Wakati huu Mwaka ujao! Maonyesho yangu ya runinga nipendayo kufanya kazi na Sara Marshall Ukurasa

Katika miaka ishirini iliyopita nimefanya kazi kwenye vipindi kadhaa vya kushangaza vya Runinga… .Tuzo za MTV, Sauti, Imetoka Kuimba kucheza, Juu ya Mapapa na mengi mengine mengi.

Nina bahati sana kwamba ninakutana na watendaji wa ajabu, waandishi, watangazaji na wasanii kila wiki moja, kwenye kila aina ya vipindi vya Runinga. Walakini, onyesho moja ambalo mimi hufanya, ambalo halina mtu yeyote maarufu juu ya muswada huo, (vizuri, mbali na mwenyeji wa kipindi cha show, Davina Mccall), ni moja wapo ya ninayopenda wakati wote, kwa sababu ni juu ya kweli maisha na kufanikisha ndoto.

'Hii Wakati Ujao' kwenye ITV ni juu ya kuweka lengo la maisha na kufanya bidii yako kufikia lengo hilo kabla ya mwaka.

Tunatoa filamu kwanza, halafu mwaka mmoja baadaye, tunarudi studio kwa ufunuo wa kihemko. Ingawa kwa mtazamaji nyumbani, Davina anavuka hatua katika sekunde chache ili kujua kama ndoto hiyo ilifanikiwa, kwa kweli, miezi 12 ngumu ya bidii imepita.

Nimepoteza hesabu ya idadi ya wanaume na wanawake wa ajabu ambao wamekuja kwenye show kuahidi kwamba 'wakati huu mwaka ujao tutakuwa wazazi'.

Mimi huhisi kila wakati kuwa na uhusiano na wanandoa wa nadharia, kwani ninaweza kuelewana jinsi wanavyohisi, licha ya miaka tisa kupita tangu matibabu yangu ya uzazi. Licha ya huzuni ya wazi ambayo inakuja na kila vita dhidi ya utasa, kila mwanaume na mwanamke ambaye amekuja kwenye onyesho hilo amezungumza juu ya lengo lao kwa moto na azimio machoni mwao. Ni kwa nini, wakati wa mwaka unafika wa utaftaji wa tasnia, kuona ikiwa walifanikisha lengo lao, mara chache hakuna jicho kavu katika studio.

Na hakukuwa na ubaguzi wowote wakati tulipofika kuona kilichotokea kwa David na Sara-Lee ambao wamekuwa wakijaribu watoto kwa miaka mingi

Wangeweza kupitia maumivu mengi ya moyo kufuatia matibabu ya IVF yaliyoshindwa. Walikuwa wamegeukia ufadhili mpya ambao ulipatikana kupitia kazi ya David katika jeshi kwa jaribio lao la mwisho.

Wakati Davina alivuka studio kwenda kwa "mlango wa uchawi" kwa kufunua, sote tulishikilia pumzi zetu

Walakini, mlango haukufunguliwa !!… badala yake tunakata kuishi kwa wanandoa nyumbani na watoto wao mapacha wa wiki moja! Ilikuwa wakati wa kichawi kweli!

Kuna hadithi nyingi zaidi nzuri bado zinazokuja kwenye onyesho, lakini siwezi kuzungumza juu yao hadi watakaporushwa

Walakini, ninachoweza kusema ni kwamba, kila hadithi, ni hadithi ambayo itakutia moyo na kukupa tumaini ambalo unahitaji. Ndio, ni muhimu kuwa na ukweli juu ya viwango vya mafanikio linapokuja suala la matibabu ya IVF, lakini ni muhimu vile vile kushikilia kwa matumaini na matumaini ili kudumisha akili nzuri na hisia za ustawi.

Ikiwa wewe ni shabiki wa onyesho na unafikiria ungetaka kuja na kushiriki lengo lako, nijulishe tu na nitamwambia Davina. Yeye ni mtu mzuri sana na huwa ananiuliza "ni vipi IVF inaendelea?!" Angekufanya uhisi kana unaongea na rafiki wa zamani (na yeye hupa mrembo bora kabisa!)

Fikiria .. nitumie barua pepe ikiwa una nia ya Sara@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »