Ninauza mavazi yangu ya harusi kulipia IVF ya dada. Umefanya nini ili kumudu matibabu?

Matibabu ya IVF sio bei rahisi, haswa sasa wakati NHS IVF inapunguzwa, imezuiliwa au kusimamishwa kabisa na jeshi lote la vikundi vya waalimu kliniki kote Uingereza

Kwa hivyo, ni jibu gani ikiwa unajikuta na maswala ya uzazi na hauna pesa za kutimiza ndoto yako ya kuwa mzazi?

Kweli, wanawake mmoja kutoka Cambridgeshire wanamsaidia dada yake kupata pesa kwa kuuza mavazi yake ya harusi.

Sara Young wa miaka XNUMX aliamua kuuza mavazi yake mazuri ya Mia Sposa kupitia yeye Facebook ukurasa wa kuinua fedha kwa dada yake, matibabu ya uzazi ya Louise Shanks.

Louise, ambaye anaumwa na syndrome ya ovari ya polycystic, tayari imekuwa kupitia matibabu ya uzazi kwa kutumia clomid, lakini haijafanya kazi kwake bado.

Sara na familia yake wanatarajia kuongeza pauni 5,000 kwa Louise na mwenzi wake, Kevin, kupata Matibabu ya IVF.

Pia ameongeza mengi kwa matibabu yake ya zamani kwa kuhudhuria mauzo ya buti za gari na hivi karibuni ameanzisha a Msamaha ukurasa.

Sara akamwambia Habari za Cambridge: "Ningependa kuweka mavazi yangu, lakini kwa maana hiyo hiyo, ikiwa itamsaidia basi nitauza.

"Tiba hiyo itagharimu $ 5,000. Ninajaribu kuiuza kwa dola 700.

"Imemuathiri kidogo. Amekuwa akijaribu matibabu kwa miaka mitatu lakini haifanyi kazi. Sisi sote tumesaidia kuifadhili kwa kufanya mauzo ya buti za gari, lakini matibabu hayakufanya kazi.

"Nataka awe mama mama."

Louise alisema alikuwa akijaribu mtoto kwa miaka nne bila mafanikio.

Mtoto huyo mwenye umri wa miaka 32 alisema: “Nataka sana kumshukuru Sara, ikiwa hakuwapo kunisaidia sijui nitawezaje kuwa mkweli.

"Ikiwa naweza kupata mtoto mmoja wangu, nitafurahi. Ninamshukuru sana. "

Je! Umefanya nini kuweza kumudu matibabu ya uzazi? Aliamua tena? Kuchukuliwa mikopo? Ungependa kusanidi kurasa za ukuzaji watu Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Maoni haya yamefungwa

Tafsiri »