Mwanamke anawataka wataalamu wa uzazi kuhusika katika matibabu ya saratani

Mwathirika wa saratani mwenye umri wa miaka 31 anatoa wito kwa wataalam wa uzazi kuhusika katika mipango ya matibabu wakati wa kushughulika na mgonjwa wa saratani

Becki McGuinness aligunduliwa na mgongo na sacrum kansa miaka kumi iliyopita, lakini hakupata ushauri wowote juu ya upotezaji wa uzazi wake wakati huo.

aliliambia Metro alipitia miezi sita ya chemotherapy na tiba ya radiotherapy, na kwa kushukuru akapona kamili - na sababu moja mbaya.

Mara baada ya matibabu kukamilika alianza kuanza kwa kumeza.

"Nilitahadharishwa kuwa kuna nafasi ninaweza kuwa duni, lakini usijali kuhusu hilo kwani haliingii kwa kila mtu, "anasema Becki. "Sijawahi kuambiwa niwe macho kwa dalili kadhaa ambazo zilikuwa dalili za kumalizika kwa kuchelewa, niliambiwa ikiwa utashika moto unaweza kuwa unapitia. Kuna haja ya kuwa na muuguzi mtaalamu ambaye anajua kuhusu saratani na uzazi pia. "

Haikuwa hadi baadaye baadaye wakati Becki alipokutana na daktari wa watoto kwamba aliambiwa uzazi wake ungeweza kuokolewa - ufunuo mkubwa unaokasirisha.

Alisema: "Haijisikii kama wanamuona mtu mzima, ni nini utapoteza na jinsi vitakavyokugusa, wakati niliambiwa nina saratani niliambiwa" sina wakati "wa kuokoa uzazi wangu - lakini walikuwa wanazungumza zaidi ya mwezi mmoja kwangu. "

Kwa miaka alikuwa na uchungu mno kuongea juu ya uzoefu wake, lakini miaka miwili iliyopita alizindua Kampeni mbaya ya Mzunguko.

Anataka washauri wa uzazi wajihusishe mara tu mgonjwa atakapopatikana na saratani na utunzaji wa uzazi kuwa sehemu ya kazi ya mpango wowote wa matibabu.

Alisema: "Wakati nilikuwa na saratani mnamo 2008 hakuna mtu alikuwa akiongea kidogo juu ya kutoa msaada wa kihemko kwa kupitia hilo au nafasi ya kupoteza uzazi," anasema.

"Hilo sio jambo baya kabisa, hata ingawa nilimuuliza daktari wangu wa oni, nilitaka kuhifadhi uzazi wangu na mama yangu amezunguka pande zote kliniki za uzazi kwani tulikuwa na wakati wa kutosha wa kuhifadhi lakini wakati ulinipitisha. "

Je! Umekuwa na uzoefu kama huo? Hadithi yako ni nini? Tuma barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »