Vidokezo vyako vya Juu: Jinsi ya kuishi sindano!

Hakuna ushauri bora kuliko ushauri kutoka kwa mtu ambaye amekuwepo.

Kwa hivyo tukamgeukia mwanamke mzuri ambaye tulimpata kwenye Instagram ambaye yuko kwenye raundi yake ya tatu ya IVF, @Love, Tumaini & Sayansi ya IVF, na tukamuuliza azungumze nasi kupitia vidokezo vyake juu ya jinsi ya kuishi sindano!

Bahati ya Tatu Bahati

Mzunguko mmoja kamili wa ICSI na Utamaduni wa Blastocyst, mayai 15 yaliyokusanywa, mayai 13 yaliyowekwa ndani, embles 5 zilizohifadhiwa, kiiniteteti safi moja, mzunguko mmoja waliohifadhiwa, Mwambaa mmoja wa Endometrial, viinitete viwili vya waliohifadhiwa walihamishwa…. siku 12 za tendo la Krismasi).

Hii ni safari yangu ya IVF / ICSI hadi sasa

Nina umri wa miaka 25 Mwalimu wa Shule ya Msingi, ambayo kwa kweli sio kazi inayoenda vizuri kwa kusaidia matibabu ya IVF, lakini hiyo ni makala tofauti yenyewe!

Nina mchumba anayenisaidia sana, kwa kweli amepata 'IVF' na ameunga mkono na kunirudika na mimi kupitia mizunguko miwili ya IVF na BFN… mtunza fariti.

Faida moja ya hii kuwa duru yangu ya tatu ni kwamba nimejifunza jinsi ya kushinda athari mbaya za Regs Down na Stimms (kwa msaada wa rafiki wa familia ambaye ni muuguzi wa uzazi - malaika wangu wa mlezi wa IVF!)

Chini ni vidokezo vyangu ambavyo nimejifunza njiani. Hapana mimi sio mwanasayansi au mtaalamu wa matibabu, hata hivyo ikiwa safari yangu inaweza kusaidia mtu yeyote basi naiangalia kama fedha inayoishi katika dhoruba kubwa ya sindano, viwango vya juu, kiwango cha juu na uchunguzi mwingi!

Vidokezo vya kanuni za chini

0.5mg ya Buserelin kati ya 6-8:XNUMX kila siku. Down Regs ni kidogo. Sindano kidogo kama hiyo bado inaweza kuwa na nguvu sana.

Kuumwa na kichwa

Buserelin inajulikana kwa maumivu ya kichwa. Hawafunguki na ndio wameniacha nikiwa nimelala kitandani, nimelazwa kwenye chumba cha giza nikiuliza ikiwa inawezekana kichwa changu kinaweza kulipuka. Lakini…. Kisha nikagundua kuwa unapaswa kunywa lita 3 za maji au boga kila siku na ndivyo nilivyofanya na maumivu ya kichwa yalikwenda! Basi kunywa!

Jasho la Moto

Nina umri wa miaka 25 na kimsingi kuwa nimewekwa kwa njia ya wanakuwa wamemaliza kuzaa WTF, lakini jasho lisilo la kawaida lilinipata.

Ninaweza kuwa katikati ya somo la hisabati na ghafla nitaangaza nyekundu na kuanza kutapika, ni ngumu kuibadilisha. Kunywa husaidia sana lakini wakati wa Regs za chini, mimi pia huvaa tabaka nyingi. Kwa njia hii naweza tu kujiondoa na kujipaka nyuma wakati huu wa "wakati" ambao mimi ni mchanga sana kuwa na uzoefu.

Kulia

Hii inapaswa kuwa kwenye chupa. Kilio ndio athari yangu kubwa! Nadhani upande wa kisaikolojia wa IVF ndio mgumu zaidi kwangu na chini unanifanya nihisi kihemko.

Kwangu mimi siipigani, ni sawa kuwa na kilio kidogo, lakini basi ninahitaji tu kujikumbusha kuwa Regs za chini. Hakuna kingine. Mimi ni mweusi sana na mzungu na ninajiambia tu ... hii ndio unahitaji kufanya kwa lengo lako la mwisho ili kuwa na kilio kidogo na uendelee na siku yako!

Vichekesho na kutokwa na damu "Sio wewe si mjamzito?"

Hii ndio kick kubwa kwenye meno kwangu. Wewe Bloat, wewe bloat zaidi na zaidi. Wakati wa Stimms ningeweza kupita kwa kweli kama mjamzito. Ni ukatili gani. Hii inakuwa mbaya tu wakati una siku za kazini, nenda kwa vyakula fulani, anza kukataa chakula chako unachopenda, mtazamo wa kawaida kwenye tumbo lako kisha unapata ... "Ah sio mjamzito wewe?". Ambayo mimi kawaida hujibu hapana. Kufuatwa na "Una uhakika?" Kwa wakati huu kila kitu ndani yangu kawaida kinapiga kelele nina hakika umwagaji damu, tumbo langu la kitambara linathibitisha hii.

Walakini sana unahisi watu wanakuwa wasiojali (ambayo watu wengi ni) hawastahili hasira ya Down Regs au Stimms hasira! Hawajui hadithi kamili. Ndio inaumiza, inaniua kidogo ndani kwani natamani kusema ndio mjamzito, lakini siku moja nitakuwa na wakati huo. Ndio utahisi nyeti, bado uko kwenye rollercoaster yako ya IVF, lakini nimejifunga nanyi raundi hii. Badilisha vitu ambavyo ninaweza kudhibiti.

  1. Wodi yangu. Jiweke vizuri na upate kitu cha kupumzika. Sitavaa jumper yangu ninayopenda kama ndiyo ninaonekana kuwa mjamzito. Hiyo inazuia mtazamo wa tumbo na nahisi fahamu kidogo.
  2. Lishe yangu. Jambo lingine muhimu ni kuhakikisha unakula lishe bora. Hii haimaanishi lazima uanze kupekua avocados katika kila kitu na kukata vyakula vyako vyote unavyopenda kwani mabadiliko makubwa hayatakusaidia sasa hivi lakini ikiwa utakula chakula kisichokuwa na maana na unahisi kutokwa na damu hakuendi kukusaidia au kujithamini kwako. Muuguzi wangu wa uzazi / Malaika wa mlezi alinishauri kula chakula kidogo na mara nyingi. Hii inasaidia kupunguza urahisi wa kumengenya kando ya bloating na kuweka usumbufu wowote baada ya nyakati za kula kwa kiwango cha chini. Inafaa kujaribu!
  3. Fanya vitu kunifurahisha. Ikiwa ni usiku mbali, jioni ya sinema au hata chakula cha mchana tu na rafiki ambayo ninaweza kumaliza siti zote ninazopitia na kujadili uchunguzi wa mwisho… fanya hivyo! Huu ni mzunguko wako na hakuna atakayeupata kando na wewe na mwenzi wako.
  4. Usikae. Sisi sote tunapitia kipindi cha "kwanini sisi" lakini kwanini tujidhulumu. Niliona mengi haya kwenye usiku wa Mwaka Mpya haswa kwenye Instagram. Ninapenda kisingizio cha kuvaa na kunywa strawberry daiquiris lakini mwaka huu ukweli ni kwamba Down Reg alikuwa amenigeuza kuwa mtupu wa usiku na nilibadilishwa damu kiasi cha kwenda mbali na nguo za uzazi lakini hiyo ilikuwa ni sawa. Ni nini ni. Hawa wa Miaka Mpya, Siku za kuzaliwa, Matangazo ya ujauzito yataumiza lakini hazihitaji kuwa wakati wa kukaa kwenye BFN's, matokeo mabaya ya IVF na ukiukaji kadhaa tunapitia. Ni kweli ni sawa kwetu kuleta hisia hizi kila tukio? Hoja yangu ni kwamba, mateso ya IVF yanaweza kukukamata wakati wowote kwa hivyo usitumie hafla kama wakati wa kujiadhibu na hisia hasi ambazo labda umepata mamia ya nyakati tayari.

Maoni haya madogo yamenipata kwa mizunguko ya IVF ya 2.5 (katikati ya mzunguko 3 sasa) na nimejifunza kupitia marafiki na uzoefu. Wapitishe, washiriki katika jamii ya IVF ambayo inasaidia sana na wape tu kujaribu! Ikiwa tunaweza kufanya mzunguko wetu wa IVF iwe rahisi na kusaidia wengine na uzoefu wetu, inafaa kujaribu!

IVF ni kidogo lakini kuna maelfu ya hadithi za mafanikio na siku moja itakuwa yetu!

@ love.hope.ivf.science xxxxx

Ikiwa una vidokezo vyovyote vinavyohusiana na matibabu yako ya uzazi ambayo unadhani wengine watafaidika nayo, tungependa kuyasikia! Tupa sisi info info@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »