Rebel Wilson anahisi 'kuwezeshwa' baada ya kufichua kuwa amekandia mayai yake

Hollywood Rebel Wilson amefunua kwamba wameganda mayai yake ili apate 'chaguzi' za baadaye maishani

Mwigizaji huyo wa Australia mwenye umri wa miaka 39 hivi karibuni alionekana kwenye kipindi cha redio cha Kyle na Jackie O na aliwaambia majeshi kuwa alikuwa kwenye kliniki ya uzazi kabla tu ya mahojiano.

Wale majeshi waliuliza haraka kwa nini alikuwa kliniki na kama alikuwa akijaribu mtoto.

Alijibu: "Ni mpango wa kuunga mkono. Wanawake wenye uangalifu sasa wana chaguzi. Nadhani wanawake wengi ambao wako katika miaka yao 30 na ikiwa wanaweza kuifanya, katika miaka yao 40 wanapaswa kufikiria kuifanya sasa. Rafiki zangu wengi huko Hollywood wanafanya hivyo. "

Kutarajia kupata Bwana Haki

Alifanya mzaha kwamba alikuwa anatarajia kuwa bachelorette ijayo kukutana na Mama yake kulia na anataka kufanya mapenzi na 'mchezaji wa zamani wa rugby'.

The Kilicho kamili mwigizaji alisema kwa sasa alikuwa akiandaa nakala ya kumbukumbu kuhusu afya na mtindo wa maisha, ambayo alisema ilikuwa inathibitisha 'mapambano'.

"Siwezi kuwa na Ben na Jerry ningepata kawaida kwa hivyo inafanya kuwa ngumu zaidi na inanifanya kuwajibika zaidi kuwa na wahusika wa filamu nifuate 24/7."

Watu mashuhuri wengine ambao wameonyesha kuwa wamehifadhiwa au wamefungia mayai yao ni pamoja na ujamaa Lady Victoria Hervey na nyota ya Vanderpump Rules Scheana Shay.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »