Wakati jina lako litakapochaguliwa kwa nasibu na mabadiliko ya maisha yako yote

Siku zote tunazidiwa na upendo kwa wasomaji wetu wanapotuma hadithi za safari zao za uzazi, lakini hii inamaanisha sana kwetu, kwani ilisababisha mtoto kuzaliwa kufuatia mpango wetu wa bure wa kutoa huduma wa IVF

Hapa Victoria anatuambia hadithi yake

"Tulikuwa na bahati nzuri kushinda shindano la IVF Babble mwaka jana na kupokea raundi ya bure ya IVF huko IVF Uhispania Alicante. Jina la mume wangu lilichaguliwa kwa bahati nasibu kati ya waingizi 6,000!

Ilikuwa saa 10 jioni Jumapili jioni na alisoma barua pepe aliyopokea akituarifu kuwa mshindi. Makafiri kwenye uso wake yalionekana dhahiri, hata tulihoji ikiwa barua pepe ilikuwa sahihi! Iliwezekana kushinda mshindi wa bure wa IVF? Hakika sivyo! Hatuwezi kuwa bahati hiyo.

Wiki mbili tu kabla ya ushindi wa shindano nilikuwa nimekaa kwenye sakafu ya bafuni nikisumbuka mtihani wa ujauzito hasi, baada ya kutokwa na damu nyingi alasiri hiyo. Tiba yetu ya pili iliyofadhiliwa na NHS ilishindwa, na ufadhili wetu ulikuwa umekwisha, ikiwa tungetaka kujaribu tena tutahitaji kufadhili sisi wenyewe. Tulijua hii haiwezekani kifedha, safari yetu ya kuwa wazazi ilikuwa imemalizika. Ikiwa wewe ni mwanamke ambaye ameshikilia yai la mbolea katika tumbo lako wewe ni mama. Upotezaji wa yai wakati wowote ni chungu. Tulihisi dhaifu, dhaifu na dhaifu. Katika hatua hii nilikuwa na kazi kubwa ya kuchukua pumzi nyingi, nikituliza akili hizo zisizo na mawazo, nikijaribu sana kutuliza moyo wa mbio za kila wakati na kujiambia nitakuwa sawa. Nilikuwa chini sana kwenye mhemko na nilikataliwa.

Nilipata unganisho kupitia jamii ya utasa wa kuzaa Instagram, wapiganaji wa kweli, wanawake hawa walinipa ujasiri wa kuendelea kuwa na nguvu, walinifundisha jinsi ya kukabiliana na kuvumilia kutokuwa na uhakika, na muhimu zaidi sio kuamini kila kitu ninachofikiria kama mawazo yangu hakika sio ukweli.

Baada ya kuongea na Sara - mwanzilishi wa IVF Babble siku iliyofuata, ukweli utatekelezwa, kwa kweli tulishinda raundi ya bure ya IVF. Tulianza kuhisi mchanganyiko wa msisimko na mishipa, na hatukuweza kungojea Uhispania wa IVF kuwasiliana nasi. Wiki sita baadaye tulihudhuria mashauri yetu ya kwanza katika kliniki, na tulifika kliniki tukiwa na tumaini kubwa na msisimko na mishipa. IVF Uhispania ilifurahi sana kutusaidia kutimiza ndoto yetu ya kuwa wazazi. Timu ilituweka raha wakati tunapopita mlango, tulihisi bahati nzuri kuwa katika utunzaji wao kwa raundi yetu ijayo ya ICSI. Dr Alvarez alielezea jinsi utasa wetu ulivyokuwa mchanganyiko wa kupungua kwa ubora wa yai kwa sababu ya umri wangu na morphology ya manii. Alituarifu kwamba sababu zote mbili zinaweza kuboreshwa kupitia lishe, mabadiliko katika mtindo wa maisha na dawa. Tulirudi Uingereza tukiwa na hakika duru hii ya matibabu inaweza kutufanyia kazi.

Ilikuwa sasa wakati wa kuweka upya, kurekebisha upya, kuanza upya na kuzingatia tena. Tulijua tunahitaji imani, imani na mtaalam wa kushangaza wa embryologist. Ilikuwa kuchukua timu nzima kufanya ndoto yetu itimie.

Sehemu ya kufadhaisha ya IVF ni kwamba iko nje ya uwezo wetu. Kwa muda mrefu nilipata vitu ambavyo ningeweza kudhibiti kama, nilipouliza msaada, jinsi ninavyoongea na mimi, mipaka niliyoweka, ambaye napata msaada kutoka kwake, kutunza mwili wangu, akili na roho. Hii ilikuwa majukumu yangu. Ninahisi nguvu pia inakuja na kujua hauko peke yako, na ninaamini kwa kweli msaada wa kijamii ndio ulinzi mkubwa sana dhidi ya hisia kubwa zinazosababisha mafadhaiko. Niliunda akaunti yangu ya Instagram kuendelea kufanya kazi, kutafuta huruma, huruma na fadhili. Sisi sote tuna nguvu pamoja.

Mnamo 18 Novemba tulikuwa na manung'uniko saba ya manyoya kwa jumla, na siku ya kuhamisha ingekuwa tarehe 14 Desemba 2018. Tulipanga uhamishaji mpya, lakini kuchochea kwa hyper ya ovari kulitokea na tulibadilisha mpango wetu wa kuhamisha kiinitete.

Lazima tukubali tulikuwa na woga kidogo kupokea matibabu yetu nje ya nchi kwani Kihispania chetu kilikuwa duni sana. Kliniki ilikuwa ya kupendeza, wafanyikazi wao wote walizungumza Kiingereza kizuri, tuliona aibu hatujapata kujifunza Kihispania zaidi. Tulipewa mratibu wa utunzaji wa wagonjwa anayeitwa Mari, alikuwa ndio wazo letu kuu la mawasiliano. Wakati huko nyuma huko Uingereza kwamba mawasiliano hayakuacha, barua pepe zilitoa majibu haraka, na hakuna swali lilikuwa swali la kipumbavu.

Kama sisi sote tunajua vizuri sana kungojea kwa wiki mbili ni kweli kweli! Nilitaka mishumaa yote ya siku ya kuzaliwa na nyota ya risasi atamani kufanya kazi yao na atimie. Mume wangu ni wa kushangaza, huwa ananicheka kila wakati ninapohitaji zaidi! Kama Laura Ingalls Wider ananukuu "Kicheko kizuri kinashinda shida zaidi na kutenganisha mawingu meusi kuliko kitu chochote kingine."

Siku ya Krismasi saa 3 jioni tumegundua kuwa nilikuwa na mjamzito. Dakika ambayo simu iliingia ikisema kwamba viwango vyangu vya HCG vilithibitisha kwamba nilikuwa mjamzito !! - ulimwengu wetu wote umebadilika. Haikuwa na shaka zawadi bora zaidi ya Krismasi milele!

Alissia alizaliwa mnamo Agosti 31.

Unaingia kwenye mashindano haya usifikirie kuwa utashinda, lakini kukupa matumaini kuwa kuna nafasi ndogo sana unayoweza.

Ninawashangaa enyi nyinyi mashujaa wote wanaotembea kupitia safari hii yenye kuchukiza licha ya kutokuwa na uhakika na woga wowote. Hauko peke yako na msaada uko kwako. Jamii ya IVF ipo kusikiliza na kushikilia uzito, na tunafanya bidii sana kutunza kila mmoja na naamini tunayo migongo ya kila mmoja.

Upendo mkubwa

Victoria

Tunafurahi kusema kwamba bado tunayo mizunguko mingine 13 ya IVF kutoa mbali! Ikiwa ungependa kuingiza yoyote ya haya, viingilio bado vimefunguliwa hadi tarehe 12 Desemba. Tembelea tu hapa Bonyeza hapa.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »