Mwalimu hupoteza jiwe nne kwa matumaini ya kupata mtoto wa ndoto

Chakula kinaweza kuwa kiwewe cha kihemko kwa wanaume na wanawake wengi, lakini nini hufanyika wakati unapoanza kuwa na athari hasi kwenye uzazi wako?

Mwalimu Hannah Doyle, 32, amekuwa na shida hii hasa, baada ya kupotea vibaya baada ya kuoa, alianza kupeana uzito.

Hadithi yake iliripotiwa hivi karibuni katika Daily Mail na tukauliza mtaalam wetu wa lishe na mtindo wa maisha, Mel Brown athari ya kuwa mzito inaweza kuwa na athari gani kwenye uzazi wako.

Hannah alimuoa mumewe, Martin mnamo 2013 na baada ya kupoteza vibaya uzito wake uliongezeka zaidi ya jiwe 15, ukubwa wa mavazi 18 hadi 20

Miaka mitatu baadaye, mnamo 2016 alimtembelea daktari wake na aliambiwa alikuwa na ujosefu wa kuzaa na anahitaji kumpunguza Kielelezo cha Mass Mass (BMI) kumsaidia nafasi yake ya kupata ujauzito kupitia IVF.

Kufuatia mpango mpya wa kula na afya ya mazoezi, alipoteza jiwe nne na akasema sasa anahisi afya zaidi.

Katika jiwe 11 na saizi 12, sasa ana matumaini ya kupunguza uzito itasaidia wanandoa kupata mtoto wa ndoto.

Mtaalam wetu wa lishe Mel Mel alisema mara nyingi kichocheo bora cha kupoteza uzito ni hamu ya kupata mtoto

Alisema: "Nadhani hii ni nzuri. Mara nyingi hamu ya kuwa na mtoto inaweza kuwa jambo linalochochea zaidi kuhamasisha watu kupunguza uzito. Kuwa mzito sana kunaweza kuathiri nafasi za IVF kweli kufanya kazi na bila shaka huongeza hatari ya shida za ujauzito na kuharibika kwa mimba.

"Pia angalia mabadiliko katika chakula halisi ambacho Hana amekibadilisha. Lishe yake ya zamani ndio inayojulikana kama 'obesogenic lishe', anakula vyakula vitakavyopakia kwenye kalori lakini chini sana katika virutubishi.

"Kwa kubadili samaki na mboga mboga yeye ni kula lishe yenye virutubishi vingi hii yote itaongeza uwezo wake wa uzazi. Kwa kweli na ujasiri wake mpya na nguvu, labda atapata libido yake inaboresha na atakuwa mjamzito kawaida, bila hitaji la IVF hata kidogo. "

Ulipoteza uzito kuwa na mtoto? Je! Unatafuta kupoteza uzito kuwa na IVF? Tuambie jinsi ulivyofanya au unaendelea kupata, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »