Fanya kile ambacho kinahisi sawa kwako

Kutokuwa na uwezo wa kupata mimba kwa asili ni ngumu sana na hakuna mtu atakayeelewa jinsi uchungu wa kihemko ni mbichi isipokuwa wao pia wamepata utasa

Ni kikatili. Ni mara kwa mara. Daima iko mstari wa mbele katika kila fikira. Kujaribu kusawazisha maisha ya kila siku na shinikizo ya kuvunjika kwa kihemko kinachowezekana kunachukua ustadi mwingi na usimamizi wa uangalifu wa kibinafsi.

Kwa hivyo, tuliuliza wasomaji wetu jinsi walivyoshughulikia wanapokabiliwa na hali za kihemko na ngumu.

Mialiko ya Mtoto

"Mimi na marafiki wangu wapenzi tumekuwa pamoja tangu chuo kikuu. Kuna 6 kati yetu na tunaabudu kila mmoja lakini nimeangalia kila mmoja wao akiwa mjamzito. Hofu yangu ilianza kuanza baada ya rafiki yangu wa nne kuzaa mtoto wake wa pili. Wakati mwaliko kutoka kwa rafiki yangu wa tano, kwa kuogea kwa mtoto wake kutua kwenye dimbwi nililazimika. Baada ya kuwa kwenye maonyesho mengine yote ya watoto kwa marafiki wangu wengine, nilihisi kuwa na wasiwasi juu ya kuikataa kwa kuogopa kukosea, lakini ukweli ni kwamba nilijua sikuwa na nguvu ya kutulia tena. Katika chumba kilichojaa watoto na mama zao wanaangaza, hata ikiwa walikuwa marafiki wangu wa kushangaza. Nilitaka kile walichokuwa nacho BURE. Sikuweza kufanya hivyo kwangu, kwa hivyo niliikataa. Haimaanishi kuwa sikumpenda rafiki yangu, au kwamba sifurahii kwake. Ilimaanisha nilihitaji kujitunza. Ilinibidi nilinde.

Nataka ujue kuwa ni sawa kuhisi hasira na wivu. Ni sawa kutotaka kusherehekea furaha ya mtu mwingine. Ni sawa kutotaka kununua mtoto wa mtu mwingine. Hii sio wewe kuwa ubinafsi. Hii ni hali yako ya sasa ya akili na inahitaji kutunza. Haitakuwa kama hii kila wakati.

Sikufikiria rafiki yangu angeelewa kwanini sikuweza kuhudhuria, kwa kuwa nimekuwa kwa wengine wote, kwa hivyo nikamwambia.

Niliweka booking muda mbali ili kunisaidia kupata nafasi ya kichwa kabla ya raundi yangu ijayo ya IVF. Niliuliza mama yangu anunue mtoto zawadi ndogo kwa niaba yangu ili niepushe na maumivu ya kuvinjari kupitia Jo Jo Maman Bebe tena!

Jiulize, ni nini kitaumiza zaidi ... kumeza machozi yako kwenye bafu la watoto, au kumwambia rafiki yako huwezi kuhudhuria? Ikiwa ni marafiki wa kweli, watakuwepo wakati utakuwa na nguvu. "

Kuwa kwenye bomba iliyojaa na kuona watu wanatoa viti vyao kwa mwanamke aliye na beji ya 'mtoto kwenye bodi'

"Sitasahau siku ile nilipaswa kutoa kiti changu kwa mwanamke na 'mtoto kwenye baji ya baharini' wakati wa masaa ya kukimbilia. Nilikuwa njiani kufanya kazi asubuhi ya Jumatatu kufuatia wiki ya kutisha zaidi. IVF yangu ilikuwa imeshindwa wiki iliyopita. Ulimwengu wangu ulikuwa umeanguka chini. Nilitumia muda mwingi wa juma kwenye mpira. Sikukula kabisa, au kulala na nilihisi kama ganda. Nilikuwa dhaifu na dhaifu na sikuwa na hakika kabisa jinsi ya kuukabili ulimwengu. Lakini bili zilihitaji kulipa na kwa hivyo nililazimika kujinasua kutoka sakafu na kurudi kazini. Mauaji ya saa ya kukimbilia yalinifanya nijisikie mdogo na mwenye hofu. Mwili wangu ulikuwa laini na kugusa kidogo kunifanya nipepuke.

Kwa mshangao wangu kiti kilichokuwa mwisho wa safu kilikuwa tupu, kwa hivyo niliingia. Nilikuwa nimechoka sana, nilikuwa na mhemko na nilikuwa nimevimba. Nilikaa chini, nikafunga macho yangu na kujaribu kujipeleka mahali pengine. Dakika mbili baadaye, nilihisi bomba kwenye goti langu. Ilikuwa ni mwanamke, mtoto akiwa na beji kwenye ubao alijinyonga kwa kanzu yake, akiniuliza ikiwa anaweza kupata kiti changu.

Nilimtazama kwa muda, kisha akainuka pole pole. Alinitabasamu. Tuliposimama pale pamoja, tulionekana sawa, tu alikuwa akiunda mtoto na mimi nilikuwa nimepoteza wangu tu. Nilitaka kumwambia kuwa kweli, nilihitaji kiti hicho kama vile yeye alivyofanya. Nilitaka kumwambia kuwa naweza kuanguka ikiwa sikupata utulivu, lakini badala yake, nilitabasamu tabasamu langu kubwa la uwongo na nikasema "kweli". Ilibidi nisimame mbele yake, hakuna mahali pa kwenda, kwani aliweka mikono yake juu ya tumbo lake la mjamzito.

Siku hiyo ilikuwa moja ambayo sitaisahau. Bado ninapata ugumu sana ninapoona hizo beji. Kujaribu na kujiburudisha nimeanza kujiambia kuwa wanawake hawa hawakuwa rahisi hata kidogo na kwamba wamelazimika kupitia raundi nyingi za ivf kufika wapi wanapo. Kisha mimi hujiambia kuwa nitakuwa karibu, na ninajifikiria, kubwa na pande zote, nimevaa pini yangu kwa kiburi na kuwauliza watu waninuke. Siku ambazo sina nguvu ya kuwa na maoni mazuri. .Dereva tu! "

Kwenda kwenye baa na marafiki

"Hii ilikuwa moja ya vitu vyangu vya kupenda kufanya marafiki wangu kila wakati. Siku zote ningeamuru nukuu kubwa, halafu nyingine, na labda nyingine tena baada ya hiyo. Tungejifunga wenyewe kwa kejeli na dhamana juu ya hangovers yetu siku iliyofuata. Ilikuwa baada ya miaka michache ya TTC, ndipo nikagundua kuwa nilihitaji kufanya mabadiliko makubwa kwa maisha yangu. Nilijiunga na mazoezi, nikala bora na kupunguza umakini wa ulevi. Walakini, kuacha booze ilikuja kwa bei - marafiki wangu. Haikuwa hivyo tu. Ningezitazama zikiwa zimetapakaa zaidi wakati ninapopanda maji yangu yanayoangaza, na kuwa waaminifu, nilikuwa na kuchoka. Hoja haikuwa na rufaa kama hiyo wakati ilisikika kwa masikio mazito! Nilihisi nikitengwa na niliogopa kuwa nitapoteza marafiki wangu milele. Nilijaribu kubadilisha maji yangu ya kung'aa kwa bia isiyo ya ulevi, lakini nilikuwa nikicheza nani..iikosa kipini changu!

Kwa hivyo, badala ya kujaribu kufanya hali ngumu kama hii ifanye kazi, niliamua kubadilisha njia niliyokuwa nikishirikiana na marafiki wangu. Nilipata duka la kahawa la kushangaza zaidi katikati mwa jiji (njia ndogo sana kwa mums na viti vya mashua !!) na niliita marafiki wangu pamoja. Niliwaelezea kuwa niliwahitaji, ninahitaji kejeli zao, nilikuwa tunahitaji, lakini kwamba nitalazimika kutoka kwa baa na glasi zisizo na mwisho za pini kwa muda. Kwa hivyo, badala ya kwenda kwenye baa, sasa tunakwenda kwa chakula cha jioni. Ninajiruhusu glasi ya divai ambayo naweza kunyoosha wakati wa kula, na chakula kikihusika, marafiki wangu huwa hawapendi kunywa sana hata! Tumeanza kwenda nje kwa kahawa badala yake. Sijapoteza marafiki wangu kama nilivyoogopa ningefanya. Kwa kweli, nadhani mimi ni karibu nao zaidi, kwani ukosefu wa booze unamaanisha kuwa ninakumbuka kila kitu wananiambia !!

Kumbuka, boya sio gundi inayounganisha urafiki wako. "

Ikiwa unajikuta katika hali mbaya

Ikiwa ni vyama vya chakula cha jioni na marafiki ambao wana watoto, duka la kahawa asubuhi limejaa mama, tumia silaha yoyote unayoona inafaa.

Wewe ndio mambo muhimu. Hautasikia kila wakati kama hivi, kwa hivyo fanya kile inachukua ili ujisikie sawa.

Je! Unaendeleaje kuishi siku hadi siku wakati TTC? Unakaaje utulivu? Je! Unapataje nguvu ya kutabasamu kwa ajili ya wengine? Je, hutegemeaje 'kawaida' na marafiki? Tungependa kusikia kutoka kwako. Tupa mstari kwa sara@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »