Haja IVF, itasafiri! Je! Unafikiria kupata matibabu ya uzazi nje ya nchi? Wakati uko likizo?

Na Jennifer "Jay" Palumbo

Nakumbuka vizuri mzunguko wangu wa kwanza wa IVF. Kweli, nakumbuka wazi mzunguko wangu wote wa IVF!

Lakini moja ya mambo ambayo mimi kukumbuka zaidi juu yangu kwanza mzunguko ulikuwa ni daktari wangu kupendekeza nichukue muda wa kufanya kazi kwa mzunguko.

Wakati huo, nilifanya kazi katika kampuni ya uwekezaji ya benki ya uwekezaji na wanaume wengi ambao, kwa kadiri nilivyojua, hawakuwa na uelewa wa kweli wa maswala ya uzazi na huruma yoyote kuhusu wasiwasi wa ubora wa yai. Hii itathibitishwa baadaye na bosi wangu ambaye, mwishowe nilimwambia kwamba nilikuwa na shida ya utasa kuzunguka mzunguko wangu wa tatu wa IVF, akaondoka kwangu kwa kiti chake kama IVF ilikuwa ya kuambukiza. Kujaribu kuelezea ni kwanini wakati mwingine uliondoka kazini kwa ajili ya kuangalia miadi ya mtu ambaye alikuwa na watoto watatu bila hata kujaribu (maneno yake, sio yangu) ilikuwa kama kuwa mtawa kwenye sherehe ya toy ya ngono. "Ah ... ina betri? Na kuzunguka? Inafurahisha. "

Kurudi kwenye mzunguko wangu wa kwanza wa IVF

Niliishia kuchukua wiki mbili nzima na hakuna mtu kazini wangu aliyejua kwanini. Niliiita "kutuliza" lakini kwa hali halisi, ilikuwa "njia ya kutolea ndani ambayo inaingiliana na sindano za homoni", ambayo ilikuwa gumzo. Unapochukua PTO, hata ikiwa ni ya matibabu ya uzazi, unataka kuwa na vitendaji vya kufurahisha, au kupumzika kidogo au hata uwe na picha za kuonyesha marafiki wako mwisho wake. Kitu pekee nilichokuwa nacho ni michubuko machache na idadi isiyo ya kawaida ya ufahamu wa reruns ya The Golden Girls.

Kwa upande wangu, mzunguko huo haukufanya kazi, ambayo ilimaanisha kupoteza wakati wa likizo wa thamani. Sio tu kwamba sikuwa na mistari miwili ya rangi ya pink, lakini sikuwa na mistari ya tan pia. Nilirudi kazini na watu waliponiuliza jinsi muda wangu wa kupumzika ulikuwa, ilibidi nishangilie shauku. "Yaaaay! Nilitumia $ 15,000 tu kupata kipindi changu! Woo hoo! "

Ni miaka mingi baadaye na Novemba iliyopita, niliona katika nakala katika MetroUK Kuchunguza mada hii ya kujaribu kusawazisha mafadhaiko ya kazi na matibabu ya uzazi. Nilihusiana sana. Hasa nukuu, "Wanawake wanaopitia matibabu ya IVF kwa ujumla wanahitaji takriban siku sita hadi nane rahisi, pamoja na siku za ukusanyaji wa yai na uhamishaji na wakati wa kwenda kwa uchunguzi na mashauri mengi. Sio rahisi kama hakuna mtu kazini anayejua kuwa unapata matibabu. "Ingawa safari yangu ya ujenzi wa familia imefikia azimio (na wavulana wawili sasa), ninabaki kama mtetezi thabiti kwa wale ambao bado wako matandoni. Kujaribu kusimamia kazi, kazi, kiwango cha homoni, vijiko vya uke, matibabu ya matibabu, kukaa mkaidi na kuingia wakati wa likizo kwa IVF - nakumbuka yote na sio rahisi. Hii ndio sababu nilivutiwa sana na kile rafiki yangu, ambaye pia anajitokeza kuwa Daktari wa Uzazi wa Uzazi, Dk Joseph Davis, alikuwa akijitayarisha kufuata: kuwa mkurugenzi wa matibabu katika kliniki katika visiwa vya Cayman kujaribu kufanya haiwezekani - fanya uzazi chini ya hali ya kuzimu na zaidi hali ya akili. Anaiita Uwezo wa kuzaa… na kutakuwa na mitende. Narudia… PALM TREES.

Kwanza, maneno machache kuhusu Dk. Davis

Dr Davis ni aina maalum ya daktari wa matibabu, "Fanya" (Daktari wa Tiba ya Osteopathic) ". Masomo na udhibitisho kati ya hizo mbili ni sawa, lakini, tofauti kuu ni njia ya utunzaji wa mgonjwa. Do, kwa mtazamo wa Dk. Davis, inajumuisha lishe, kutafakari, akili na mwili pamoja na matibabu ya jadi na ina njia kamili. Kwa kuongezea, yeye ni mwanachama wa Jumuiya ya Amerika ya Tiba ya Uzazi ambapo anahudumu kwenye Kamati ya Maadili ya Kitaifa, yeye ni Suluhisho: Mjumbe wa baraza la waganga wa Chama cha Wafadhili wa Uraia, na mdhamini wa Wanawake walio na Endometriosis, misaada inayoongeza elimu kwa wanawake vijana katika Uingereza pia lazima niongeze kuwa yeye huchapisha picha bora kabisa za chakula kwenye akaunti yake ya Instagram, ambayo inaniua kwani mimi hula kila wakati.

Ilikuwa miezi michache kabla ya kusoma nakala hii ya Metro Uingereza ambayo Dk. Davis na mimi tulikutana na chakula cha mchana (kwa kweli), na aliniambia juu ya mipango yake ya kuacha mazoezi yenye mafanikio huko New York City kufanya kazi na Kituo cha Mimba cha Barbados fungua kituo kipya cha IVF katika visiwa nzuri vya Cayman. Ilikuwa siku ya baridi huko New York tulipojadili hii, kwa hivyo kusikia maneno "Barbados" na "Visiwa vya Cayman" peke yao vilikuwa vya mbinguni lakini kwa uaminifu, nilishtuka sana. Kwangu, ilikuwa mabadiliko makubwa. Kliniki aliyofanya kazi huko New York inaheshimiwa sana na kufanya uamuzi wa kuiacha yote kwa kliniki haijajengwa hata hivyo ilinijali. Alipoelezea zaidi kwa nini na kutoa uzoefu wangu kwenye kampuni ya uwekezaji ya benki ya uwekezaji, niliweza kuona alikuwa akitokea.

Dk Davis alikubali kwamba alikuwa akifanya kazi na moja ya mazoea bora ulimwenguni

Kwa sababu ya hiyo, aliona idadi kubwa ya wagonjwa ambayo wote walikuwa na mengi kwa pamoja. Kimsingi, kwamba wote walionekana kusisitiza na wasiwasi kutoka kujaribu kudhibiti maisha yao na kushughulikia maswala yao ya uzazi yaliyokuwa magumu kila wakati. Na ninahusiana na hii. Unapigania umati wa watu, unashughulika na njia ndogo, una jambo moja linaloendelea au lingine, una majukumu na unashughulika na utasa, ambayo inaweza kuzidiwa sana.

Dk. Davis anaamini kwamba mkazo huu wote unaweza kuathiri viwango vya mafanikio yako. "Njia yangu huko New York ilikuwa kuwa 'mtu mzima' katika kliniki inayojulikana kwa matibabu ya hali ya juu. Naamini kwa utunzaji kamili: acupuncture, mind mind, Wellness, lakini tunawezaje kuingiza haya yote wakati una wasiwasi juu ya kutokomeza kazini kupata matibabu ya jua na kushughulikia mafadhaiko hayo na isiweze kuathiri mzunguko wako? ”Alisema. wazo la kuunda kliniki unapoenda ambapo unaweza kupunguza mambo yote ya nje ya mkazo, kuongeza utunzaji wako wa kliniki katika mazingira bora kunaweza kuwa na faida kwa wagonjwa wakati wa matibabu ya uzazi.

Kliniki ambayo Dk Davis inaijenga itakuwa msingi wa Kituo cha kisasa cha uzazi wa Barbados (BFC) tayari imeijenga

BFC imekuwa karibu kwa miaka kumi na sita na kama nilivyojifunza, ni shirika la Jumuiya ya Pamoja ya Pamoja (JCI) iliyoidhinishwa katika mkoa wa Karibi. Muhuri huu wa dhahabu wa JCI huwahakikishia wagonjwa hatua kali za usalama. Ninataja hii kwa sababu katika akili yangu, ninaposikia juu ya kliniki ambayo HAKUNA New York (kwa sababu mimi ni New Yorker), hapo awali nilijiuliza juu ya ubora lakini kama inageuka, JCI inahakikisha utaratibu wa hali ya juu wa kufanya kazi na viwango vya usalama.

Kimsingi, falsafa ambayo Dk Davis, BFC na Kituo kipya cha uzazi cha Cayman huko Grand Cayman zinaonyesha ni wewe, "Tumia wakati wako wa likizo kwa KIWILI likizo na matibabu ili IVF yako iwe na wakati wa kupumzika!" Fikiria hivyo?

Sasa kama mjanja na mwenye wasiwasi wa New Yorker, bado najiuliza kama hii inawezekana

Je! Unaweza kumudu kusafiri na matibabu? Katika utafiti wangu mwenyewe, nimegundua kuwa BFC inatoa "Travel Packages"Ambapo unaweza kuwasiliana na Mratibu wa Ushirikiano wa Wagonjwa ambao watasaidia kupanga safari yako na matibabu huko ndani ya bajeti yako, viwango vyao vya mafanikio viliorodheshwa kwenye wavuti yao na kuna ushuhuda kadhaa wa wagonjwa wa wanandoa ambao walifanya hivyo kabisa, walisafiri kutoka nje ya nchi kwao, ambayo hutoka ya kupendeza hadi ya kuhamasisha.

Kwa hivyo, unapaswa kuzingatia hii?

Inategemea bajeti yako ni nini (ingawa dhahiri, gharama za matibabu ya uzazi ni ya chini zaidi ya Amerika / Uingereza) lakini ninapotazama tena IVF hiyo ya kwanza, ingawa mzunguko huo haukufanikiwa, ingekuwa rahisi kuiga rudi kazini ukiwa na likizo kweli, au umejaribu mgahawa mpya au angalau kuangalia kama ningekuwa mahali pengine zaidi ya chumba changu cha kulala kutazama Channel ya Hallmark.

Na kwa upande wa blip, je! Ikiwa utasafiri kwenda kwenye eneo lenye jua kama vile Barbados au Visiwa vya Cayman, ulikuwa na likizo, matibabu ya uzazi NA kupata mjamzito? Faili hiyo iliyo chini ya "T" kwa "Hiyo haingenyonya".

Mwishowe, sijui ikiwa kusafiri kwa uzazi ni jibu

Linapokuja suala la utasa na IVF, kila mtu ana maeneo yao tofauti ya faraja. Wakati mtu yeyote amewahi kuniuliza maoni yangu juu ya kumaliza yote, ushauri wangu ni kwamba, "Chochote kinachokufanya upole, hata ikiwa kinakununua dakika tano za ujinga, ni jambo zuri." Nami nasimama kwa hilo . Ikiwa unafikiria hii ni kitu ambacho kinaweza kukufanya wewe na / mwenzi wako kupata kuzimu ambao uko katika mchakato wa mbolea ya vitro rahisi sana, kuliko kuweka kofia yako ya uchunguzi na uangalie.

Kama mimi, ikiwa mtu yeyote anayesoma hii ataamua kufuata matibabu huko Barbados na unataka cheerleader ambaye anaweza kuelewana, tafadhali nijulishe na nitaboresha tiketi yangu ya kuungana nawe

Nitakunywa margarita nilipokuwa kwenye kifaa cha kuelea kwenye dimbwi na kupiga kelele kama, "Implant kiinitete! Ingiza! ”Wakati ukipiga mpira wa wavu juu ya wavu!

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »