Ola Jordan anafunguka juu ya wakati wa kihemko aliogundua alikuwa na mjamzito kupitia IVF

Nyota wa zamani wa Densi ya Densi Ola Jordan ameonyesha kuwa alijitahidi kumwambia mume, James kuhusu mtihani wake mzuri wa ujauzito kufuatia matibabu ya IVF

Wacheza densi maarufu wamekuwa wakijaribu kuchukua mimba ya asili kwa miaka mitatu bila mafanikio, ambayo ni wakati waligeuka kwa matibabu ya uzazi.

Ola, 36, alitangaza habari hiyo kwenye Instagram, akisema kuwa hakuweza kuamini kuwa alikuwa na uwezo wa kusema anatarajia mtoto na wenzi hao walifurahi kukaribisha nyongeza yao mpya.

Alimwambia wafuasi wake 221,000: "Siwezi kungojea kukutana na mtu huyu mdogo anayekua ndani yangu na kuwapa upendo wote ninaoweza. Kupata ujauzito haukuwa moja kwa moja kwetu na imekuwa safari ndefu na ya kihemko lakini walikuwa mmoja wa bahati. Moyo wangu unawaombea wenzi wote ambao bado wanajaribu wakati huo wa kichawi na nitakuombea kila wakati moyoni mwangu. "

Wanandoa hao walitokea kwenye Wanawake Wapenzi wa ITV wiki hii na walielezea jinsi alishtuka kuona mtihani mzuri

Ola alisema: "Wakati tuliamua kuwa na watoto haikufanyika tu na ilikuwa ya kuumiza moyo.

"Ni ngumu sana, kiakili zaidi kuliko mwili. Una sindano na una kuvimba hata kabla hujapata ujauzito na waandishi wa habari walikuwa wakisema nilikuwa tayari na mjamzito. Ilikuwa ngumu kiakili na sindano, ni mayai ngapi unaunda na kisha unangojea simu ya kupiga simu na kunaweza kuwa hakuna embryos. Lakini tumekuwa na bahati sana.

Alipoulizwa ni lini waligundua ikiwa imefanywa kazi, Ola alisema: "Nilifanya majaribio na nilikuwa mjinga kidogo. Nilihisi tofauti na nilijua kuna kitu kilikuwapo. Alikuwa kwenye uwanja wa gofu. Nililia niliona matokeo. Nilikuwa juu ya mwezi, Jambo hilo liko kwa IVF, kwa sababu hatukuweza kupata mjamzito kwa muda mrefu, hauamini. Je! Kila kitu ni sawa? Ni kawaida?

"Sikuweza kusema maneno kwani nilikuwa nimehuzunika sana, nilikuwa na furaha sana. Nilifanya mitihani mingi.

James alisema: “Nilihisi ajabu, ni jambo la kipekee sana. Hapo mwanzoni sikutaka kufurahiya sana kwa sababu najua mambo mengi bado yanaweza kutokea na bahati mbaya zinaweza kutokea, na kujaribu kujaribu kuwa kweli.

Ola alisema: "Ni ngumu kwangu lakini ni ngumu kwa mtu huyo. Matibabu ya uzazi hulenga wanawake lakini wanaume pia wameathirika, wanataka mtoto pia. "

Wenzi hao walifunua Ola alikuwa na ugonjwa wa asubuhi kila siku kwa wiki 14

James alisema: "Siku zote nimekuwa nikilinda sana na hata sasa. Kuona yale ambayo amekuwa akinipitia kunanigundua jinsi wanawake wana nguvu na nina heshima mpya. "

James alisema: "Tuliulizwa na watu wengi wakati tulikuwa na watoto na inaweza kuwa yenye kuhuzunisha, ndiyo sababu tulifanya hadithi ya IVF kusema tunapitia IVF - na maswali yakasimamishwa.

Ola, ambaye alifunua kuwa ana wiki 16, alisema imewasaidia kusema nje ya maswala yao.

James alisema ni mmoja wapo wa bahati lakini waliwasiliana na watu wengi kupitia media za kijamii kuhusu safari zao na wengi hawakuweza kupata watoto.

"Watu wengine hupitia hii mara kumi na sisi tu tumefanya mara moja ili tujisikie bahati nzuri.

Alipoulizwa atasema nini kwa mtu yeyote ambaye anajitahidi kupata watoto.

Alisema: "Nitasema endelea kujaribu, usikate tamaa."

Je! Ulijitahidi kuamini kuwa ulikuwa na mjamzito kufuatia IVF? Tungependa kusikia hadithi yako, barua pepe fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »