Kim Kardashian anafichua anataka 'mtoto mmoja zaidi' kupitia surrogate kukamilisha familia yake

Nyota wa runinga wa ukweli na mama wa-watatu Kim Kardashian ameonyesha kuwa anataka mtoto mmoja zaidi kupitia surrogate kukamilisha familia yake na Kanye West.

Aliwaambia Live na Kelly na majeshi ya Ryan, Kelly Ripa na Ryan Seacrest kwamba atazingatia moja zaidi.

Kim, 37, na mume wa rapper, Kanye hivi karibuni amemkaribisha Chicago mwenye umri wa miezi nne kupitia surrogate.

Alisema: "Labda nitajaribu moja zaidi. Nimefurahiya sana mchakato wa ujasusi, nilifurahiya kubeba lakini haikuwa chaguo kwangu kwa mtoto huyu au kwenda mbele… .Ninaweza kutumia wakati na watoto wakubwa kuwazoea mtoto mpya. "

Kim ilibidi achague surrogate baada ya kuambiwa na madaktari wake wa uzazi kwamba alikuwa akiweka maisha yake hatarini ikiwa anachukua mtoto mwenyewe, kwa sababu ya hali ya ugonjwa wa mwili.

Moja ya sababu kuu za hatari kwa watu walio na accreta ya placenta ni upungufu mkubwa wa damu baada ya kuzaa.

Alifunua pia kuwa anataka mama mzazi kujua ni nani wenzi hao walikuwa sahihi tangu mwanzo kutokana na 'watekaji wazimu'.

Kim alielezea kuwa alihisi kwamba anataka kumpa surrogate chaguo la kuwachagua kama vile wao wanavyomchagua.

Alisema: "Unapoanza mchakato huu, sio lazima uwajulishe ni wewe. Lakini nilitaka kumpa fursa ya kuchagua sisi pia. "

Dada wa Kim Khloe hivi karibuni alimzaa binti, True Thompson baada ya miaka ya kuamini kuwa labda hautawa mama, kwa sababu ya maswala na uzazi. Alizaa mnamo Aprili huko Cleveland.

Je! Ulitumia surrogate kupata watoto wako? Mchakato ulikuwaje kwako? Je! Ulifanya hivyo huko Uingereza au Amerika? Tunapenda kusikia hadithi yako, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »