Kuwa Gabrielle Union

Mwigizaji wa Kimarekani, Gabrielle Union, 44, ameonyesha maelezo ya mapigo ya moyo aliyokuwa nayo wakati alipambana na njia ya miaka mitatu ya IVF, lakini alipata ujauzito kadhaa.

Nyota wa 'Kuwa Mary Jane' anazungumza juu ya safari yake katika kitabu chake kipya - Tunakwenda Kuhitaji Mvinyo Zaidi - ripoti WATU. "Nimepata mimba nane au tisa," anaandika, akiendelea: "Kwa miaka mitatu, mwili wangu umekuwa mfungwa wa kujaribu kupata mjamzito. Nimekuwa karibu kuingia kwenye mzunguko wa IVF, katikati ya mzunguko wa IVF, au kutoka kwa mzunguko wa IVF. "

katika hatua nyingine makala, Ripoti ya Watu juu ya mume wa Muungano, Mchezaji wa NBA, majibu ya umma ya Dwyane Wade kwa ufunuo wa mke wake. Aligonga: "Mke wangu ni mtu hodari mmoja !!!"

Wanandoa mashuhuri walioaana mnamo Agosti 2014 na Muungano hivi karibuni waliingia kwenye utaftaji wa kuwatafuta wavulana watatu: watoto wa Wade, Zaire, 15, na Sayuni, 10, na mpwa wake, Dahveon Morris, mtoto wa tatu wa Wade, Xavier, 16 , anaishi na mama yake - ambaye alikuwa na mjamzito na mwanamke mwingine wakati Union na Wade walikuwa wamevunjika.

Muungano unasema kwamba hajawahi kutaka watoto. "Kisha nikawa mama wa kambo, na hakuna mahali ningependa kuwa pamoja nao."

Kuzungumza juu ya jinsi somo ilivyo nyeti, nyota inasema ni watu wangapi walio na maswala ya uzazi husema 'hapana' ikiwa wameulizwa ikiwa wanataka watoto kwa sababu ni 'rahisi' kuliko kuzungumza juu ya kile kinachoendelea.

Anasema hivi juu ya wale wanaouliza swali: "Watu wanamaanisha vizuri, lakini hawajui madhara au kufadhaika kunaweza kusababisha."

Na mamilioni ya wanawake ulimwenguni kote wanaoteseka vivyo hivyo, haishangazi, kwamba kama vile mumeo alivyofanya, wengi wametuma tepe kuonyesha msaada wao.

LT @Tawnzzzz akajibu kwa kusema: "Ni muhimu sana. Wanawake wengi wamepata maswala sawa lakini sio mada ambayo inazungumzwa kwa umma. Asante kwa kushiriki. "

Tweet nyingine ilitoka kwa Roberta Fichtner @RobertaFichtner: "Nilipitia miaka 12 ya utasa. Mimba tano. Kupoteza kwa mapacha kwa miezi 6. Tuna binti 27 na CP, ana afya na anafurahi. Wengine walikuwa wapotofu. Sikuwa tayari kuacha. "

Sisi, kwa babF ya IVF, tunakubaliana na mumeo, Gabrielle. Wewe ni mmoja hodari, mwanamke wa kushangaza.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »