Mfanyikazi wa polisi anazungumza juu ya mapambano yake ya afya ya akili kufuatia upotovu

Afisa msimamizi wa polisi anayefanya kazi huko Devon amefunguka juu yake afya ya akili maswala yafuatayo baada ya kuharibika vibaya kwa tumbo

Lisa Burnett, kutoka Exeter, aliambia tovuti yake ya habari, Devon Live, kwamba uzoefu wake wa kupoteza mimba ulikuwa 'mbaya zaidi kuliko kukutwa na saratani'.

Mtoto wa miaka 30 alikuwa Matibabu ya IVF mnamo Machi kutambua ndoto yake ya kuwa mama na hata ingawa awali ilifanya kazi, alipata ujauzito kwa wiki sita.

Wakati huo alisema alijaribu kuendelea na kazi lakini wakati mwingine baadaye hali hiyo 'ilimgonga kama gari moshi' na alikuwa amesaini kazini.

Aliweza kuongea na mumewe, lakini alihisi kwamba kuna njia kidogo ya vikundi vya msaada wa uzazi ambavyo angeweza kugeukia msaada.

Alisema: "Nilidhani ilikuwa kosa langu kuwa nimeharibika vibaya. Nilitiwa saini ya likizo ya ugonjwa mnamo Juni kwa sababu nilidhani ikiwa hawawezi kunitunza nawezaje kutunza wengine kwenye kazi yangu?

"Nilihisi kama kila kitu kilianza kuteleza na kuwa juu yangu. Nilikuwa nikipoteza mkusanyiko wangu na nilikuwa nikisahau. Hapo zamani nilikuwa nateseka na afya ya akili lakini sikuweza kugundua ilikuwa ikitokea tena. Nilikuwa mwepesi, uchovu na unyogovu lakini sikuwa na mawazo ya kujiua kama niliyokuwa nayo hapo zamani.

"Sitaki kutendea vibaya kwa mtu yeyote; ilikuwa mbaya mara 100 kuliko wakati nilikuwa na saratani. "

Lisa aligunduliwa na saratani ya ngozi akiwa na umri wa miaka 18 na alitibiwa kwa mafanikio

Lakini ilikuwa utambuzi wake ndio uliosababisha mapigo yake ya kwanza ya mapambano ya afya ya akili na kumchochea kutafuta msaada.

Amefanya kazi kama afisa wa kukatisha polisi tangu mwaka 2012 na aliwasifu wakubwa wake kwa msaada wao na kwa kadri kikosi kimefika kwa suala la msaada wa afya ya akili.

Lisa ametumia kurasa zake za mitandao ya kijamii kuonyesha afya yake ya akili na jukumu lake na anatarajia kuvunja unyanyapaa unaowekwa na unyogovu.

Pia alionyesha kwamba kwa sasa ana mzunguko wa pili Matibabu ya IVF na kufunua kuwa anafanya sawa, mbali na kuhisi uchovu kutoka kwa sindano.

Alisema: “Kadiri tunavyozungumzia zaidi ndivyo tunaweza kuwasaidia watu. Tunahitaji kutafakari kila mmoja wetu na kuacha kuwa mbaya. "

Afya yako ya akili iliathiriwaje wakati wa matibabu ya IVF? Tunapenda kusikia jinsi ulivyokabiliana na ni mikakati gani unayoiweka ili kukusaidia kwenye barabara yako ya kuwa wazazi au safari inayoendelea, barua pepe kwa nadra@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »