Mwanamke wa Australia anachagua IVF juu ya mwenzi

Mwanamke wa Australia amefunua kuwa amemuacha mwenzi wake kufuata matibabu ya IVF baada ya kufunua kuwa hataki watoto

Jasmine Richwol, 35, alikuwa na mwenzi wake kwa miaka saba kabla ya kujulikana kuwa hataki watoto.

Alifanya uamuzi mgumu wa kumuacha na azingatie matibabu ya IVF kwani hamu yake ya kupata watoto ilikuwa nguvu.

Hili ni shida ambayo wanawake wengi walio na umri wa miaka 30 hadi leo wanakabili, ili kufikia wanawake wengi kama angeweza, alitengeneza filamu, IVF dhidi ya moja.

Filamu fupi inaandika mawazo yake juu ya uamuzi uwezekano kuwa mama mmoja kupitia IVF, na familia yake wakitoa maoni yao.

Filamu hiyo imesababisha mabishano kadhaa huko Australia, ambayo Jasmine anahisi ni jambo zuri, kwani inakuza mjadala juu ya mada moto sana.

Anasema mwanzoni mwa filamu: "Kinachonishtua zaidi ni kufanya hakuna kitu, kungojea tu mabadiliko, bila kuchukua hatua yoyote. Ni ngumu sana kuona watu wakisonga mbele na maisha yao na nilihisi kama nilikuwa bado nimesimama.

"Hofu ya kutokwenda mbele na hii ni mbaya kuliko mchakato wenyewe."

Katika filamu hiyo, anazungumza na familia yake juu ya uamuzi wake na ingawa wanamwambia watamuunga mkono, wanamshauri afikirie kwa umakini sana juu ya hatma yake.

Jasmine anaongea kwa uwazi juu ya kutotaka kuachana na tarehe na lazima apitie mazungumzo yote madogo na kurudi na huko ambayo huja na uchumba.

Mwanachama wa familia ya kiume anamwambia dada yake na mama yake kwamba atalazimika kujua haraka sana ikiwa mwanaume huyo anataka kupata watoto na hiyo inaweza kuwa kubwa sana kwa mtu mapema sana katika uchumba.

Jasmine alisema: "Sitaki kukosa kuwa mama. Kuwa a mama moja hakika itakuwa changamoto, sikataa kwamba… naweza kujaribu tu kujipa nafasi nzuri na kila risasi ya kuwa mama mzuri. ”

Je! Wewe ni zaidi ya miaka 35 na unaona kama umepitwa na wakati wa kuwa mama? Je! Wewe au ungechukua hatua kama hiyo ya Jasmine? Tujulishe mawazo yako, barua pepe tj@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »