Mwigizaji Gabrielle Union anazungumza juu ya utambuzi wa adenomyosis

Mwigizaji Gabrielle Union amekuwa wazi kila wakati kuhusu safari yake ya uzazi na katika wiki za hivi karibuni amezungumza juu ya utambuzi wa ugonjwa wake wa adenomyosis

Mtoto wa miaka 44, ambaye alikuwa akihudhuria hafla huko New York, amezungumza juu ya kuwa na watu tisa mimba na mizunguko nane iliyoshindwa ya IVF kwa kipindi cha miaka tatu.

Wakati wa mahojiano kwenye mkutano wa BLOGHer, Gabrielle Alisema: "Uzazi sio suala la wanawake wazee, ni kipindi.

"Mwisho wa safari yangu ya uzazi, mwishowe nilipata majibu, kwa sababu kila mtu alikuwa ameshikilia kwamba 'wewe ni mwanamke wa kazi, umetanguliza kazi yako, umngojea kwa muda mrefu sana na sasa wewe ni mtu tu mzee sana kupata mtoto, "alisema. "'Na hiyo ni juu yako kwa kutaka kazi.'"

"Ukweli ni kweli nina adenomyosis," akaongeza. "Hakuna kitu unaweza kufanya juu ya adenomyosis. Gag ni kwamba nilikuwa na adenomyosis katika miaka yangu ya 20. "

Ameolewa na nyota ya mpira wa kikapu Dwayne Wade na tangu 2014 na alisema kabla ya kukutana na mumewe hakuwa na hamu ya kupata watoto.

Lakini baada ya kufunga ndoa yote yalibadilika. Kutaka kupata watoto na Dwayne ilikuwa hamu ya asili na akasema alikuwa amependa mapenzi ya akina mama.

Yeye husaidia kulea watoto wake wawili na mpwa wake.

Katika toleo la hivi karibuni la Magazeti ya watu, alisema: "Mtoto tunataka awe amekuwa akipendwa hata kama wazo. Kila jaribio katika IVF ni hatua ya upendo. Kwa hivyo tunabaki hapa kupasuka kwa upendo na tayari kufanya chochote kukutana na mtoto ambaye tumemtamani wote wawili. "

Je! Adenomyosis ni nini?

Kulingana na shirika la msaada la Uingereza Endometriosis Uingereza, adenomyosis ni hali sawa na endometriosis ambapo tishu za endometrial hukua ndani ya ukuta wa uterasi na kujibu mabadiliko ya homoni kila mwezi husababisha maumivu makali. Utangulizi haujulikani kama utambuzi ni ngumu na dalili kawaida zinasimamiwa na matibabu ya homoni.

Utafiti uliofanywa na Endometriosis UK (Utafiti wa Utambuzi, 2015) unaonyesha kuwa kawaida inachukua zaidi ya miaka saba kwa utambuzi sahihi kufanywa. Wakati huu wanawake wanaweza kupata maumivu makali kila mwezi ambayo athari kwenye maisha yao, mahusiano na uwezo wa kufanya kazi.

Hivi sasa hakuna tiba na wanawake wengi wanateseka kwa miaka bila kujua wana hali hiyo. Endometriosis UK inafanya kampeni kwa wanawake kugunduliwa haraka.

Je! Umegunduliwa na adenomyosis? Tujulishe hadithi yako, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Ili kujua zaidi juu ya Endometriosis UK na kazi ya kushangaza wanayoifanya Bonyeza hapa

Kusoma zaidi juu ya endometriosis, Bonyeza hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »