Kim na Kanye mnakaribisha mtoto namba nne kupitia surrogate

Nyota wa runinga maarufu duniani, Kim Kardashian, amemkaribisha mtoto wake wa nne kupitia surrogate

Yule mwenye umri wa miaka 38 na mume wake nyota wa rap, Kanye West, walitangaza kuwa watapata mtoto mwingine wakati Kim alionekana kwenye Tazama kinachotokea mnamo Januari.

Wawili hao waliiambia familia yao wakati wa kipindi cha Kuweka Up na Wadadisi katika wiki hiyo hiyo.

Mtoto alizaliwa Alhamisi, Mei 9, na Kim alilazimika kufuta muonekano wa kushangaza mama yake, Kris Jenner, kwenye kipindi cha Ellen DeGeneres.

Dada mzee, Kourtney, 39, alichukua nafasi yake na akatangaza moja kwa moja kwenye show kwamba surrogate ya Kim alikuwa ameingia kazini, ili kufurahisha watazamaji.

Mtoto sasa atajiunga na ndugu zake watatu, Kaskazini, watano, Mtakatifu, watatu na mwenye umri wa miezi 15 Chicago

Kim alichukua kwa vyombo vya habari vya kijamii kutangaza kuwasili, na kusema kwenye Twitter: "Yuko hapa na yuko kamili."

Aliongeza kuwa mtoto wa kiume alionekana tu kama Chicago na uzito wa pauni sita na elfu tisa.

E! nyota halisi ya TV ilikuwa na Kaskazini na Mtakatifu kwa kawaida lakini iliteseka na eacreta ya placenta, hali ambayo placenta yake haitokei baada ya kuzaa na inaweza kusababisha kutokwa na damu.

Alishauriwa na madaktari wake kuwa kumbeba mtoto mwingine kunaweza kuwa hatari kwa maisha na kwa hivyo baada ya kufikiria sana wanandoa hao waligeukia ujuaji ili kuiongezea familia yao.

Kim ni mtetezi mkubwa kwa surrogacy na amezungumza wazi juu ya safari yake

Alisema katika mazungumzo ya hivi karibuni na bibi yake, MJ, kwamba ikiwa haingekuwa kwa wachunguzi, hataweza kupanua familia yake.

Mwanabiashara mrembo alisema: "Kwa kweli, inapomalizika, nadhani ilikuwa uamuzi bora kabisa ambao nimewahi kufanya. Nadhani ilikuwa uzoefu mzuri kama huo ningependekeza kwa mtu yeyote.

"Mimi ni shabiki mkubwa wa surrogacy. Hofu yangu yote ya kila kitu ambacho nilidhani kitatokea; Nitaungana? Je! Nitajisikia kushikamana? Hayo yote hutoka nje ya mlango na unajisikia mara moja kushikamana. "

Wanandoa bado hawajafunua jina la mtoto lakini inahakikisha kuvutia tahadhari kutoka kote.

Je! Umekuwa kwenye safari ya uchunguzi wa uchunguzi juu ya uchunguzi? Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe siriy@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »