"Kuwa na leukemia hakujazuia kutimiza ndoto yangu ya kuwa mama"

Mwandishi wa burudani wa Uswidi amefunguka juu ya vita yake na leukemia na jinsi ya msaada wa surrog atakuwa mama mama

Laura Boyd, ambaye hufanya kazi kwa idhaa ya habari na burudani, STV, alisema kwamba anaamini surrogacy kuwa "muujiza" na kwamba atakaribisha binti na mumewe wakati wa Krismasi.

Laura amekuwa kwenye dawa za kulevya kumdhibiti leukemia kwa miaka kumi iliyopita na akasema kwamba ingawa haikuathiri uzazi wake, alijua uwezekano wa yeye kuzaa mtoto wake mwenyewe.

Aliandika kwenye blogi kwenye wavuti ya STV: "Hakuna kitu ambacho sijaweza kufanya - isipokuwa kuwa na mtoto. Leukemia haijaathiri uzazi wangu, lakini kuna uwezekano kwamba ningeweza kubeba mtoto kwa muda mrefu.

"Niligundua hii kwa kuacha dawa yangu ili kuona jinsi mwili wangu utakavyoshughulikia. Jibu lilikuwa: haikufanya. Seli za saratani ziliongezeka na niliambiwa kulikuwa na nafasi kwamba ikiwa nilipata ujauzito saratani inaweza kuzidi sana ningelazimishwa kuchagua kati ya maisha yangu au ya mtoto. "

Laura, mwenye umri wa miaka 36, ​​alisema wenzi hao waliona kama hawakuwa na mahali pa kugeukia hadi mwanafamilia alipojitolea kuwa mchumba wake.

Aliongea pia juu ya 'sheria za zamani za ujasusi' na alitaka sheria hiyo 'iandikwe upya'

Kuna sasa hakiki ya sheria za uaminifu kushikiliwa na Tume ya Sheria, ambayo inapaswa kuchapishwa mnamo Oktoba

Laura atalazimika kuomba haki ya mzazi wiki sita baada ya mtoto kuzaliwa kwani kwa sasa wazazi halali wa mtoto atakuwa ndiye anayemchukua na wakati mwingine mumewe.

Alimalizia: "Ubaguzi ni jambo la kibinafsi na inasikika kusema juu ya mtu mwingine aliyebeba mtoto wako. Natumai kwamba kwa kufanya hivi, ninaweza kusaidia wengine walio katika hali kama hiyo kuona njia zingine wanapatikana.

"Ni kitu ambacho sikujadili kabisa, isipokuwa na wale walio karibu sana nami, mpaka sasa. Natumai hii inamaanisha kuwa naweza kuongea juu ya kupata mtoto bila kuelezea wakati sina bonge (kwa kusikitisha, hiyo ni pizza tu).

Kumfuata Laura kwenye media ya kijamii na safari yake ya kuwa wazazi, Bonyeza hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »