khan, superstar wa sauti akizingatia surrogacy

Rohan Sharma aliandika makala katika PagalParrot Hivi karibuni, akiarifu kuwa icon ya Sauti, Salman Khan, amerejea kwa uvumbuzi katika miaka 2-3 ijayo, ili kutimiza matakwa yake ya kuwa baba.

Mama yake, Salma Khan, anasemekana anataka kuwa na mtoto na mwigizaji bila shaka anaonekana kuwa na wazo juu ya wazo hilo. Ingawa, yeye hakuuzwa kwa wazo la kuwa na familia kwa njia ya jadi. Anahisi kuwa kwa sababu yeye sio yule anayeoa, inaweza kusababisha "shida".

Katika taarifa kwa gazeti la Times of India, nyota ya Tubelight ilisema: "Nataka kupata mtoto, lakini akiwa na mtoto, mama anakuja. Na wakati mama anakuja, shida kubwa hufanyika kwa kuwa mimi sio nyenzo za kiume. Ingawa mimi ndiye baba wa aina, itakuwa haki kwa mtu yeyote kufikiria kwamba 'nitabadilisha yeye'. Sitabadilika. "

Ufunuo huo unamaanisha kwamba huyo mshirikina angejiunga na watu wengi wa mashuhuri wengine wa Sauti, ambao wote wameamua kutumia ujasusi kama njia ya kutimiza ndoto zao za kuanza au kumaliza familia zao.

Mnamo Julai 2017, muigizaji Tusshar Kapoor alikua baba mmoja, na mtunzi wa filamu, Karan Johar alikua mzazi mmoja kwa mapacha - mwana na binti - mnamo Februari 2017.

Khan aliendelea kuonesha upande wake nyeti kwa kuongeza mawazo yake juu ya mchakato wa ujuaji

"Wakati mwingine mimi huhisi itakuwa njia sahihi kwangu kupata mtoto kupitia surrogate, lakini kisha tambua jinsi tulivyo karibu na mama zetu, kwa hivyo mtoto atakapokua anauliza juu ya mama yake. Halafu atafikiria kuwa 'baba yangu kwa sababu yake mwenyewe ya ubinafsi amenilinda bila mama'. "

Sensitivity ni tabia kubwa kwa mzazi yeyote. Mtoto anapoletwa katika ulimwengu huu kupitia upendo na hamu ya kuwa nao - iwe wanapendwa na mzazi mmoja, wawili, au zaidi - kuzaliwa katika nyumba salama na kuwa na mwanzo wa raha maishani ni jambo kuu.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »