Sababu ya manii

Wakati niliamua nataka mtoto, kwa kweli sikuzingatia ukweli kwamba mtindo wa maisha ya mume wangu kama mchezaji wa bass kwenye bendi kwenye mwamba wa ulimwengu na safari ya kusonga inaweza kuwa na athari kwenye majaribio yetu ya kuwa na mimba.

Nakumbuka wazi kabisa, nikimtumia ujumbe mfupi siku moja, wakati alikuwa mbali na ulimwengu, akisema "Nataka kuwa mjamzito ifikapo Machi". Miaka minne baadaye, baada ya machozi mengi, kufadhaika na matibabu ya uzazi, mwishowe nilikuwa mjamzito.

Kuangalia nyuma, hii ilikuwa sana naïve ... pombe, usiku wa marehemu, chakula kibaya, bass moto ukipumzika kwenye eneo ambalo lazima lihifadhiwe baridi… ingawa kazi ya ndoto, hakika haifai manii kubwa…

Je! Ninawezaje kufikiria naweza kupata mjamzito haraka sana? Hapo zamani hatukujua kuwa mtindo wa maisha una athari kubwa sana kwenye ubora wa manii.

Hakuna mtu aliyetuambia kuwa tukibadilisha mtindo wetu wa maisha tunaweza kufanya mabadiliko. Baada ya miezi ya kujaribu bila kufanikiwa na mtihani ambao ulithibitisha kwamba manii ya mume wangu inahitaji msaada, mume wangu aliambiwa wachukue virutubishi. Hatukujua kweli ndani yao. Tulichukua tu vitamini kadhaa kutoka kwa kemia.

Safari yetu ya uzazi iliisha vizuri, na tuna mapacha wawili wenye umri wa miaka saba wa IVF, lakini nilitaka kuhakikisha kuwa unapata majibu ya maswali ambayo ningetaka ningeliuliza miaka yote iliyopita.

Nilimgeukia Dk Ahmed Ismail kutoka Kliniki ya Queens huko London na kumuuliza atuambie juu ya mambo ambayo yanaathiri manii. Utaona kutoka kwa utangulizi wake kuwa anajua mambo yake !!

Bwana Ahmed Ismail ni mmoja wa washauri wanaoongoza duniani wa Wanajinakolojia na Uzazi. Kama Mwanzilishi wa Kliniki ya Queens (Harley Street) na, hivi karibuni, Kliniki ya Queens & Clinic ya Gynecology ya London (mazoezi yake mpya huko 75 Mtaa wa Wimpole), Bwana Ismail ana orodha ya wateja wasomi sana, na baada ya kufanya kazi na icons za ulimwengu, watu mashuhuri, wanasiasa na kifalme, utaalam wake unajulikana ulimwenguni kote. Yeye pia yuko kwenye Jopo la Wataalam wa Uingereza katika Wanajimu na Wataalam wa kizazi, Jopo la Briteni la Madaktari wa Kiongozi, na Mtu wa Chuo cha Royal cha Waganga wa watoto na Wanajinakolojia.

Kuongeza urithi wake wa uzazi, 'mawazo yake nje ya sanduku' yamesababisha utangulizi wa hivi karibuni, wenye mafanikio wa Vitamini vya Juu vya Potency na Antioxidants, ambayo huongeza na kuboresha zifuatazo.

  • Uchambuzi wa shahawa, morphology, motility na kugawanyika kwa DNA.
  • Ubora wa ovari na hifadhi ya ovari (AMH).
  • Kuongezeka kwa kiwango cha mafanikio ya uja uzito na kuchukua watoto wa nyumbani, asili na ART.

Dk. Ismail anapendekeza virutubishi vya mdomo wapewe kati ya itifaki ya intravenous na anasema kwamba hii imeonyesha uboreshaji wa awali katika ubora wa manii na kazi ya ovari.

Je! Wanaume wengine huzaliwa na manii ya uvivu au ni mtindo wao wa maisha unaoharibu ubora?

Kwa kweli jibu ni wote wawili. Ingawa maisha ya mwanaume yana athari kubwa juu ya ubora wa manii yake, mtindo wa maisha na lishe ya mama unaweza kuathiri maumbile ya mtoto wake ambaye hajazaliwa na mfumo wa kinga. Lishe ya mama, dawa anayochukua, pombe yeye hunywa na sigara anaovuta sigara ni vitu vyote ambavyo vinaweza kuharibu tishu za testicular, na kusababisha kasoro kuzaliwa.

Je! Ni sababu gani za maisha zinaharibu kwa wanaume na ni nini sababu hizi zinafanya?

Kuna sababu nyingi ambazo zinaweza kuharibu manii: Uvutaji wa sigara, pombe, chakula cha haraka, mafadhaiko, joto kupita kiasi, chupi kali, na wenzi wengi wa ngono…. Chaguzi hizi mbaya za maisha husababisha 'mafadhaiko ya oksidi'. Inaaminika kuwa mkazo wa oxidative huathiri vibaya utasa wa kiume. Hii inamaanisha kuwa uzalishaji wa oksijeni tendaji unazidi kinga asili ya antioxidant ya mwili, kwa kuweka tu, mtindo mbaya wa maisha husababisha upungufu wa kiasi cha oksijeni kufikia tishu ambazo zinaweza kuharibika kwa manii.

Ikiwa una kazi unayoipenda, lakini kazi ambayo sio nzuri kwa manii yenye afya, unaweza kufanya nini? Je! Kupenda kwa nyota za kuzeeka za mwamba Mick Jagger na Rod Stewart kulifanikiwaje kupata watoto?!

Mick na Fimbo wote wawili wanathibitisha ukweli kwamba haifai kuacha kazi unayopenda ikiwa haifai manii yenye afya, jaribu tu kuwa na maboresho katika mtindo wako wa maisha na kupunguza mambo mabaya ambayo yanazunguka kazi hiyo; punguza ulaji wako wa pombe, acha sigara na kula vizuri. Sio lazima ukae kikao cha marehemu, ni chaguo. Mbali na kufanya mabadiliko ya nadharia, angalia kuchukua virutubisho vya uzazi wa uzazi.

Je! Unapendekeza nini? (Ni nini katika virutubishi ambavyo hufanya mabadiliko kama haya / Je! Virutubisho hizi zinafanya nini?)

Kazi yangu kama daktari ni kuboresha ubora wa tishu za testicular ya mgonjwa wangu na kugeuza ubora wa manii kwa kutumia virutubisho vyote vya uzazi wa mdomo na kupasuka kwa antioxidant ya ndani na vitamini vyenye kiwango kikubwa cha umbo la kila mtu, kulingana na umri, uzito wa mwili na mtindo wa maisha. Ninapendekeza Aina ya Sayansi ya Pwani ya virutubisho vya kuzaliwa kabla na kuzaliwa kwa wagonjwa wangu. Pamoja na virutubisho za nadharia tunatafuta kujaza antioxidants zinazopatikana kwenye shahawa zenye afya: Vitamini E, vitamini C, kutengana kwa superoxide, glutathione na thioredoxin.

Hizi antioxidants zinageuza shughuli za bure za kimkakati na hulinda manii kutokana na hali mbaya za maisha:

Je! Kila mwanaume anayewachukua wataona uboreshaji katika manii yao?

Ni ngumu kusema hivyo kila mwanadamu ataona uboreshaji, lakini naweza kusema kwamba nimeona maboresho makubwa katika morphology na motility, kwa wagonjwa ambao wamechukua kiboreshaji cha uzazi wa kiume. Katika miezi 18 iliyopita tumeona, kupitia mchanganyiko wa uingizwaji wa vitamini na madini kadhaa ya juu na virutubisho vya mdomo, uboreshaji wa kushangaza kwa ujauzito wa asili kwa wagonjwa walikuwa wanapanga kwenda kwa IVF.

Unahitaji kuchukua virutubisho hivi kwa muda gani?

Nilipendekeza kuchukua virutubisho hizi miezi 3-6 kabla ya kuanza familia. Baada ya hapo, mwanaume anapaswa kupimwa ili kufuatilia uboreshaji wa ubora wa manii, morphology, motility, kuhesabu na kugawanyika kwa DNA.

Ikiwa unajitahidi kupata mimba, zungumza na daktari wako. Hakikisha una vipimo vyote vinavyohusika na uelewe ni nini shida ni muhimu ili uweze kufanya mabadiliko sahihi ikiwa ni lazima. Unaweza kumfuata Dk Ismail kwenye Twitter: @DoctorAIsmail.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »