"Kufungia manii yangu kabla ya kutibiwa saratani inamaanisha naweza kusherehekea Siku ya baba na binti yangu mrembo"

Paul Simms alikuwa na umri wa miaka 24 tu alipogundulika na saratani ya matumbo na jambo la mwisho akilini mwake lilikuwa kufungia manii yake

Alikuwa single wakati huo na kuwa baba haikuwa kipaumbele cha juu, lakini wazazi wake na madaktari wakamshawishi - kitu ambacho atashukuru milele.

Alisema: "Nilikuwa nikiugua kwa muda mrefu na nilikuwa nikirudi kwa madaktari bila maendeleo yoyote. Mwishowe nilihisi kuwa mgonjwa sana hadi nililipa kuona mshauri kibinafsi na saratani yangu iligunduliwa haraka sana lakini kwa wakati huo saratani ilikuwa imeendelea hadi mahali ambapo tumor ilikuwa inajifunga kwenye kibofu cha mkojo na pelvis. ”

Paul aliambiwa kwamba atahitaji raundi kadhaa za tiba ya matibabu ya matibabu ya kidini, chemotherapy na upasuaji mkubwa. Wakati bado anajiona kutoka kwa habari hii alipewa chaguo la kufungia na kuhifadhi manii yake.

Ikiwa hesabu ya manii ya mtu au ubora wake umeathiriwa na matibabu basi utunzaji wa uzazi unaweza kumruhusu kupata mtoto wake wa biolojia siku zijazo.

Miaka minne baadaye na alipona kabisa saratani yake, Paul alikutana na baadaye kuolewa na Kayleigh

Alikuwa wazi na yeye juu ya uwezekano wa yeye akiwa na maswala ya uzazi lakini anakiri kwamba alikuwa kidogo katika kukataa.

Alisema: "Kwa nyuma ya mawazo yangu sikuzote nilitumaini kwamba kila kitu kitakuwa sawa lakini chini kabisa, nilijua kwamba labda kungetokea shida. Ilikuwa ngumu kukabili ukweli kwamba kuwa na mtoto kunaweza kutokea. ”

"Ilikuwa ngumu sana. Mimi ni mtu na ego na ni ngumu sana kukabiliana na aina hiyo ya kitu. Kulikuwa na kiburi sana hapo. Nilikuwa mzuri kabisa kuzuia mambo; wakati mwingine ndivyo ninavyoshughulika na mambo. ”

"Sikutaka kuzungumza juu ya jambo hilo, hata na mke wangu kwa kiwango fulani, na hakika sio na marafiki na familia."

Baada ya kujaribu kupata ujauzito kwa muda mfupi bila kufanikiwa, wenzi hao waliwasiliana na madaktari na wataalamu wa uzazi na walijua kuwa nafasi zao za kupata mtoto bila mbinu za kusaidiwa kubeza itakuwa ndogo.

Paul na Kayleigh walipelekwa IVF

Wanandoa, ambao walikuwa wakiishi katika Stevenage, walistahili matibabu ya IVF iliyofadhiliwa na NF na walichagua kuwa na IVF yao katika Kliniki ya Bourn Hall nje kidogo ya Cambridge na kumuona Bw Oliver Wiseman, Mshauri wa Urolojia na mtaalamu katika uzazi wa kiume.

Bwana Wiseman anasema kwamba Paul alikuwa na bahati kama kawaida utunzaji wa uzazi haijadiliwi mbele ya upasuaji na hata kwa wavulana walio na umri wa miaka 13 hii inaweza kuwa chaguo.

Kabla ya wenzi hao kupata matibabu yao, manii waliohifadhiwa waliohifadhiwa ya Paul ilibidi kusafirishwa kwenda Bourn Hall

Katika Ukumbi wa Bourn manii moja ya Paul ilishonwa kwenye maabara na ikaingizwa moja kwa moja kwenye mayai kadhaa ya Kayleigh yaliyovunwa kwa kutumia mchakato unaoitwa Intracytoplasmic Sperm Injection (ICSI). Moja ya viini vilivyotokana vilihamishiwa tumboni mwa Kayleigh.

Paul alisema: "Wafanyikazi katika Ukumbi wa Bourn walikuwa nzuri, nzuri sana," anasema Paul. "Sikuweza kuuliza chochote zaidi. Wote walikuwa wazuri sana, wenye kusaidia, wenye habari, walitufanya tuhisi raha na nyumbani kila wakati tulipokuwa huko. Ninashukuru sana kwa kila kitu walichofanya. ”

Paul na Kayleigh walifurahiya wakati Kayleigh alipokuwa mjamzito

Baada ya matibabu yao ya pili huko Bourn Hall Paul na Kayleigh walishangilia kwa kugundua walipata ujauzito na Julai 31, 2016, binti Sophie alizaliwa. Sasa mtoto wa kike mwenye uzoefu wa kuvutia atasherehekea siku yake ya kuzaliwa ya tatu mwezi ujao.

Manii iliyobaki ya waliohifadhiwa ya Paul inabaki kuhifadhiwa huko Bourn Hall na wenzi hao, ambao sasa wanaishi Enfield, London Kaskazini, wana kila nia ya kuwa na matibabu zaidi ya IVF kwa matumaini ya kuwa na kaka au dada kwa Sophie.

"Kwa kweli tutarudi Bourn Hall kujaribu tena kama tunataka mtoto mwingine, kwa kweli Kayleigh angependa zingine mbili lakini itabidi tuone," Paul atabasamu.

Akikumbuka safari yao ya IVF Paul, ambaye sasa ana umri wa miaka 36, ​​alisema: "Wakati tulipitia IVF, hatukuwaambia watu wengi, lakini kadri muda ulivyoendelea nilizidi kutahayarika. Ingawa wakati huo sikuwa, nimefurahi sana kuzungumza waziwazi juu ya uzoefu wangu.

"Ubaba ni kitu bora kabisa ambacho nimewahi kufanya, na Nimefurahi kuwa katika nafasi hii sasa kwa sababu kwa muda haikuhisi kama nitawahi kuwa baba na kupata mtoto anayenitakia Siku Njema ya baba. "

Kwa habari zaidi juu ya ajabu Kliniki ya Ukumbi wa Bourn, tembelea hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »