Mtoto wa Mosie - Jaribu Kabla ya IUI

Mosie Mtoto ni nini?

Kutana na Mosie, sindano bora ya kutengeneza mtoto nyumbani. Ikiwa unataka kuanza familia, lakini njia za jadi ni: A) haifanyi kazi haraka kama vile unatarajia au B) sio chaguo, basi Mosie anaweza kusaidia. Iliyoundwa na wanawake mahsusi kwa mimba, Mosie ni njia ya kuthibitishwa, nafuu ya kujaribu kabla ya IUI na katika hali nyingine, IVF. Na ni kama kawaida kutumia kama tampon. Mosie ameidhinishwa na muundo wa unasubiri patent ambao ni sawa kwa kutengeneza mtoto nyumbani! Ili kujifunza zaidi juu ya Mosie na jinsi Mosie amesaidia wanawake na wenzi wake kuchukua watoto wao wa Mosie, tembelea www.mosiebaby.com

Je! Mosie "alizaliwaje"?

Mosie Baby "alizaliwa" kutoka kwa wazo rahisi ambalo wenzi wawili walikuwa nalo baada ya miaka miwili na nusu ya kujaribu kuanza familia zao. Maureen na Marc Brown walipatikana na utasa usioelezewa na daktari wao alidhani watakuwa wagombea wazuri wa kuingizwa kwa intrauterine (IUI), ambayo huweka manii moja kwa moja ndani ya uterasi. Walifikiria kwamba kunapaswa kuwa na suluhisho la ujanibishaji wa nyumba wakati njia za jadi hazishii hype au sio chaguo - njia salama, nzuri na ya bei nafuu ya kujaribu kabla ya kujaribu taratibu zaidi za vamizi na za gharama kubwa. Wakati hawakuweza kupata chaguo hili, waliamua kuunda Mosie. Baada ya raundi nyingi za marekebisho, majaribio, mashauriano na wataalam wa uzazi na prototypes, waliunda sindano ya Mosie inayosubiri patent. Baada ya miaka miwili na nusu ya kujaribu na gharama za IUI na mtoto wao wa kwanza, Maureen na Marc walipata ujauzito na mtoto wao wa pili baada ya mzunguko mmoja na Mosie! "Mtoto wa kwanza wa Mosie" ni mtoto mchanga mwenye afya alizaliwa mnamo Agosti ya 2016.

Mosie ni nani?

Mosie amesaidia watu kutoka matembezi yote ya maisha ikiwa ni pamoja na: wanandoa wasio na uzoefu wa kuzaa, jamii ya LGBTQ, wanawake wanaosumbuliwa na vaginismus, PCOS, endometriosis na uterasi iliyopunguka, na pia sababu za kiume kama uhamaji mdogo, hesabu ya manii, na wasiwasi wa utendaji. Bila kutaja mama moja bila chaguo (SMC), na wenzi waliofadhaika ambao wanahitaji mapumziko kutoka kwa dhiki na wanataka kujua wamefanya kila kitu wanachoweza peke yao kabla ya kutumia pesa kubwa kwenye chaguzi za kliniki. Soma hadithi hizi za mafanikio na zaidi https://mosiebaby.com/blogs/success-stories

Jinsi gani Mosie inafanya kazi?

Mosie ni sindano iliyoundwa iliyoundwa kuhamisha manii kwa ufunguzi wa kizazi kwa lengo la kufikia mimba. Mosie ni rahisi kwa kudanganya, lakini imethibitisha kuwa mzuri kabisa kwa wanawake na wanandoa wengi. Iliyoundwa na pembejeo kutoka kwa mtaalam wa uzazi, Mosie ni bora kwa kusaidia na vizuizi vipi ambavyo wenzi wengine wanaweza kuwa nao kati ya uwekaji, kushuka kwa joto kwa kumeza, na vizuizi vya utendaji. Zaidi ya hii, kuwa na uwezo wa kutumia Mosie katika faraja ya nyumba yako mwenyewe na kwa masharti yako inaweza kuwa dhiki ya dhiki linapokuja suala la mimba. Kwa hivyo ikiwa una au una kitu chochote cha mwili kinachokuzuia kupata ujauzito au unahitaji tu mapumziko kutoka kwa msongo wa mawazo, Mosie yuko hapa kusaidia.

Bonyeza hapa kuwa Mwanachama Mkuu wa Babble kupokea punguzo kwenye kit chako cha Mosie.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »