Hugh Jackman na watu mashuhuri wengi wa kiume wanafunguka katika harakati za kukataa utasa

Katika vyombo vya habari, utasa mara nyingi huonyeshwa kama shida ya 'mwanamke. Kawaida tunaposikia juu ya mtu mashuhuri akiongea juu ya vita vyao na uzazi, ni mwanamke ambaye huwaambia wafuasi wake wa vyombo vya habari vya kijamii au mwandishi.

Lakini kuna wimbi jipya la watu mashuhuri wa kiume wanaofungua juu ya uzoefu wao wenyewe wanajaribu kupata ujauzito

Kwa kweli, hii itasaidia kutenganisha unyumba wa kiume, na kuhimiza wanaume zaidi kuongea waziwazi juu ya mapambano yao.

Mnamo mwaka wa 2015, mwanzilishi wa Facebook, Mark Zuckerberg aliandika taarifa ambayo alisema kwamba yeye na mkewe Priscilla Chan walikuwa na shida ya kuchukua mimba. Aliandika, "Tumekuwa tukijaribu kupata mtoto kwa miaka kadhaa na tumepata ajali tatu njiani. Ni uzoefu wa upweke. Watu wengi hawazungumzii upotovu kwa sababu una wasiwasi shida zako zitakuweka mbali au kutafakari juu yako - kana kwamba una kasoro au umefanya jambo fulani kusababisha hii. "

Yeyote anayepambana na utasa au ubaya wake atatambua hisia hizi. Kuwaona wakisemwa na mtu kama Zuckerberg kunaweza kutoa faraja kwa wengine, na kupunguza hisia mbaya za kuwa 'peke yake' na kwa njia fulani kukosea.

Muigizaji Hugh Jackman pia alifunua kuwa yeye na mke wa Deborra-Lee Furness pia wamepambana na utasa

Katika mahojiano na Katie Couric, alimwambia mwenyeji huyo, "Karibu ni usiri. Lakini ni jambo zuri kuongea. Ni kawaida zaidi na ni ngumu, kuna mchakato wa kuhuzunika unaopitia. "

Wala Jackman wala Zuckerberg hawashiriki sababu maalum ya utasa wao, watu wengine mashuhuri waliwahi hapo zamani

Gordon Ramsay na Lance Armstrong wote wawili walifafanua kwamba walikuwa wanashughulika na utasa wa kiume. Armstrong alitumia manii ambayo aliondoka kabla ya matibabu yake kwa saratani ya testicular kuwa na watoto wake wa kwanza 3. Mpishi Ramsay ameripotiwa kuteseka kutoka kwa hesabu za chini za manii (na mkewe Tana ana ovari ya polycystic), na kwa hivyo 4 kati ya watoto wao 5 walizaliwa na IVF.

Utasa wa kiume una jukumu katika karibu 40% ya wanandoa wanaopambana na mimba

Kumbuka, utasa wa sababu ya kiume ni kawaida sana kuliko vile unavyofikiria. Ikiwa una wasiwasi kuwa inaweza kukuathiri, fikiria yafuatayo:

  • Je! Shahawa wako atachambuliwa - Manii yako itakaguliwa kwa ubora, idadi kubwa, na uhamaji (uhamaji)
  • Rekebisha mtindo wako wa maisha ili kuboresha ubora wa manii yako -Punguza unywaji wako wa pombe, punguza matumizi ya dawa za burudani, na upunguze uzito wowote wa ziada.
  • Weka testicles zako ziwe nzuri - Joto kubwa la mirija moto, sauna, na kuvaa kifupi kunaweza kuharibu ubora wa manii yako.
  • Fikiria umri wako - Wanaume wengi wamefanikiwa kupata watoto vizuri kwa miaka yao 40 na 50s. Walakini, ubora wa manii unaweza kupungua unapozeeka.

Je! Unakabiliwa na utasa wa sababu ya kiume? Ikiwa ni hivyo, je! Taarifa kama hizi kutoka kwa watu mashuhuri hukufanya uhisi kuwa mdogo sana? Tungependa kujua, tu tutumie barua pepe kwenye fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »