Subira ya Wiki mbili na Michelle Smith

Kurudi mnamo Julai, tukamgeukia Mollie Graneek, Mshauri wa Uzazi wa Mtaa wa Harley kwa ushauri mzuri wa jinsi ya kuishi kwa kungojea kwa wiki mbili.

Mwezi huu tunasikia kutoka kwa Michelle Smith, ambaye alilazimika kupata bahati njema sana mara kadhaa kwenye njia yake ya kuwa mzazi.

"Wiki 2 subiri" (au ikiwa unazungumza lugha yetu tunayojaribu kupata ujauzito, unaweza kuiona imeandikwa kama, "TWW") ni kipindi cha kungojea kati ya siku unayopiga ovoti na siku unapoanza kipindi chako… au ikiwa una bahati, unapata mtihani mzuri wa ujauzito!

Hii hufanyika kila mwezi kwa wale wetu wanaojaribu kuongeza mtoto kwa mchanganyiko.

Unapoanza kufanya hesabu, mwezi wa kawaida una wiki 4 kwa hivyo nusu ya kila mwezi uko kwenye mchezo wa kungojea. Huo kimsingi ni nusu ya mwaka, na ikiwa wewe ni kama mimi na umekuwa na kujaribu kupata ujauzito kwa miaka minne… vizuri, hiyo ni subira nyingi lakini ni nani anayehesabu?

Wanawake wanaojaribu kupata mimba wanahesabu.

Kila mmoja. Moja. Pili. Ya Kila, siku moja.

Wiki hizi mbili huhisi kama milele, na zinaweza kuwa mateso ya akili.

Wanawake wengi huwa wanajua kila kitu kinachofanya mwili wao, au kutofanya. Kama kwamba kungojea sio ngumu ya kutosha, Mama Asili anapenda kutunyanyasa na dalili ambazo ni za kawaida katika tukio kwamba una mjamzito, au sio mjamzito, na utaanza kipindi chako cha kutisha.

Ikiwa unaweza kuwa katika akili ya mwanamke wakati wa TWW itasikika kitu kama hiki:

Je! Hiyo ilikuwa nondo nilihisi tu ujazo? Au je! Hiyo ilikuwa ishara ya kipindi changu kuanza? Je! Nyongo zangu zinaumiza kwa sababu mimi ni mjamzito au kwa sababu kipindi changu kinakaribia kuanza? Ningependa glasi ya divai hivi sasa, lakini vipi ikiwa nina mjamzito! Sushi anaonekana mzuri sana lakini labda ninafaa kuizuia? Kwa nini nina tamaa? Je! Ni kwa sababu mimi ni mjamzito, au ni wakati wale wanapiana wanapiga mateke? Tumbo langu linaonekana kutokwa na damu kidogo, hiyo ni ishara ya ujauzito, yay! Ah, subiri… hiyo pia ni ishara kwamba kipindi changu kitaanza. Je! Ni siku ngapi zaidi mpaka nipate kuchukua mtihani wa ujauzito? 11? Oh gosh yangu ... hii ndio subira ndefu zaidi. Je! Sisi watoto wa densi (akafanya ngono) karibu wakati sahihi? Natumai tumeshika yai kwa wakati. Natamani ningelala tu kwa wiki 2 kisha nikaamka na jibu, Jibu ambalo tumesubiri kusikia. Je! Ikiwa huu ni mwezi ??? Sijui ikiwa naweza kuchukua mwezi mwingine wa hii. Labda niache tu kufikiria juu yake? Ndio. Sitapita tena…. Subira, ni kichefuchefu ninahisi ninaugua au nina mjamzito. Kweli, kuna hakuna kufikiria juu yake tena.

Hizi ndizo njia kadhaa za kukabiliana na TWW:

Kwa wanaoanza, usikimbilie mtandao kila wakati unahisi kitu, au wakati haujisikii kitu. Dk. Google hautakupa jibu kila wakati unahitaji, wala majibu unayotaka kwa sababu jibu halisi unalotaka kujua ni kama una mjamzito au la. Heck, wakati wowote nimegeuka kwa Dk Google, mimi huwa na wasiwasi na wasiwasi zaidi kuliko nilivyokuwa kabla ya kuruka kwenye wavu.

Wanawake wengine huamua kuchukua vipimo vya ujauzito njiani

Kwa wengine hii inawaletea amani, na kwa wengine inawafanya kuwa na wasiwasi zaidi. Macho yetu hucheza hila kwetu. Tunaanza kuona mistari 2 nyekundu na kisha tunatilia shaka ikiwa kweli tumeona mistari 2 ya pink. Ifuatayo, tunachukua vipimo vingine 7 na kuuliza marafiki kadhaa na wenzi wetu kutuambia wanayoona.

Changamoto nyingine ya kujaribu mapema ni "hapana" inaweza kuwa mbaya, na ndiyo sio salama kabisa na nguvu bado. Ni ngumu kupata amani na jibu la taka kama hilo.

Anza kushughulikia orodha hiyo ya KUFANYA!

Unajua mambo hayo ambayo umekuwa ukichelewa kufanya? Wafanye, sasa. Kuwa na shughuli nyingi sio tu kuzuia akili yako isubiri (kidogo) lakini pia inajisikia vizuri kuwa na tija. Niligundua kuwa pia ilifanya wakati uende kwa kidogo kidogo haraka sana pia. Kwa kweli unaweza kuingiza usumbufu wowote hapa ikiwa unaona inasaidia, nenda kwa hiyo.

Binge angalia maonyesho yako unayopenda!

Ninapendekeza comedies. Kicheko ni dawa nzuri na tunapojiingiza kwenye onyesho ambalo linachukua maumivu ya kungojea, akili zetu zinapata likizo ya mini!

Ungana na watu wanaopata

Ninapendekeza sana kuwa na mduara wa marafiki ambao unaweza kuenda kwa msaada na positivity. Inasaidia ikiwa marafiki hawa wanahusiana kabisa na kile unapitia kwa sababu wanaelewa zaidi ya mtu mwingine yeyote. Ikiwa hauna marafiki wowote ambao unaweza kuhusiana, kuna vikundi vingi vya usaidizi mkondoni na kwa mtu ambaye unaweza kupata. Ufunguo hapa ni kujikuta na watu mzuri. Nimefurahiya kuungana na mtu yeyote anayejaribu kupata mimba! Ni vizuri kila wakati kukuza ujana wangu, kwa hivyo tafadhali jisikie huru kujisajili kwenye idhaa yangu ya Youtube ninaposhiriki jinsi ninavyokabili safari hii kibinafsi. https://www.youtube.com/channel/UCsRShGLLig4r5BDPj2nLpeg/videos

Mafuta mwili wako, na akili yako

Iwe ni mjamzito au la, utunzaji mzuri wa mwili sio kitu ambacho utajuta. Chukua wakati huu kwenda juu zaidi na zaidi katika kujitunza. Kula kwa afya, mazoezi, na uombe / utafakari au kuchapisha njia yako kupitia TWW. Ni hisia nzuri kujua kuwa unaandaa mwili wako na akili yako tayari kwa mtoto, ikiwa inatokea mwezi huu au la.

Kuwa mtoto tena

Kumbuka wakati ulikuwa kwenye likizo ya majira ya joto na ulikuwa na wakati mwingi wa kuua? Ulifanya nini basi? Ikiwa ulipenda kuogelea na kucheza michezo na kufanya puzzles na kuchorea…. fanya hivyo kama mtu mzima. Furaha kidogo hajawahi kumuumiza mtu yeyote!

Muhimu zaidi- kuwa na fadhili mwenyewe unapopanda roller coaster ya mhemko ambayo TWW inakupitia

Kutakuwa na ups, kutakuwa na kushuka… na mwishowe kwa wanawake wengi (labda mwezi huu na labda sio), kutakuwa na mistari 2 ya rose ambayo ilistahili kungojea.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »