Je! Kim na Kanye wanatarajia mtoto namba nne kupitia surrogate?

Vyombo vya habari vya Amerika vinaripoti kuwa malkia wa ukweli wa televisheni, Kim Kardashian na mumewe wa rapper, Kanye West, wanatarajia mtoto wao wa nne kwa msaada wa surrogate

Taarifa za kwanza za ujauzito zilianza mara tu baada ya Mwaka Mpya wakati Burudani ya Leo ilisema vyanzo vya habari vimeiambia gazeti hilo kuwa Kim na Kanye, jina linaloitwa Kimye wanatarajia mtoto wao wa nne, mtoto wa kiume, mapema majira ya joto.

Wanandoa hao, ambao wamekuwa marafiki kwa miaka mingi, walioa Mei Mei 2014 baada ya kuchumbiana kwa miaka miwili.

Tayari walikuwa wamemkaribisha mtoto wao wa kwanza, binti, North, kawaida na ambaye sasa ni watano, lakini ujauzito wa Kim ulikuwa ngumu na alipata shida na hali ya kawaida inayoitwa placenta accreta, ambayo ilimaanisha kuwa placenta yake haikutoka kwa tumbo lake kufuatia kuzaliwa na ilimaanisha kuwa angeweza kutokwa na damu.

Wenzi hao walimkaribisha mtoto wa pili, Mtakatifu, tena ilikuwa kuzaliwa asili, lakini Kim alipata dalili zinazofanana na akaonywa kuwa hataweza kuzaa mtoto mwingine.

Baada ya kufikiria sana, wenzi hao waliamua kutumia msaada wa wakala wa uchunguzi juu ya mtoto wao wa tatu, Chicago, ambaye sasa ana miezi 11.

Kim ameongea kwa muda mrefu juu ya kuwa na msaada wa surrogate kuwa na Chicago na uzoefu wake wa ujasusi

Alisema wakati huo: "Baada ya kuchunguza chaguzi nyingi, mimi na Kanye tukaamua kutumia mabehewa ya gestational," aliendelea. "Ingawa nimetumia neno la zamani hapo zamani, mtoaji wa ishara ni kweli kiufundi kwa mwanamke ambaye hubeba mtoto ambaye hana uhusiano wa kibaolojia. Mwanajeshi wa jadi huchangia yai lake, huingizwa kwa asili na manii ya baba na kisha hubeba mtoto kwenda kwa muda. Kwa kuwa tuliingiza yai langu lenye mbolea katika mbebaji wetu wa kihemko, mtoto wetu ni wangu wa kibaolojia na wa Kanye. "

Mtoto wa miaka 37 amekaribisha Chicago West mnamo Januari 15 2018 na akasema kuwa asingekuwa anatamani uzoefu bora wa uaminifu.

Alisema: "Wakati nilipoangalia macho ya mtoto wangu nilikuwa napenda sana. Nimefurahiya sana kupata hii kwa familia yangu. "

Wakati bibi yake, MJ alimuuliza anajisikiaje kuwa mama lakini sio kumbeba mtoto kwa wakati wote, alisema ni jambo kubwa.

Mwanabiashara mrembo alisema: "Kwa kweli, inapomalizika, nadhani ilikuwa uamuzi bora kabisa ambao nimewahi kufanya. Nadhani ilikuwa uzoefu mzuri kama huo ningependekeza kwa mtu yeyote.

"Mimi ni shabiki mkubwa wa surrogacy. Hofu yangu yote ya kila kitu ambacho nilidhani kitatokea; Nitaungana? Je! Nitajisikia kushikamana? Hayo yote hutoka nje ya mlango na unajisikia mara moja kushikamana. "

Wawili hao wamewasiliana kwa maoni juu ya habari lakini bado hawajibu majibu.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »