Wacha tukutambulishe kwa Sanne, mmoja wa mabalozi wetu wa ajabu wa IVF babble

Hadithi yetu ya upendo ndio ninapenda zaidi

Halo huko, nina sanne na nina miaka 34. Mume wangu ni Jordy na yeye ana 35. Pamoja na miujiza yetu miwili, binti yetu Keet wa miaka 4 (kuzaliwa kwa utaratibu wa ICSI) na muujiza wetu wa hivi karibuni Boet, alizaliwa tarehe 2nd ya Julai mwaka huu (pia utaratibu wa ICSI) tunaishi Schijndel nchini Uholanzi. Na hii ndio hadithi yetu ya uzazi.

Siku zote nilijua kuwa ninataka kuwa mama. Nilikutana na Jordy mnamo 2008, mara moja nilikuwa nikimpenda na mara moja tukanunua nyumba pamoja. Tulifurahi sana pamoja. Tulianza kujaribu kupata mtoto mwishoni mwa mwaka wa 2008. Hakuna mtu angeweza kujua, ilikuwa siri yetu kidogo na nilianza kufikiria jinsi ya kuwaambia familia na marafiki wakati ilipaswa kutokea. Tulikuwa na maoni mengi na tuliendelea kujaribu. Kila mwezi ilikuwa tamaa wakati bado haikuja. Watu waliotuzunguka walianza kutuambia kwamba nilikuwa ninahangaika nayo. Ilibidi nibadilishwe halafu inapaswa kutokea. Tulienda kwenye likizo pamoja na tulijaribu na kujaribu lakini bado ilikuwa bado.

Tuliendelea kujaribu na kujaribu, basi nilienda kwa daktari mnamo mwaka wa 2009 kwa sababu mzunguko wangu haukuja. Walinigundua na PCOS. Niliumia sana lakini daktari wangu aliniambia kuwa ikiwa nibadilisha mtindo wangu wa maisha haifai kuwa shida yoyote. Ikiwa ningeweza kupoteza 10% ya uzani wangu mzunguko wangu unarudi na tunaweza kupata ujauzito. Wakati nilifanya hivyo (kama hiyo ni rahisi) wangenisaidia na homoni. Kwa hivyo tulienda nyumbani na kwa muda mrefu sana na ilikuwa na uzito mrefu. Hii ikawa shida yangu mpya. Tulienda likizo na chakula nyingi tu kwa ajili yangu ili lishe yangu ibaki sawa. Nilikuwa najipoteza. Nilikuwa mnyonge, nilikuwa na huzuni na sio mimi mwenyewe. Al kwa mtoto.

Kisha tukaenda likizo kwenda Jamhuri ya Dominika mnamo 2012. Ilikuwa ya kushangaza na nzuri. Jordy aliniuliza niolewe naye usiku wa pwani chini ya nyota. Nilipiga kelele ndio! Kulikuwa na hata nyota iliyoanguka na tukafanya hamu pamoja. Kwa kweli ilikuwa hamu ya mtoto. Hadithi gani na ilikuwa yetu wakati huu. Inaonekana ni sawa kabisa kuwa kweli.

Tulipofika nyumbani tulifurahi na furaha sana! Kwa hivyo utambuzi wa kupata mtoto ulikuwa bado upo lakini ni kidogo. Nilipoteza kilo 30 na harusi ilikuwa inakuja.

Baada ya kufunga ndoa mnamo 2013 nilipata gallstones kutokana na kupoteza uzito. Nilikuwa na operesheni ambapo waliondoa gallbladder yangu. Waliniambia kwamba kupoteza uzito lazima iwe polepole kwa sababu gallbladder yangu ilikuwa nje. Kisha daktari wangu mwingine, ambaye alisema kwamba watanisaidia, aliniambia kwamba bado ninahitaji kupunguza uzito. Kwa hivyo ulimwengu wangu ulianguka. Kwa sababu ilikuwa msimamo mgumu. Kupoteza uzito na gallstones tena au usipate mjamzito kwa msaada kutoka kwa daktari huyu.

Tuliamua kutafuta hospitali nyingine na tulikuwa na miadi na Nij Geertgen huko Holland. Walifurahi kwamba wanaweza kunisaidia. Kwa kweli walitoa ushauri wa mtindo wa maisha lakini uzito wangu haukuwa sababu ya kutanisaidia. Nilifurahi sana kwamba nilikuwa na tumaini tena. Tulijaribu na sindano za GONAL-F kupata mimba lakini PCOS ilizidi. Kwa hivyo tulilazimika kufuta mzunguko wangu sana. Kila wakati tuliumizwa. Hata kwenye likizo zetu tulikuwa tunafanya sindano na tulipanga kuzunguka mzunguko wangu. Kila kitu kilipaswa kuzingatiwa. Maisha yetu yalisimama na tulilenga tu kupata mtoto wetu. Alafu hatimaye, mnamo 2014, tulikuwa na mayai 40 na tulikuwa na ICSI ya kutoroka. Tulikuwa juu ya mwezi. Utaratibu ulikuwa uchungu sana lakini tuliufanya. Na tulikuwa na vijiti 20. Huo, hii ilikuwa imefanya kazi. Wakati tulikuwa na uhamishaji wetu wa kwanza wa kiinitete, tulipata bahati sana, nilikuwa mjamzito! Tulikuwa na binti yetu Keet mnamo 2015.

Kwa bahati mbaya, kuzaliwa hakukuwa nzuri na ilikuwa mbaya na hatari, asante Mungu, sisi sote tuko hai lakini ilikuwa karibu sana

Kisha nikapata unyogovu kwa sababu ya vitu vyote ambavyo tulikuwa kweli. Nilibaki kufanya kazi juu ya unyogovu na mimi mwenyewe. Basi nilikuwa mwenyewe tena. Nzuri! Tumebarikiwa sana na mtoto mmoja. Tuligundua kuwa, lakini hamu ya kupata watoto zaidi ikawa kubwa kila mwezi. Tulianza kujaribu kupata mtoto wa pili mnamo mwaka wa 2016. Tulikwenda kwa daktari tena na kuanza uhamishaji wetu. Tulikuwa na kiinitete kwenye freezer. Tulikuwa na uhamishaji mwingi. Mwezi baada ya mwezi. Kisha nikapata mtihani mzuri. Zaidi ya mwezi na kujazwa na upendo tulifurahi sana! Lakini kuliko kuna siku hiyo, siku ile ambayo nilikuwa na upotovu. Tulikuwa na huzuni sana. Lakini nataka kuendelea! Endelea kwenda kwa sababu wakati nilipaswa kusubiri sikuwa bora, nilikuwa nikikata tamaa na huzuni. Kwa hivyo uhamishaji zaidi ulikuwa unakuja. Tulikuwa na fursa nyingi. Utaratibu mwingine wa ICSI na tukapata mimba mara 5. Kila wakati tulifurahiya na kufurahi. Lakini hawakuisha. Nilikuwa na operesheni kwa sababu upotovu uliendelea kukua lakini hauko hai. Madaktari waliniambia kuwa hatuna kiinitete zaidi na kwamba tunapaswa kufanya ndege ya ICS tena. Na hivyo ndivyo tulivyofanya. Tuliendelea kujaribu kwa miaka mbili. Halafu wakaniambia mabadiliko yalikuwa matupu sana na kwamba tunayo bahati ya kuwa na binti yetu. Tuliendelea kwenda. Ilikuwa ngumu sana lakini sikuweza kukata tamaa! Tulikuwa na mwelekeo wetu wa kuishi na mtoto wetu wa pili. Hakuna kitu kingine kilichopaswa, lakini kuwa na kaka au dada ya mtoto kwa Keet.

Na kisha nilishinda IVF BURE inayotolewa kupitia IVF Babble

Hatukuweza kuamini! Ilikuwa kama kushinda bahati nasibu. Ni muujiza kama nini!

Tulifanya utaratibu huko Holland. Fursa yetu ya mwisho. Na kisha uhamishaji wa kwanza wa kiinitete ulikuwa na mafanikio. Nilikuwa na mjamzito tena. Nilikuwa na hofu nyingi wakati wa ujauzito huu kwa sababu yote ambayo tulikuwa kweli. Sikuweza kuamini ilikuwa kweli hadi wiki 24 kwenye ujauzito.

Na kisha 2nd ya Julai mwaka huu, ndoto yetu ilitimia! Mwana wetu Boet alizaliwa. Tulikuwa tumempa Keet mtoto wa kaka.

Kwa jumla tulikuwa na uhamishaji wa kiinitete 26.

Tumefurahi kuwa tumeifanya. Na hatukuwahi kukata tamaa. Ninajivunia sana mume wangu na familia yangu.

Tunataka watu wengine wajue hadithi yetu na labda wanahisi tumaini kidogo. Ikiwa uko katika nafasi hii lazima uamini katika nafasi hiyo moja ya kufanya ndoto zako zitimie.

Hapa IVFbabble hatungeweza kuwa na furaha zaidi kwa Sanne na familia yake nzuri na kuwatumia upendo mwingi.

Ikiwa ungependa kuingia matoleo yetu mpya ya bure ya IVF, tuna 13 kutoa. Bonyeza hapa kusoma zaidi

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »