Garo Clinic's Carole Gilling-Smith ajiunga na babble ya IVF kama mtaalam wa msaada wa LGBTQ

"Unakuja kwa Kliniki ya Agora kama mgonjwa na unaacha rafiki"

Huo ndio ujumbe kutoka kwa Carole Gilling-Smith, mkurugenzi wa matibabu wa Kliniki ya Agora, aliyeishi katika Brighton.

IVF babble alikuwa na gumzo nzuri na Carole kumkaribisha kama mtaalam wa hivi karibuni wa uzazi ili kuungana nasi kuunga mkono LGBTQ jamii.

Carole alianzisha Kliniki ya Agora mnamo 2006 na mwenzake, Sam Abdalla. Hapo awali alikuwa mkurugenzi wa Kliniki ya Chelsea na Westminster IVF na Bw Abdalla, mwanzilishi na mkurugenzi wa Kliniki ya uzazi, zote ziko London.

Amefanya kazi kwa miaka mingi kuelimisha na kuelimisha watu juu ya uzazi, chochote mwelekeo wao wa kimapenzi. Amekuwa painia kwa wagonjwa wa VVU na alianza mpango miaka 20 iliyopita kusaidia kuondoa hadithi zinazowazunguka wagonjwa wazuri wanaotaka watoto - jambo ambalo limekuwa mafanikio makubwa.

Carole pia inafanya kampeni ya fedha zaidi kwa utunzaji wa uzazi kusaidia wagonjwa wa saratani.

Kliniki ilianzishwa kusaidia kila mtu ambaye ana hamu ya kupata watoto

Carole alisema: "Tulikuwa tunafahamu kuwa idadi kubwa ya wagonjwa walikuwa wakienda from Sussex kwa matibabu yao ya uzazi huko London kwani chaguzi za matibabu ndani zilikuwa kidogo. Kuendeshwa na hamu ya kupunguza dhiki za kwenda kwa wagonjwa wetu, tuliunda a kipekee, hali ya kliniki ya sanaa huko Brighton. "

Kliniki inajivunia kuwa katika mji mkuu rasmi wa jamii ya LGBTQ na inajumuisha utofauti katika kila maana ya neno.

Carole alisema: "Tunatamani sana openikwa milango yetu kwa kila mtu kila mwelekeo wao wa kijinsia, kukumbatia teknolojia ya hivi karibuni na kufungua mioyo yetu kwa hadithi zao.

"Wanandoa wanne kati ya watano wanaweza kamwe kukumbuka wakati mtoto wao alizaliwa, yule mwingine, ambaye alihitaji kutafuta ushauri wa uzazi, hakika ataweza.

"Katika Agora maadili yetu ni kuhakikisha kuwa kila mzazi anayetarajiwa, iwe ni wanandoa au mtu binafsi, ana safari ya kuwa wazazi, ambayo inaacha kweli ya kweli. kumbukumbu chanya".

Kliniki ndio mtoaji mkubwa wa matibabu yanayofadhiliwa na NHS huko Sussex na wakati wagonjwa hawastahili matibabu inayofadhiliwa hutolewa kwa kibinafsi kwa bei ya ushindani.

"Sisi kiburi kufungua milango yetu kwa kila mtu, iwe wa ndoa au wapo kwenye uhusiano, wa jinsia moja, wa jinsia moja, mashoga, wa hali ya juu, mtu anayepata ugonjwa au virusi kama vile VVU au hepatitis, "Carole anasema. "Sisi pia tuna upatikanaji wa haraka huduma ya uhifadhi wa uzazi kwa wagonjwa ambao wamepata utambuzi wa saratani na a mpango wa kufungia yai ya kijamii".

Ni nini hufanya kliniki iwe ya kipekee?

"Pale tunapofanya mabadiliko ni kwenye upande wa kibinadamu. Kama wengi wamesema, unakuja kwa Agora kama mgonjwa na kuondoka kama rafiki. Kwa bahati nzuri, sisi ni timu ndogo ya kutosha kufanya hivyo iwezekanavyo na wagonjwa wanaweza kushikamana na sisi ndani ya nafasi fupi ya muda. Tunapenda kuwaona wakati wa ujauzito kwa gumzo tu au kutuonyesha jinsi 'mapema' yao inavyoendelea na mara tu mtoto wao akizaliwa. "

Je! Unaonaje jukumu lako kama mtaalam wa uzazi?

"Sehemu moja muhimu sana ya jukumu langu kama mtaalam wa uzazi ni ile ya kielimu. MimiWaumini dhabiti ambao wagonjwa wanawezeshwa na maarifa huangalia utambuzi wao na matibabu kwa mtazamo tofauti kabisa na wale ambao wamefunikwa macho kwa kile kinachoendelea katika miili yao.

"Jukumu langu la kielimu linafikia zaidi ya kliniki kusaidia kuondoa hadithi na uelewa wa maendeleo katika jamii pana. Nilizindua mpango wa uzazi wa VVU karibu miaka 20 iliyopita huko London. Hadi wakati huo, jamii ilikuwa na maoni mafupi juu ya wagonjwa walioambukizwa na VVU kujaribu kuchukua mimba kwa sababu hawakuwa na ufahamu wa ugonjwa na maendeleo ambayo yalifanywa kutibu. Kulikuwa na unyanyapaa mkubwa uliowekwa kwa kuambukizwa VVU na wale walioambukizwa walilazimika kukaa kimya na kufanywa kuhisi kama wakoma walikuwa katika siku zilizopita. Kupitia mpango wetu wa VVU tulionyesha kuwa wagonjwa hawa walikuwa watu wazima wenye uangalifu, wenye uwajibikaji ambao walitaka kupata watoto salama kwa kugeukia kwenye dhana inayosaidia na kutumia mbinu kama vile kuosha manii kuzuia VVU kupitishwa kwa wenzi wao wa watoto.

"Jukumu letu kama wataalamu linapaswa kuwa fungua macho ya watu kwa maswala ambayo watu wengine wanakabiliwa nayo, chaguzi ambazo IVF ya kisasa inaweza kutoa na matokeo mazuri ambayo yanaweza kupatikana kwa wazazi na watoto sawa. "

Sehemu moja ya Carole imegundua ongezeko ni zaidi wagonjwa wa transgender kuja kwa utunzaji wa uzazi kabla ya kugawa tena jinsia.

"Kwa kusikitisha ninahisi ni wachache tu wanafika kliniki ya uzazi kwani wanapewa habari ndogo juu ya uchaguzi wanaweza kufanya na jinsi ya kuchukua hatua hizo za kwanza," Carole anasema. "Tumeona pia kuongezeka kwa idadi ya wanawake wa jinsia moja wanaopata michango ya yai-ya-mwenzi-mwenzi."

Kliniki inapeana matibabu yote yaliyosaidiwa ya kutibiwa, pamoja na IUI, IVF na ICSI na uchangiaji wa yai na manii mwenzi au wafadhili na mwaka huu walianza mpango wa uchunguzi wa kijeshi.

Chaguo jingine ni kufungia yai ya kijamii kutoa chaguo kwa wanawake ambao wanataka uchaguzi wa kuwa mjamzito ikiwa ni wakati sahihi kwao.

Je! Ni kampeni au mipango gani unayohusika unayokuja kwenye utasa?

Carole alisema: "Sisi ni washirika na Msaada wa Mtandao wa Uzazi UK, Festility Festility na sasa babble ya IVF. Wote huzingatia kwa njia tofauti juu ya kusaidia wagonjwa wa utasa. Kwa kiwango cha kibinafsi nimefanya kazi kubwa na wagonjwa wenye virusi, Kutoa hadithi na matibabu ya upainia kupunguza hatari ya kuambukiza. Hivi sasa ninafanya kazi katika kiwango cha kitaifa na Virologists kwenye kampeni ya U = U (isiyoonekana isivyo dhahiri) kuelimisha na kuelimisha.

"Mimi ni kweli imewekeza katika kuongeza fedha za NHS kwa idadi ya LGBTQ na pia kwa utunzaji wa uzazi. I Kampeni hapa ya upatikanaji wa ufadhili wa NHS sio tu kwa wale walio na saratani lakini kwa wale wanaougua ugonjwa wa saratani ya watoto, wanaume na wanawake na wale walio na magonjwa sugu ambayo tunajua yanaweza kuathiri uzazi kwa muda mrefu.

Kwa nini umeamua kuwa mtaalam wa babble IVF?

Carole alisema: "Mgonjwa alinifanya nijue babble ya IVF na mara moja nikagundua na shirika hili lilipanga kufanya nini katika viwango vingi. Ninapenda wazo kwamba sasa iko mahali pa kuzungumza juu ya kile kimekuwa kwa somo refu la mwiko, mahali ambapo wagonjwa wanaweza kupata majibu kabla ya kuhudhuria kliniki na juu ya mtandao wote wa wagonjwa wanaounga mkono kila mmoja.

"Nina maisha ya maarifa kutoa jamii na ninafurahi kusaidia kusaidia kuwezesha kimataifa na ndani.

"Mimi pia ni mmoja wa wanawake wachache sana ulimwenguni ambao wameanzisha kliniki ya uzazi na bado pia ni mke na mama. Utimilifu unaopatikana kupitia maisha ya kifamilia umewekwa ndani yangu ndio sababu ninapenda sana kusaidia wengine kuunda familia yao. "

Je! Ungempa ujumbe gani kwa mtu yeyote ambaye anaweza kuwa anakabiliwa na maswala ya uzazi?

"Kuna watu wengi tofauti huko kila moja na hadithi zao - ujumbe mmoja hautafanya kazi kwa kila mtu. Kila mtu mwenye hitaji la uzazi anapaswa kuwa na tathmini ya mtaalam na wapewe habari sahihi ya kuwaongoza katika hatua zao zinazofuata.

Dhiki na wasiwasi zinaweza kuwa mbaya sana kwa uzazi, kwa hivyo jaribu kutafuta mtaalam anayeweza kuelezea vitu kwa urahisi lakini wazi, na cmjengo ambayo inakujali kama mtu binafsi na sio takwimu tu. "

Ikiwa una maswali yoyote kwa Carole, angependa kusikia kutoka kwako. Tuma barua pepe tu askanexpert@ivfbabble.com. Unaweza pia kuwasiliana na Carole kupitia kliniki ya Agora.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »