Kim Kardashian anasema yeye ndiye "shabiki mkubwa" wa surrogacy

Nyota wa runinga maarufu duniani, Kim Kardashian, amezungumza waziwazi juu ya uzoefu wake mzuri wa uchunguzi juu ya toleo mpya la Kuendelea na Kardashians

Mtoto wa miaka 37 amekaribisha Chicago West mnamo Januari 15 2018 na mume wa rapper, Kanye West na akasema hangeweza kutamani uzoefu bora wa surrogacy.

Alisema: "Wakati nilipoangalia macho ya mtoto wangu nilikuwa napenda sana. Nimefurahiya sana kupata hii kwa familia yangu. "

Wakati bibi yake, MJ alimuuliza anajisikiaje kuwa mama lakini sio kumbeba mtoto kwa wakati wote, alisema ni jambo kubwa.

Mwanabiashara mrembo alisema: "Kwa kweli, inapomalizika, nadhani ilikuwa uamuzi bora kabisa ambao nimewahi kufanya. Nadhani ilikuwa uzoefu mzuri kama huo ningependekeza kwa mtu yeyote.

"Mimi ni shabiki mkubwa wa surrogacy. Hofu yangu yote ya kila kitu ambacho nilidhani kitatokea; Nitaungana? Je! Nitajisikia kushikamana? Hayo yote hutoka nje ya mlango na unajisikia mara moja kushikamana. "

Chicago alikuwa mtoto wa tatu wa wanandoa, walimkaribisha Kaskazini, sita na Mtakatifu, wawili na ilibidi msaada wa daktari aliyezaliwa baada ya Kim kutishiwa na hali ya kutishia maisha, kuteleza kwa placenta, ambayo placenta huingia tumboni baada ya kuzaa na inaweza kusababisha kutokwa na damu , katika ujauzito wake miwili iliyopita.

Alisema juu ya mchakato wa uchunguzi wa uasherati: "Inashangaa jinsi surrogacy ya kitaaluma ilivyo na jinsi papo hapo mtoto alitoka hakukuwa na hisia zisizo na wasiwasi kuwa nilikuwa na wasiwasi juu yake, nitaungana? Je! Nitahisi kama vile ni mimi mtoto wangu, na ilikuwa, hisia sawa. Hiyo ilikuwa pumziko kwangu mara moja kwani ndivyo nilivyokuwa ninaogopa sana na ninahisi tu bahati nzuri kwa kuwa nimepata uzoefu mzuri wa surrogacy. "

Kim alifunua miezi kadhaa iliyopita angependa kuwa na angalau mtoto mmoja kupitia usafirishaji kukamilisha familia yake.

Je! Ulikuwa na uzoefu mzuri wa uchunguzi wa kijeshi? Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »