Nguvu ya #ttctribe, na Hollie Shirley

Habari wapenzi wangu! Karibu tena na Mei yake, jua lake, na likizo nzuri ya benki huko Uingereza!

Kwa hivyo wikendi iliyopita ilikuwa ya pili ya IVF Babble #TTClunch huko Manchester, na hehe, ilikuwa siku ya kushangaza kama nini! (Ninamaanisha, mbali na simu ya 6 asubuhi kuamka lakini hey, ni kwa ajili yenu nyinyi kwa hivyo inafaa)

Tulikuwa na zaidi ya watu 80 kuja kukutana na watu wengine, kusikiliza spika zetu na kuzungumza juu ya vitu vyote vya IVF. Niliheshimiwa sana kuweza kuwa sehemu ya siku hii na kushiriki hadithi yangu mwenyewe na kila mtu aliyekuja. Asante kubwa kwa Sara na Tracey kwa kuandaa mkutano huu. Siku zote nimekuwa nikifikiria "vikundi vya msaada" kuwa hali hii ya kufadhaisha, lakini mkutano huu unathibitisha kwamba kilabu cha kupambana na uzazi ni kilabu cha kufurahisha, cha kufurahisha na chenye nguvu na sote tunasaidiana sana.

Asante sana kwa wasemaji wazuri wa siku hiyo pia, ambaye aliongoza, kufahamisha na kufariji kila mtu kwenye chumba:

Cat Strawbridge kutoka Mtandao wa uzazi, Natalie Silverman kutoka Podcast ya uzazi, kipaji Dr Peter Kerecsenyi kutoka Uwezo wa kuzaa Manchester, Rosie Tadman lishe wetu mzuri na Sarah Banks, mkufunzi wa maisha ya kushangaza ambaye sisi sote tunataka katika maisha yetu kila siku!

Nadhani kila mtu alitoka siku hii anajisikia vizuri zaidi juu ya safari yao na kujua kuwa haijalishi upo kwenye barabara hii, kuna watu kila wakati wa kuongea na wewe na kukuunga mkono. Ambayo inanileta kwenye mada yangu inayofuata.

Nguvu ya Instagram

Baada ya kashfa ya "Relaxgate" wiki chache zilizopita, kumekuwa na ongezeko kubwa la shughuli kwenye ukurasa wa Instagram wa #TTCTribe pamoja na kushiriki hadithi zao wenyewe, safari na kiwango kikubwa cha msaada ambacho kinamwagwa ni cha kushangaza, na kabisa kusema ukweli. Y'all ni ya kushangaza.

Hakuna mtu anayewahi kutarajia jinsi bidii ya kuwa na familia itakuwa.

Kwangu, hii imekuwa miaka mbili ya kujaribu, na wacha nikuambie, kwamba s *** ni ngumu! Hasa wakati kila mtu karibu na wewe anaacha watoto kama biashara ya mtu yeyote, na kukupa ushauri mzuri lakini sio ushauri! Unaweza kujikuta ukiifunga mbali na familia, marafiki, mambo ambayo hapo zamani ulipenda kufanya, yote katika hamu ya kupata mtoto wako. Unabadilisha kila kitu maishani mwako - lishe yako, unapunguza kahawa, unaacha kwenda nje na kuona marafiki, unabadilisha kila bidhaa ya kusafisha na utaratibu wa skincare ndani ya nyumba yako, unakuwa wa pekee na duni.

Ni ngumu sana kupita na sehemu mbaya zaidi ni kwamba isipokuwa unayo rafiki duni, unahisi kana kwamba hakuna mtu anayeelewa kile unapitia.

Sasa niko wazi kabisa juu ya mapambano yetu ya utasa. Heck, niliandika kitabu juu yake. Na kwa njia nyingi, nina bahati. Nina msaada wa kushangaza na kutia moyo kutoka kwa familia na marafiki ambao wamechukua wakati kuelewa hali yangu na kujua nini cha kusema na nini cha kusema. Lakini kuna kitu cha kipekee na cha kipekee juu ya kufarijiwa na wengine ambao wamevumilia mapambano sawa.

Wakati wa mchakato wangu wa uandishi nilitaka kusikia kutoka kwa watu halisi ambao wanapitia s sawa na mimi, kwa hivyo niliamua kutafuta hashtag #infertility kwenye Instagram kuona kama kuna watu pale ambao naweza kuwafikia. Niligundua kupitia akaunti za umma ambazo zilitumia hashtag ya #infertility na nikapata idadi kubwa ya wanawake ambao walikuwa wanashiriki vita yao na utasa. Ilikuwa pumzi ya hewa safi kufuata safari yao - kwa kweli sikuwa peke yangu! Kwa sababu wengi walikuwa sasa ni wajawazito na wanaendelea kushiriki hadithi zao, wanawake hawa pia walinipa tumaini. Wengi wana kurasa zao tofauti za utumiaji wa kurasa za kufuata za Instagram, kitu ambacho nimechagua kutofanya, ni msukumo na hutoa tumaini.

Mara tu nilipoingia, niligundua kulikuwa na maelfu ya watumiaji wa Instagram kama mimi ambao wamejitolea akaunti zao kushiriki safari yao.

Niliweza kushiriki na wanawake ulimwenguni kote wanaopambana na utasa kwa maeneo yote, kupata ufahamu juu ya ambayo virutubisho kuchukua na matibabu ya uzazi kutafuta, maswali ya kumuuliza daktari wangu, vitabu kusoma na mengi zaidi. Bado tunatumia zawadi na kadi za kila mtu wakati mtu mwingine tena anapata mtihani hasi wa ujauzito. Tunajiingiza na tunajua kuwa tunaeleweka. Wengi wao sijawahi kukutana nao na sitawahi kukutana nao, lakini nawachukulia kama dada zangu - "TTC (kujaribu kuchukua mimba) Dada." Baadhi ya dada wa TTC wanapambana na Endometriosis, AMH ya chini, PCOS, isiyoelezewa au Uzazi wa Kiume wa Factor. Wengine wanajaribu duru yao ya kwanza ya blomid, wakati wengine wako kwenye raundi yao ya tano ya IVF. Hadithi zetu hazifanani, lakini sote tunashiriki dhehebu la kawaida ambalo linatufanya tuunganishwe.

Kundi hili la ajabu la watu linanitia moyo na kunifanya niwe mzuri. Wakati mimi haja ya kutoa hasira yangu, kufadhaika au huzuni, kundi hili ni hapa kwa ajili yangu, na kufunika mikono yao karibu karibu na mimi kuruhusiwa kujielezea mwenyewe bila uamuzi, hakuna ng'ombe na hakuna hofu ya kuambiwa "kupumzika na kuacha kufikiria juu ya hilo ". Jumuiya hii ni nguvu na ya kusisimua, na ikiwa unajisikia kama unahitaji kuzungumza, angalia tu hashtag #IVFSTRONGERTOGETHER, #TTCTRIBE, #INFERTILITYAWARENESS na utapata. Tutakukaribisha ndani na sikiliza na tupe chochote tunachoweza kukusaidia.

Hizi kukutana na IVF Babble kuongeza kwa msaada huu na kutukumbusha sote kwamba bila kujali, hauko peke yako.

Natumahi nyote mlikuwa na wakati mzuri Jumamosi. Najua timu ya IVF Babble iko kwenda US kufanya #ttc huko na pia nyingine katika wiki zijazo nchini Uingereza juu ya 'mchango wa yai na manii'. Lakini ikiwa ungetaka kushikilia moja katika mji wako, tujulishe kwenye maoni au kwenye @ivfbabble (kwenye Facebook, Twitter na Instagram)

Hadi wakati mwingine,
Hx

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »