Dk Robert Winston "Waganga wanahitaji kuchukua utasai kwa umakini zaidi"

Dk Robert Winston, mmoja wa maprofesa wanaoongoza wa uzazi na ugonjwa wa uzazi alisema Waganga wanahitaji kuchukua utapeli kwa umakini zaidi

Profesa alikuwa akishiriki katika simu-ya kujaribu kupata mimba na majeshi Phil Schofield na Holly Willoughby na alikuwa akijibu maswali juu ya kujitahidi kupata mtoto.

Watatu waliuliza maswali juu ya uja uzito wa ectopic, mimba na endometriosis, na Dr Winston akiwapa maoni ya mtaalam wake wanawake ambao walitazama msaada.

Wakati wa simu moja kutoka kwa mwenye ugonjwa wa endometriosis Keeley, 28, ambaye alikuwa akijaribu mtoto na mwenzi wake kwa miaka mitano.

Dk Winston alipendekeza apewe laparoscopy ya uchunguzi kabla ya kuwa na mzunguko mwingine.

Alisema: "Kwa maoni yangu watu huenda moja kwa moja kwenye IVF wakati sio lazima na ningesema kwamba unahitaji sana laparscopy na labda na x-ray ya tumbo, kijiko cha mseto kwani wote wawili watakuwa na umuhimu wa kuelewa kinachoendelea. vibaya. "

Alisema anahisi tathmini ya umakini wa mpenzi wake manii ilikuwa muhimu pia kwani alikuwa mzee kidogo na sio kwenda kwa IVF kabla ya hii.

Kisha akasema na Alex, ambaye alikuwa ameshindwa kuingiza implaya na alikuwa karibu kuanza mzunguko wake wa mwisho wa IVF faragha - mmoja tu ambaye angeweza kumudu.

Alisema: "Jambo la kwanza kutazama ni shida ya homoni, ikiwa haujapata kizuizi na mizunguko iliyoshindwa, au kamasi ambazo haziwezi kuhamishwa inaonyesha kuwa labda unaendelea zaidi na homoni zako.

Ningewazuia mzunguko mwingine hadi uweze kufanya majaribio kadhaa. Inafaa kufanya hivyo kwanza na sio ghali sana. "

Holly aliuliza kwa nini watu wana IVF nyingi na kisha ghafla hupata ujauzito kwa kawaida.

Dk Winston akajibu kwa dhati kwamba labda hawakuhitaji IVF.

Alisema: "Tatizo ni kwamba unaingizwa katika IVF na watendaji wa jumla ambao hawachukui uzito wa kuzaa sana. Wao huonekana kamwe kutambua kiwango cha dhiki inayosababisha. Unapopitia IVF na una uhamishaji wa kiinitete, unafikiria kwa wiki mbili kuwa una mjamzito na kisha wanawake kutokwa na damu na hiyo inasikitisha sana.

"Katika wanawake wazee ni bora kufanya ngono mara kwa mara kuliko kuwa na IVF. Inafanya kazi na inasikika wazi. "

Je! Unafikiria nini kuhusu maoni ya Dk. Winston? Je! Ulihisi kukimbilia kufanya IVF na daktari wako? Wasiliana kupitia kurasa zetu za media za kijamii, @IVFbabble kwenye Facebook, Instagram na Twitter.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »