Kuvunja Ukimya wa Utasa kwa njia ya muziki, na Kip Russell

Wakati nilipokuwa nikivinjari watu wa ajabu kwenye instagram hivi karibuni, nilikatika na msanii anayeitwa Kip Russell ambaye alikuwa akiendeleza wimbo alioutoa hivi karibuni unaitwa 'Kila mwezi analia' kutoka kwa albam yake 'The Spot of Life'.

Niliisikiza na kuipenda. Lakini, niligundua wimbo ulikuwa juu ya nini na hadithi nyuma yake niliipenda zaidi.

Hapa, Kip anatuambia juu ya mapambano yake ya miaka 4 ya ujauzito, na jinsi ambavyo hakuacha tumaini la kupata mtoto, licha ya kufadhaika kabisa na kufadhaika.

"Mimi na mke wangu tulijaribu kwa miaka 4 kupata mtoto. Ilikuwa safari ndefu iliyojaa mapigo, magoti, na machozi mengi lakini mwishoi, furaha nyingi….

Mke wangu na mimi tulikuwa na miaka 10. Tumeolewa miaka 6 sasa. Wakati wa ndoa ya kwanza tulijaribu mara moja kuwa na mtoto anayefanya vitu vya kawaida kama kuangalia ovulation na kutamani bora. Baada ya mwaka wa kwanza tulikuwa tunasumbuka kidogo lakini hatukuwa na haraka sana kwani mwaka wa pili tuliendelea kufikiria labda kuna kitu kibaya.

Marafiki zetu wote walifanya ionekane rahisi sana.

Kwa kuwa hatukutumia aina yoyote ya udhibiti wa uzazi wakati wa uchumba na sasa karibu miaka miwili ya kujaribu ilikuwa iliyopita, tuliamua labda tunapaswa kukaguliwa. Mfano ulikuwa tayari ulikuwa wa kipindi, mwezi mpya, mzunguko wa kufuatiliwa, kufanya mapenzi na tumaini tunapata mjamzito, lakini, wakati mtihani wa ujauzito ulionyesha hasi, au kipindi cha mke wangu kilifika, atakuwa kwenye furaha kwa siku chache .

Ningefanya bidii yangu kuchukua roho zake lakini hadi kufikia mwaka wa tatu wote tulikuwa tumechoka.

Sote wawili tuligunduliwa kwa maswala ya utasahii na vipimo vilidhihirisha kuwa mke wangu alikuwa na maswala ya utasaji isiyoeleweka. Ilichukua miezi michache zaidi ya kuongea na mke wangu kuchukua hatua. Kutoka kwa malezi yake hii ilikuwa mwiko sana na yeye ni faragha sana.

Mwishowe tulikubaliana tukiwa tayari kuweka vidole vyako majini, na kujaribu raundi chache za IUI, Clomid nk nadhani hii iliweka shinikizo zaidi kwa mke wangu. Sasa ilikuwa kweli zaidi. Alihisi kama anahitaji KUFUNGUA na kupata mjamzito. Ikiwa atapata hasi alilia na kuchukua miezi michache kujipanga. Baada ya kujaribu hii mara kadhaa tukachukua hatua zifuatazo kwa IVF. Kwa bahati nzuri ilifanya kazi kwa mara ya kwanza karibu na tuna binti mzuri Riley.

Kwa kweli niliandika wimbo huu kabla Riley alizaliwa na kabla hatujapata matokeo mazuri ya mtihani.

Mimi ni muumini mkubwa kwamba ikiwa utaongea katika ulimwengu mambo yatatimia. Ndio maana kwenye maneno nasema "mara ya kwanza amemshikilia mtoto wake" sikujua nini tulikuwa na ūüôā Kwa bahati nzuri tulikuwa na mtoto mzuri wa kike ambaye nampenda zaidi ya kitu chochote duniani na nina bahati nzuri kushiriki hadithi na ulimwengu.

Kuangalia nyuma ninaelewa kuwa Mungu alikuwa akimletea Riley kwa wakati wake. Kuweka pamoja mpango wake kamili wa kumfanya kama yeye tu awezaye. Kuwa baba ni furaha yangu kuu - ufafanuzi wa 'tamu ya maisha'.

Utasa huathiri watu wengi karibu nami pamoja na marafiki na marafiki wa karibu. Natumai wimbo huu unasaidia kuangazia hadithi zao na husaidia watu kuongea juu ya uhuru zaidi. Kutuma faraja na upendo kwa wale wanaopita kwenye safari zao wenyewe!

Kila mwezi analia

Nyimbo za wimbo:

Nachukua muda kabla ya kufungua mlango
Siko tayari kwa vita
hakuna zaidi
Kwa hivyo mimi huita jina lake
lakini yeye hajanijibu
Nadhani najua ninaingia
Ishara nyingine hasi
Ninaweka akilini mwema
mwambie ni sawa wakati najua uwongo
cuz ninapomuangalia kwa jicho
mengi nataka kusema
natamani ningemwondoa uchungu wake
lakini kila mwezi analia

ndoano
kila mwezi analia
unamwambiaje mtu
hakuna chochote katika ulimwengu huu
inaweza kukausha jicho lake
unamwambiaje mtu
wataona jua
wakati kila mwezi analia
yeye analia… kila mwezi analia

Tumekuwa huko miaka michache
sasa unaweza kujenga mto na machozi yake yote
Tumekutana na madaktari na wahubiri
Huhisi kukosa tumaini kila wakati
tunataka tu tuwe na ishara
siku zingine anasukuma
hakuna kitu ningeweza kusema
itakuwa sawa lakini hii ndio njia pekee
lakini ninapomuangalia machoni
mengi nataka kusema
natamani ningemwondoa uchungu wake
lakini kila mwezi analia

ndoano
kila mwezi analia
unamwambiaje mtu
hakuna chochote katika ulimwengu huu
inaweza kukausha jicho lake
unamwambiaje mtu
wataona jua
wakati kila mwezi analia
yeye analia… kila mwezi analia

daraja
Alisema tunangojea subira
Tumekuwa tumaini na kuomba
alisema sisi tunasubiri kwa uvumilivu oh tunatarajia na kuomba
alisema sisi tunasubiri kwa uvumilivu oh tunatarajia na kuomba

Kila mwezi alilia
Kila mwezi alilia
hakuna kitu katika ulimwengu huu kinachoweza kukauka jicho langu
unamwambiaje mtu
mara ya kwanza alimshika mtoto wake
nililia
nililia

Tunataka kumshukuru Kip Russell kwa kusaidia kuvunja ukimya wa utasa.

Kila mwezi analia ni kutoka kwa albamu ya tatu ya Kip Spoti tamu ya Maisha.

Kuangalia kwenye video

Unaweza kuendelea kuwasiliana kwa kumfuata Kip kwenye mitandao yake ya kijamii na kwenye wavuti yake

Facebook
Instagram
Snapchat @kiddrussell
Twitter

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri ¬Ľ