Kampuni ya Hoteli ya Hindi inatangaza italipa kwa wafanyikazi wanawake kuwa na matibabu ya IVF

Moja ya minyororo ya hoteli kubwa nchini India imetangaza kuwa itawalipa wafanyikazi wake wa kike wanaopokea matibabu ya IVF

Katika taarifa fupi iliyotolewa katika wavuti ya Kampuni ya Hoteli ya Hindi, kampuni ya wazazi ya Taj Hoteli ya India, inasema imeunda juhudi kuleta fursa sawa kwa wanawake.

Mojawapo ya sera mpya zilizotangazwa ni kurudisha gharama kwa kile kampuni inachokiita 'upanuzi wa familia' na matibabu kwa jumla ambayo hushughulikia taratibu mbalimbali za matibabu pamoja na Matibabu ya IVF, kufungia yai, kiinitete na manii pamoja na kuingiza bandia.

Dk PV Murthy, makamu wa rais mwandamizi na mkuu wa ulimwengu, Rasilimali watu, IHCL, alisema, "Tumekuwa tukiungana katika kushikilia sababu ya wanawake. Ugani wa faida za matibabu na mpango wa uhamishaji wa wanawake unaambatana na kujitolea kwetu kuhamasisha wanawake kwa majukumu anuwai katika kampuni. "

Kampuni hiyo ilisema ilisaidia katika kuwezesha washirika wa wanawake kuchukua hatua kwa kuvunja mitazamo ya jinsia. Kampuni hiyo pia hutoa miezi saba ya likizo ya mama ya kulipwa, na chaguo la 'Upungufu wa Akina mama' kwa miezi mitatu ya ziada mara kipindi cha likizo ya kisheria kitaisha.

Vyombo vya ujenzi vya kulazimisha katika hoteli zote zimekuwa hatua nyingine muhimu na IHCI

Inaaminika mipango imeundwa kujaribu na kuwabakiza wafanyikazi wengi wa kike, ambao wanasemekana wanawekwa chini ya shinikizo kutoka kwa familia zao wakati wake ni kuwa na watoto.

Habari inafuatia tangazo kutoka kwa kampuni zingine ulimwenguni ambazo hutoa bima au IVF faida za mfanyakazi kwa gharama ya matibabu ya uzazi.

Starbucks, Pinterest, Spotify na Facebook zimeorodheshwa kama kampuni nzuri zaidi kufanyia kazi linapokuja suala la matibabu ya uzazi.

Je! Unafanya kazi kwa moja ya kampuni hizi? Je! Umechukua faida ya faida ya uzazi? Tunapenda kusikia hadithi yako. Wasiliana kupitia kurasa zetu za media za kijamii, @ivfbabble kwenye Facebook, Twitter na Instagram

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »