Je! Unaweza kuwakilisha babble ya IVF kama moja ya balozi zetu za uzazi?

Tangu tulizindua babble ya IVF miaka mitatu iliyopita tumetumwa ujumbe mwingi kutoka kwa watu ambao kwa sasa au wamekuwa kwenye safari ya uzazi na wanataka kusaidia na kuunga mkono wengine katika nafasi sawa nao

Huruma, huruma na fadhili miongoni mwa jamii ya TTC ya ulimwenguni ni ya kusisimua na karibu kila wakati hufuata mapambano ya kibinafsi. Tunajua kutoka kwa uzoefu wetu wenyewe kuwa unapopona kitu chungu sana, una hitaji hili la kusaidia wengine kwa kutumia nguvu na hekima uliyoendeleza njiani - tyake ndio sababu tulianza babble ya IVF.

Tunafikiria sana juu ya ujumbe huo kutoka kwa wasomaji, na kuamua kuwa njia bora wanaweza kusaidia, itakuwa kuwasikiza wengine wakijaribu kuchukua mimba - wengine ambao wanaweza kuwa wanahangaika, ambao wanaweza kuhisi kuwa peke yao, ambao wanaweza kuhitaji kuzungumza tu, au kuharakisha , au kulia au kuhisi tu kama sio wao tu wanajitahidi kupata mimba.

Kwa hivyo tumeanzisha mpango wa balozi wa mabalozi wa IVF - kikundi cha kimataifa cha wanaume na wanawake ambao wamejionea mwenyewe utasa. Watu hawa wazuri watashiriki hadithi zao na kukualika uwabonyeze kupitia kurasa zao za instagram, ili uweze kuanza mazungumzo na urafiki.

Mabalozi sio mafunzo wataalamu wa uzazi au washauri, lakini wanaelewa jinsi unavyohisi - 'wanapata' kwa sababu wamekuwa mahali ulipo.

Tunafurahi pia kusema kwamba baadhi ya mabalozi wetu watajiunga nasi kwenye Maonyesho ya Uzazi London mnamo Novemba na ikiwa ungependa kuwa mmoja wao, basi tafadhali wasiliana.

Mabalozi watakuwa kwenye oasis kidogo ambayo tunaita chumba cha kupumzika cha IVF babble na kwa hivyo ikiwa unapanga kuja pamoja basi njoo ungana nasi kwa kombe.

Kwa sasa, je! Tunaweza kukujulisha kwa Rebecca mzuri, mmoja wa mabalozi wetu babble ambaye angependa kushiriki hadithi yake

Hadithi yangu, na Rebecca

"Mume wangu, Nick aligunduliwa na ugonjwa wa leukemia akiwa na umri wa miaka 19 na kwa sababu ya chemo kali na matibabu ya radiotherapy, nafasi ya mate yake kutokuwa na wasiwasi ilikuwa sifuri kabisa. Manii ya benki ilikuwa moja tu ya orodha ndefu ya ya kufanya kabla ya kuanza matibabu na hakuna hata mmoja wetu aliyefikiria sana wakati huo. Wote wawili tulikuwa mwaka kwa kozi za chuo kikuu na kuwa na familia ilikuwa jambo la mwisho kwenye akili zetu.

"Tunasonga mbele miaka 15 na tumeolewa kwa furaha, tunakarabati nyumba yetu ya ndoto na kutafuta kazi zetu. Kuijenga maisha baada ya kusamehewa na saratani sio rahisi kamwe, lakini tungekuwa pamoja. Baada ya harusi yetu, mawazo yetu asili yalilenga kwenye hatua inayofuata - kuleta watu wadogo katika ulimwengu wetu. Hata ingawa IVF ilikuwa nyuma ya akili zetu, hakuna hata mmoja wetu aliyejua mengi juu yake.

"Historia ya matibabu ya Nick ilimaanisha kuwa tunapelekwa kliniki ya uzazi mara moja, kitu ambacho tunashukuru wakati tuligundua ni muda gani orodha ya kungojea ilikuwa. Tulikuwa na haki ya kufadhiliwa na NHS lakini tulifanya uamuzi wa kujiajiri mwenyewe kwa sababu mbili; tulitaka tu kupasuka na tulidhani kwa sababu hali yetu inaonekana kuwa ya kiufundi (kwa kutumia manii waliohifadhiwa), kwamba bila shaka tutakuwa wagombea wakuu ambao waligonga kwanza wakati wa kwanza - oh faida ya macho.

"Kabla hata hatuwezi kuanza, jogoo kabisa baina ya kliniki ambapo manii ya Nick alikuwa banked (karibu na nyumbani) na kliniki yetu ya NHS (karibu na nyumbani) ilimaanisha kuwa matibabu yetu yalikuwa hatarini. Tangu 2004, wakati manii ya Nick ilipokuwa benki, mahitaji ya kisheria ya idhini ya kuhifadhi na utumiaji wa manii yamebadilika. Chini ya sheria mpya, fomu za idhini Nick iliyosainiwa awali haikidhi vigezo vipya na kliniki haikufikiria kusahihisha hii. Kliniki ya NHS ilikataa kutumia manii yake katika matibabu yetu kwa sababu ya kosa hili. Tulikuwa na mahali pa kugeuka kama tulikuwa tumekwama katikati ya kliniki mbili, hakuna yeyote ambaye angekubali maelezo ya mwingine ya jinsi ya kutatua hii.

"Tulitafuta msaada kutoka kwa mdhibiti wa uzazi, Mamlaka ya Mbolea ya Binadamu na Embryology (HFEA) na mawakili maalum wa uzazi ili kuona kinachoweza kufanywa. Baada ya miezi ya kurudi na kurudi, pamoja na tishio la kwenda kortini kupata uamuzi kwa niaba yetu, timu yetu ya kushangaza ya kisheria iliihakikishia HFEA kwamba manii ya Nick imehifadhiwa kisheria. Wakati huo tuliweza kuhamisha manii kwa kliniki yetu ya matibabu na kuanza na duru yetu ya kwanza ya ICSI. Mkazo usio wa kushangaza wa hali hii haikuwa vile unavyohitaji kama mtangulizi wa IVF; rollercoaster ya kihemko ilikuwa imeanza vizuri.

"Sasa tumepitia raundi mbili za ICSI, zote mbili ambazo hazijafanikiwa, kwa mshtuko wetu kamili na kutokuamini (je! Nilisema tulikuwa vipi kabla ya haya yote?). Mzunguko wetu wa kwanza ulisababisha embryos mbili nzuri, lakini ile iliyohamishwa haikuingiza na tukabadilisha pili. Kisha tukahamia kliniki ya kibinafsi kwa mzunguko mpya wa pili, tukiwa na tumaini kuwa tutaweza kuweka embryos nzuri kwa matumizi ya baadaye. Licha ya awamu ya kuchochea kuendelea vizuri, tulitoka tu na kiinitete kimoja, ambacho kwa kusikitisha kilishindwa kuigakupanda, tena. Kwenye karatasi, hakuna chochote kibaya kwangu na manii yetu ya umri wa miaka 19 iko katika utaratibu mzuri.

Kufikia sasa, madaktari hawakuweza kuelezea kwa nini hatujapata matokeo tunataka vibaya, zaidi ya bahati mbaya tu

"Tunajitahidi kujaribu kwa mara ya tatu na mchumba wetu, ingawa kwa uaminifu tunajitahidi kuweka chanya baada ya mipira mingi ambayo imetupwa. Tunafahamu wazi kuwa asilimia 20 ya embusi waliohifadhiwa haishi kwenye mchakato wa kuharibika, lakini tumedhamiria kuendelea kujaribu na hatujakata tamaa bado. Kupitia IVF ni jambo ambalo hakuna mtu anayeweza kukuandalia wewe - kuna msisimko na tumaini la 'nini ikiwa ", ikifuatiwa na pigo kubwa la kupoteza na huzuni (wakati mwingine katika siku moja), na pia kutafuta njia za kushughulikia vichocheo vyote vinavyokuja kutoka kila pembe.

"Kuhamia jinsi ya kushiriki haya yote na marafiki na familia, na pia kufanya kazi kwa bidii ni shida kiakili, na mzigo wa kifedha unaongeza shinikizo lingine. Pamoja na hayo yote, najua kuwa kila kinachotokea uhusiano wetu hautaharibika, sio wakati tumekuwa tukipitia sana kufikia hatua hii. Pamoja na kuungwa mkono na jamii ya IVF ni ajabu sana katika kukufanya uhisi kuwa hauko peke yako kwenye kozi hii ya kizuizi cha ujinga.

"Ikiwa unajisikia unahitaji kuongea na mtu anayeelewa jinsi ganda hili la uzazi linaniumiza DM kwenye Instagram. Ushughulikiaji wangu wa Insta ni @mrandmrse_vs_ivf.

Mimi sio mtaalamu au mtaalam, lakini ninapata. Inakutumia upendo mkubwa. "

Ikiwa ungependa kuwa balozi wa babF wa IVF, tafadhali acha Sara kwenye sara@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »