Jumuiya ya Gabrielle inazungumza juu ya 'reli ya chini ya ardhi' ya safari yake ya uzazi

Mwigizaji wa Merika Gabrielle Union amezungumza juu ya safari yake ya kuzaa na kuilinganisha na 'reli ya chini ya ardhi'.

Mzee huyo mwenye umri wa miaka 46 ameolewa na nyota wa mpira wa kikapu Dwayne Wade tangu 2014 na alisema kabla ya kukutana na mumewe alikuwa hana hamu ya kupata watoto.

Lakini baada ya kufunga ndoa yote yalibadilika. Kutaka kupata watoto na Dwayne ilikuwa hamu ya asili na akasema alikuwa amependa mapenzi ya akina mama.

Aligunduliwa na adenomyosis katika miaka yake ya mapema 20 na alikuwa na misumbua tisa ya kusumbua kabla ya kuamua juu ya ujanja wa kutimiza ndoto yake.

Wawili hao walimkaribisha Kaavia James wa miezi mitano mwishoni mwa mwaka jana.

Aliiambia suala mpya zaidi la dijiti la Jarida la glamour kwamba ilikuwa changamoto kupata habari ya kweli juu ya utasa na ni uamuzi gani ngumu kuchagua uaminifu.

Anazungumza juu ya maisha ya Instagram na ukamilifu wa yote na jinsi ni ya uwongo.

"Maisha mengi ya Instagram yanaunda udanganyifu kamili, sivyo? Watu wana vifuniko - hata kupitia surrogacy na IVF au chochote - na watoto huonekana tu. Ni nadra kusikia jinsi, ”Gabrielle anasema.

Ambayo ni moja ya sababu kuu wanandoa wamekuwa wazi sana juu ya safari yao wenyewe

“Safari yako ilikuwa nini? Bila kuelewa ni nini kilichompata mtoto, inahisi ni rahisi na mara moja. Na sivyo ilivyo. ”

Anaelewa kuwa kutokuwa na mtoto kunaweza kuwaacha wanawake wakiwa wamejawa na aibu.

Alisema: "Hakuna mtu aliyekuwa wazi wakati nilikuwa na maswali. Mchakato huo ulikuwa kama reli ya chini ya ardhi ya uzazi, shida ngumu ya usiri ambayo watu wachache, na hata watu wachache ambao walionekana kama mimi walikuwa wakizungumzia waziwazi. ”

Aliongeza kuwa kwa kushiriki hadithi yake, anatumai kuwa itawafanya wanawake kuhisi kutengwa na kuondoa aibu.

Je! Ulikuwa na safari ya surrogacy? Je! Ulihisi kama ilibidi uweke siri hiyo? Tutumie barua pepe na hadithi yako, fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »