Mama mzazi huzaa mapacha - lakini mtoto mmoja ni wake wa kibaolojia

Mwanamke kutoka California amezungumza juu ya vita yake ya kumrudisha mtoto wake wa kibaolojia baada ya kupata 'mapacha' kama mama anayemwacha mtoto

Mwanamke huyo mwenye umri wa miaka 31, anayejulikana kama Jessica, aliingia makubaliano ya makubaliano na wanandoa Wachina ili wawe wao surrogate mama, ambayo alilipwa $ 30,000.

Mnamo Aprili 201 mama-wa-wawili alikuwa na kiinitete cha kiume aliyeingizwa na ndani ya wiki kadhaa akagundua alikuwa na mjamzito.

Lakini haikuwa hadi alipokuwa na skira ambayo waligundua alikuwa anatarajia mapacha.

aliliambia New York Post: "Hakuna wakati wafanyakazi wa matibabu waliotolewa na shirika hilo walisema kwamba watoto walikuwa katika sehemu tofauti. Kwa kadiri tunavyohusika, kiinitete kilichohamishwa kilikuwa kimegawanyika katika mbili na mapacha walikuwa sawa. "

Mapacha hao walizaliwa na C-Sehemu na Jessica alisema hakupata nafasi ya kuwaona kabla hawajachapwa viboko - ambayo ilimkasirisha sana.

Siku chache baadaye mama huyo wa Kichina alimwonyesha picha kupitia programu ya media ya kijamii, wakati huo mwanamke huyo alionyesha wasiwasi wake wa kwanza kwamba mmoja wa watoto hakuangalia asili ya Asia.

Jessica alisema kuwa watoto walikuwa na uchunguzi wa DNA uliofanywa kwa wiki moja au baadaye na kwa mshtuko wake ilifunuliwa kuwa yeye ndiye mama wa kibaolojia wa mmoja wao.

Ingawa ni nadra sana, muda wa matibabu kwa jambo hili ni uzani, ambayo mwanamke ambaye amebeba mtoto anaweza kupata mjamzito wakati mmoja kama yai la pili linaweza kutolewa wiki chache katika ujauzito.

Aligundua kutoka kwake shirika la uchunguzi kwamba mtu ambaye alifanya kazi huko alikuwa akimtunza mtoto wake kwani familia ya Wachina hakutamani kuhusika naye.

Pia walitaka fidia, lakini Jessica na mwenzi wake, sasa mume, Wardell, walikuwa wametumia pesa hizo.

Jessica alisema: "Tayari tumetumia pesa nyingi tulizopata kutoka kwa mkataba wa uchunguzi wa uaminifu, lakini sasa tulikuwa kwenye ndoano kwa maelfu ya dola.

"Lakini kipaumbele chetu cha kwanza kilikuwa kumrudisha Max. Kwa tamaa yangu, mfanyikazi wa kesi kutoka kwa shirika hilo alishikilia wazazi kumlea na "kuchukua" pesa tuliyodai Lius. Au, ikiwa hiyo haikufanya kazi, Lius alikuwa akifikiria kuweka Max juu ya kupitishwa, kwani walikuwa bado ni wazazi wake wa kisheria.

"Nililiambia shirika hilo bila shaka," Tunataka mtoto wetu, "lakini bado tutawajibika kwa muswada huo ikiwa tutamtunza."

Wenzi hao walikuwa na vita ya kusisimua ili mtoto wao arudishwe kwao, lakini karibu mwezi mmoja baadaye, na $ 3,000 kwa mawakili, Jessica alikutana na mtoto wake, ambaye walimpa jina la Malaki kwa mara ya kwanza.

Mpango umejadiliwa na vyama vyote sasa vinasemekana kuridhishwa na matokeo.

Malaki sasa ana miezi kumi na anafanya vizuri.

Jessica alihitimisha: “Sijutii kuwa mama mzizi kwa sababu hiyo inamaanisha kujuta mwanangu. Natumai wanawake wengine wakizingatia surrogacy wanaweza kujifunza kutoka kwa hadithi yangu. Na kwamba jambo zuri zaidi litatoka kwa bahati mbaya hii. "

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »