Picha ambayo ilinifanya nikabiliane na uchungu wa upotezaji wangu

Mimi ni mtu mzuri wa kibinafsi na sipendi kukaa kwenye vitu vibaya, nikipendelea kutumia wakati wangu kuzingatia malengo. Nimepoteza watu njiani na nimejaribu kila wakati kukumbuka kumbukumbu zenye furaha na ninapenda kuona nzuri

Leo, nilipokaa kimya nikifanya mazoezi kwenye gari moshi, picha ya sanamu iliibuka kwenye skrini yangu ya simu.

Bila onyo yoyote, machozi yalitiririka - kutoka ndani kabisa

Maudhi na uchungu wote niliona nilipopoteza watoto wangu uliniririka. Wakati wote huo wa kutokuwa na hamu na hamu ambayo hata sikugundua bado ilikuwepo ndani yangu.

Picha hii ilikuwa na nguvu sana kwangu. Mzuri sana na nzuri. Kwa mara ya kwanza tangu nilipopata utumbuaji wangu nimeweza kulia.

Kwangu mimi mwanzo wa upotovu wangu ulianza katika miaka yangu 30 ya mapema wakati nimepoteza mtoto katika wiki chache na kisha miaka michache baadaye nikapata ujauzito wa ectopic pia.

Kuendelea kutoka kwa hii nilikuwa na watuhumiwa watotoni waliojificha.

Kwa kushangaza nilishikilia imani kwamba siku moja nitapata watoto

Katika miaka yangu 40 nilibarikiwa sana na wasichana wa ajabu sana mapacha baada ya miaka kumi ya kujaribu. Kwa kweli ni malaika wangu wawili wa miujiza ambao nawapenda kwa moyo wangu wote.

Kuona tu picha hii kunifanya nikumbuke tena safari yangu na kila maumivu ya maumivu niliyoyapata wakati huo yakimtoka. Nilikuwa nimejijengea ulinzi kwa kile kilichokuwa kikiendelea.

Nakumbuka kwenye hafla kadhaa tu kukaa chini kama mwanamke huyu anaonyeshwa na anahisi kufadhaika lakini hataki mtu mwingine amuone. Nilikuwa nikihisi nimeunganishwa na kuwa kidogo ndani yangu na kiliondolewa. Kukaa juu ya hii kunaweza kuniharibu, kwa hivyo niliizuia.

Kulinda wengine badala ya kuniangalia

Sikutaka mtu mwingine asikie huzuni karibu nami na kwa hivyo nililinda. Nadhani pia nilidhani nilikuwa najilinda pia.

Wazazi wangu ambao nilipenda sana walikuwa wagonjwa kwa wakati wote, nilikuwa nimepoteza rafiki na tumor ya ubongo na nilitaka kuwapa wale nilipenda sana - kila kitu nilichokuwa nacho - na kwa hivyo vilizuia maumivu yangu.

Asubuhi hii nilipokaa kwenye gari moshi njiani kwenda kazini niliona picha hii - na nikalia kama sijawahi kulia. Uchungu, nikikumbuka jinsi nilivyopiga magoti na kulia, nikishangaa kwanini ilifanyika na ni kiasi gani nilimkosa mtoto mdogo huyo, wazo la kwamba malaika wangu waliopotea labda walikuwa pale na mimi linanifariji sana.

Kwa wale wote ambao wamepata shida ya kupotea, ni muhimu sana kuponya na usiogope kulia

Nilimwonyesha mume wangu picha hii na maneno yake yalikuwa 'Nilidhani haikuathiri wewe kama vile ilinifanya mimi - nililia peke yangu, tunaweza kulia pamoja, ningekuwa nimekuunga mkono'.

Je! Kufikiria mawazo haya kunanisaidia?

Wakati huo nilifikiri walifanya lakini wanahisi jinsi ninavyofanya leo na athari kubwa - ningesema kushiriki uchungu wako wa ndani na mtu unayemwamini na uiruhusu.

Moyo wangu na roho yangu uko pamoja na wale wote wanaopita kwenye hisia na uzoefu sawa na tunapokaribia Siku ya Akina mama - hakuna mtu mwingine zaidi ya unaweza kujua maumivu hayo.

Mimi niko hapa kwa ajili yenu nyote.

Inatuma mapenzi sana

Tracey xx

Ikiwa umepata pungufu ya tumbo na ungependa msaada na mawasiliano ya ushauri Jumuiya ya Kuharibika kwa Mimba

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »