Mwigizaji Jessica Chastain ametoa dola 2,000 kwa mfuko wa uzazi wa mwanamke

Mwigizaji wa Hollywood Jessica Chastain ametoa pesa elfu mbili kwa mfuko wa uzazi wa mwanamke baada ya kukosoa chapisho la media ya kijamii

Mwigizaji huyo wa miaka 40 aliweka picha yake mwenyewe kwenye Instagram akiwa amevalia T-shati na kauli mbiu 'Tunapaswa Sawa Wanawake wote'.

Jessica anasemekana alikuwa wa kike anayesimamia kwa muda mrefu na anayeunga mkono usawa wa wanawake, na pia alikuwa akifanya kampeni kwa wanawake kuweza kupata huduma bora za afya ya uzazi.

Lakini mtumiaji wa Twitter, Karin Schultz, aliitikia barua hiyo akisema kuwa anawasaidia tu wanawake ambao ni walezi wa kuzuia mimba.

Alisema: "Ndio wanawake wanaomwamini Mungu na kuunga mkono Waliozaliwa. Ningekuwa aina ya kike. "

Mwigizaji huyo alichukua wakati kujibu maoni hayo kwa kusema: "@karinhschulz Ndio unaweza kuamua ni nini sahihi kwako. Mimi ni chaguo la kweli na ninaamini kuwa kila mtu ana haki ya kufanya uamuzi wao wenyewe. Nilisoma juu ya safari yako ya kuwa mama na ilinivunja moyo. Natumai kuwa ndoto yako itatimia katika 2018! Nakupenda sana. "

Ni wakati huo ndipo inaonekana kuwa Jessica alikuwa amekuta ukurasa wa Karin wa GoFundMe ambapo alikuwa akifanya pesa kupata $ 5,000 ili kuwa na matibabu ya uzazi.

Wakati huo ndipo Jessica alipotuma: "@karinhschulz Macho yangu yamejaa machozi niliposoma hii, mpenzi Karin. Nina imani kama hiyo katika ndoto yako. Usikate tamaa dada. Ni kwa hatia yako. "

Karin ameolewa na mumewe Jeremy kwa miaka mitatu na amekuwa akijaribu kupata mimba tangu wakati huo.

Wenzi hao waliamua tafuta msaada kutoka kwa daktari wa uzazi mwaka uliopita.

Alisema kwenye ukurasa wake: “Tuligundua kuwa tutahitaji msaada wa kuwa mjamzito. Ilikuwa inasikitisha sana kusikia matokeo haya. Nilihisi kama nimeshindwa Jeremy. Wazo la kuwa na sisi kwenda kwenye deni ili kuwa mjamzito lilinifanya niwe huzuni sana. Ni ngumu kujua mwili wako hafanyi kile inastahili kufanya. Lakini hata kupitia hayo yote, tunakumbuka kuwa Mungu ni mwaminifu na wa kweli, na ana mipango mikubwa kwetu. Anajua matakwa ya mioyo yetu kuwa wazazi. "

Wanandoa hadi sasa wameongeza $ 4,700 kwa matibabu yao ya uzazi.

Kuona hadithi ya Karin na Jeremy bonyeza hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »