Danielle Fox yazindua podcast mpya ya utasa inayoitwa Mission Baby

Mwanamke yeyote ambaye amejitahidi na utasa atashirikiana na maneno yafuatayo, yaliyoandikwa na fashionista Danielle Fox katika Jarida la Vogue

"Wanga mkali hutumika kama ukumbusho wa wazi kuwa duru nyingine ya matibabu ya uzazi haikufanya kazi. Jambo la kikatili lilikuwa, nilikuwa kwa sababu ya kuchukua mtihani wa uja uzito siku iliyofuata baada ya kungojea kwa muda mrefu wa wiki mbili. Mwili wangu, ilionekana, ulikuwa unanipotezea kila zamu. "

Fox, kama mtu anayekadiriwa katika wanawake wanane wa Uingereza, anaugua utasa. Yeye, kama wengine wengi, amepewa utambuzi wa 'utasa usio wazi.' Kama mhariri wa afya na uzuri wa Net-a-Porter na Porter, yeye hutumiwa kwa vitu kuwa 'hivyo tu,' lakini maumivu yasiyotarajiwa na maumivu ya kihemko ya utasa ni kitu chochote lakini safi na safi.

Baada ya kujaribu matibabu yasiyokuwa na idadi (ikiwa ni pamoja na kutembelea shaman ya Gwyneth Paltrow, Sinead De Hora, na vikao vitatu na psychic), Fox aligundua kuwa tumaini lake tu lilikuwa IVF

Akiwa ameshawishiwa na muda mrefu wa kungojea NHS, yeye na mumewe waliamua kwenda njia ya faragha Mara tu huko, alikutana na Simone, muuguzi wake na 'sehemu ya doula, sehemu ya uzazi BFF' katika kliniki ya uzazi.

"Simone alikuwa huko kila mashauri, pamoja na mengine wakati mume wangu hakuweza kuwa; alikuwa huko kwa vipimo vya damu, akaja nami kwenye ukumbi wa michezo na akanishika mkono wakati wa kila njia ya uvamizi. "

Wakati wa safari yake ya IVF, Fox alianza kugundua kuwa kupata habari za kuaminika juu ya mchakato wa uzazi ilikuwa ngumu sana. Yeye na Simone waliamua kuzindua Mission Baby Podcast, ambapo wanahoji wataalamu wanaoongoza kutoka nyanja za jumla za uzazi na matibabu.

Fox anaandika kwamba anataka "kuwa sehemu ya kubadilisha mazungumzo, kwa sababu tunapozungumza zaidi juu ya utasa, tunaanza kuondoa unyanyapaa ambao bado unauzunguka."

Kwa sasa, Fox na mwenzi wake hawajakata tamaa. Hivi karibuni walifanya duru ya kufaulu ya ISCI (Intracytoplasmic Sperm Sindano), na sasa wana embryos tano waliohifadhiwa. Yeye anatarajia siku moja kupata mjamzito; kwa maneno yake, "Lazima niweke imani."

Unaweza kupata podcast ya watoto wachanga kwenye Stitcher na Apple Podcasts, ambapo vipindi vipya vinatolewa kila wiki.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »